Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 81.6K Lượt đọc
  • 188 Trả lời

16 Người đang theo dõi

• 7,097 Bài viết

• 1,558 Được cảm ơn

Mình ở HN bạn ạ.

• 83 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

cho e hỏi chutá tủ nhôm kính có nhược điểm gì mà ai cũg đi làm tủ gỗ hết trơn vậy các mẹ

• 2,121 Bài viết

• 1,178 Được cảm ơn

Trông nó không đẹp thuyết phục như tủ gỗ mẹ nó ạ. Vì rất ít nơi đóng tủ bếp nhôm kính chuyên nghiệp như kiểu tủ gỗ, thêm khâu design rất thiếu tin cậy nên có rất ít mẫu mã hấp dẫn . Thực tế, nếu tủ bếp nhôm kính có design tốt thì lượng bán sẽ chả kém tủ gỗ đâu vì nó có rất nhiều ưu điểm phù hợp khí hậu việt nam. Tớ cũng từng thích tủ bếp nhôm kính, nhưng đi xem một hồi thì chả ở đâu thiết kế trông đẹp và hiện đại cả, nếu thiết kế tàm tạm một chút thì giá còn cao hơn cả tủ gỗ nên tớ lại phải quay trở về với tủ gỗ rồi.

• 82 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình kéo cái topic này lên mới được
    Các mẹ trên WTT toàn sài tủ bếp bằng gỗ cả, ít mẹ làm tủ bếp nhôm kính nhỉ. Ai làm tủ bếp nhôm kính rồi thì cho mình xin địa chỉ với.
    Mình đã đi nhiều cửa hàng nhôm kính nhưng chưa thấy tủ nào đẹp cả. Chờ tin các mẹ!
    :Applause::Applause::Applause: Nào mình cùng các con thực hiện tốt 5 điều Bác Hồ dạy nhé :
    1. Yêu tổ quốc, yêu đồng bào
    2. Học tập tốt, lao động tốt
    3. Đoàn kết tốt, kỷ luật tốt
    4. Giữ gìn vệ sinh thật tốt
    5. Khiêm tốn, thật thà, dũng cảm. :Applause::Applause::Applause:

• 137 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thế có mẹ nào biết ở Đà Nẵng là chỗ nào không?
    em tìm cùng nhưng chưa biết nó nằm ở đâu ở Đà Nẵng nữa. helpppppppp
    Thu Dung
    Saubocun@yahoo.com

• 195 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HoThuDung Xem bài viết
    Thế có mẹ nào biết ở Đà Nẵng là chỗ nào không?
    em tìm cùng nhưng chưa biết nó nằm ở đâu ở Đà Nẵng nữa. helpppppppp
    nhà bà ngoại susu làm rồi này mẹ nó ơi, mẹ nó điện cho số đt này nhé : 0511.3831485 hoặc đến cửa hàng Mạnh Cường trên đường Ngô Quyền, hic tiếc là mình không nhớ địa chỉ chính xác, chỉ nhớ là ở tầm số 200 đến 300 đường Ngô Quyền

• 137 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó nhiều nhé. để em thử đi tìm xem sao.
    Thu Dung
    Saubocun@yahoo.com

• 82 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tiểu Tròn Vo Xem bài viết
    Trông nó không đẹp thuyết phục như tủ gỗ mẹ nó ạ. Vì rất ít nơi đóng tủ bếp nhôm kính chuyên nghiệp như kiểu tủ gỗ, thêm khâu design rất thiếu tin cậy nên có rất ít mẫu mã hấp dẫn . Thực tế, nếu tủ bếp nhôm kính có design tốt thì lượng bán sẽ chả kém tủ gỗ đâu vì nó có rất nhiều ưu điểm phù hợp khí hậu việt nam. Tớ cũng từng thích tủ bếp nhôm kính, nhưng đi xem một hồi thì chả ở đâu thiết kế trông đẹp và hiện đại cả, nếu thiết kế tàm tạm một chút thì giá còn cao hơn cả tủ gỗ nên tớ lại phải quay trở về với tủ gỗ rồi.

Mình cũng đi xem rất nhiều nơi nhưng đúng là tủ nhôm kính mẫu mã ít, không có nhiều lựa chọn và chắc là cũng dễ bị rỉ vì để trong bếp mà. Tủ bếp bằng gỗ thì chắc chắn là đẹp rồi nhưng giá cả thế nào nhỉ? Mẹ nó chia sẻ cho mình với!
    :Applause::Applause::Applause: Nào mình cùng các con thực hiện tốt 5 điều Bác Hồ dạy nhé :
    1. Yêu tổ quốc, yêu đồng bào
    2. Học tập tốt, lao động tốt
    3. Đoàn kết tốt, kỷ luật tốt
    4. Giữ gìn vệ sinh thật tốt
    5. Khiêm tốn, thật thà, dũng cảm. :Applause::Applause::Applause:

• 195 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoc hoc nua hoc mai Xem bài viết
    Mình cũng đi xem rất nhiều nơi nhưng đúng là tủ nhôm kính mẫu mã ít, không có nhiều lựa chọn và chắc là cũng dễ bị rỉ vì để trong bếp mà. Tủ bếp bằng gỗ thì chắc chắn là đẹp rồi nhưng giá cả thế nào nhỉ? Mẹ nó chia sẻ cho mình với!
    Có nguyên topic Tủ bếp gỗ nè mẹ nó, tha hồ ngâm cứu nhé : Tủ bếp bằng gỗ công nghiệp - Tầng 2

• 54 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Các bố mẹ cho mình hỏi với, mình định đóng tủ bếp hình chữ L mỗi chiều dài 2m tính từ góc tường ra, thì khi tính toán chi phí theo mét dài của tủ bếp sẽ tính là 4m hay là 4m - 0.6m bề dày của tủ = 3.4m hả các bố mẹ? À giá này là giá theo mét dài tính cho cả tủ trên và tủ dưới chung nhau ạ.