• 2 Lượt chia sẻ
  • 81.9K Lượt đọc
  • 188 Trả lời

16 Người đang theo dõi

• 2,072 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meobong198 Xem bài viết
    Trước tiên mình xin cám ơn Bametom nhiều nhé!

Tủ nhà mình là tủ nhôm sơn tĩnh điện và composite( mặt các cánh cửa),tủ nhà mình không xây bệ đâu mẹ ạ và giá mình làm 2M/ m dài (cách đây khoảng 6 tháng).
    Mình không ở Hà Nội, nên không thể chỉ chỗ cho mẹ Bametom được. Mong mẹ Bametom đóng được tủ bếp vừa ý nhé !
    Tủ nhà bạn đẹp quá, bạn có thể cho mình xin cái design để mình đặt làm không?

• 15 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

@me Ben:Thật tiếc là tủ nhà mình không có design nên không thể giúp gì cho mẹ nó được.(Do nhà mình tự tính toán theo nhu cầu sử dụng và sở thích của gia đình rồi yêu cầu thợ làm thôi).Chúc mẹ Ben đóng được tủ bếp vừa ý nhé!

• 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

tủ bếp nhà meobong198 nhìn ghiền quá, nếu bạn ở SG thì cho mình địa chỉ bạn đặt làm tủ nhé !

• 476 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Tu bep nay nhin dep qua , co me nao ở Hà nội có địa chỉ đóng tủ bếp nhôm kính sơn tĩnh điênj đẹp như thế này ko giới thiệu địa chỉ cho bà con với , nhìn phê quá

• 15 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sonny Xem bài viết
    tủ bếp nhà meobong198 nhìn ghiền quá, nếu bạn ở SG thì cho mình địa chỉ bạn đặt làm tủ nhé !
    Mình không ở Sài Gòn bạn ạ!Theo mình mẹ nó nên đo đạc và tính toán để làm sao phù hợp với nhu cầu sử dụng của gia đình rồi đưa yêu cầu của mình cho thợ làm là được mà.
    Nếu làm mặt cánh tủ bằng composite thì nên làm 2 mặt giống nhau bằng cách dùng 2 tấm chồng khít nên nhau và để 2 mặt phải ra ngoài là ổn nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,072 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

@me Ben:Thật tiếc là tủ nhà mình không có design nên không thể giúp gì cho mẹ nó được.(Do nhà mình tự tính toán theo nhu cầu sử dụng và sở thích của gia đình rồi yêu cầu thợ làm thôi).Chúc mẹ Ben đóng được tủ bếp vừa ý nhé!
    Dù sao cũng cám ơn mẹ nó. Cho mình hỏi composite là vật liệu gì vậy, có dễ mua k bạn?

• 15 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Ben Xem bài viết
    Dù sao cũng cám ơn mẹ nó. Cho mình hỏi composite là vật liệu gì vậy, có dễ mua k bạn?

Để biết composite như thế nào , mẹ nó chịu khó search trên mạng là biết liền hà. Còn cái vụ có dễ mua không ư? Xin trả lời mẹ nó là rất dễ, chỉ có điều nó có rất nhiều chủng loại nên có rất nhiều loại giá, loại dày thì đắt tiền hơn loại mỏng , còn màu sắc thì vô cùng phong phú tha hồ bạn lựa chọn( nhưng bạn chú ý phải làm 2 tấm chồng khít lên nhau mới đẹp đựoc cả mặt cửa trong và ngoài- cửa đi trong nhà gia đình mình cũng làm bằng vật liệu này đấy, để mình up 1 vài hình lên topic khoe nhà bạn sang đó xem thử sao nhé !)

• 5,767 Bài viết

• 15,909 Được cảm ơn

@ meobong198: tủ của bạn có giống chất liệu như thế này không? Cái này là tủ inox, cánh là composite nhưng chỗ này làm rất đắt, toàn hơn 6 triệu/ m thôi. Bạn làm ở đâu vậy? Có thể pm cho mình đc k? :Rose::Rose::Rose:
    Em đạt giải tuần 1 rồi Cảm ơn cả nhà Chương trình bình chọn gian hàng ưa chuộng tại Mua Gì? Ở Đâu? http://mgod.webtretho.com/forum/f249...nuong-1130274/

• 15 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chóe Xem bài viết

@ meobong198: tủ của bạn có giống chất liệu như thế này không? Cái này là tủ inox, cánh là composite nhưng chỗ này làm rất đắt, toàn hơn 6 triệu/ m thôi. Bạn làm ở đâu vậy? Có thể pm cho mình đc k? :Rose::Rose::Rose:

Mình không thể thấy được hình của bạn nên không thể trả lời bạn được. Bạn up lại để mình xem thì mình mới trả lời bạn chính xác được hen!

• 5,767 Bài viết

• 15,909 Được cảm ơn

Mình không thể thấy được hình của bạn nên không thể trả lời bạn được. Bạn up lại để mình xem thì mình mới trả lời bạn chính xác được hen!
    Hic, chả hiểu cái acount của photobucket bị làm sao nữa. Tớ up lại đây, màu sắc rất phong phú, lại có nhũ óng ánh nữa cơ. Cũng thấy nói là cánh composite, khung inox, nhg giá đắt chứ k rẻ như bạn làm đâu. Bạn cho tớ đc chỗ bạn làm nhé :Rose:

Em đạt giải tuần 1 rồi Cảm ơn cả nhà Chương trình bình chọn gian hàng ưa chuộng tại Mua Gì? Ở Đâu? http://mgod.webtretho.com/forum/f249...nuong-1130274/