Vật dụng Nhà Bếp - Thiết bị - Nội thất

Tìm cửa hàng chuyên bán đồ gia dụng Thái Lan

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 11.7K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 83 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình muốn tìm cửa hàng chuyên bán đồ gia dụng của Thái Lan, có mẹ nào biết chỉ cho mình với. Ngày trước mình mua ở đường Giảng Võ, gần triển lãm. Cửa hàng đó chuyển chỗ khác, rồi mình lại tìm ra cửa hàng khác ở đầu trường chinh (gần ngã tư sở) bây giờ nó cũng lại chuyển đâu mất rồi.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 83 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Úi chuyển lâu chưa chị? Em mua hàng hồi trước tết khoảng nửa tháng vẫn thấy bán mà. 247 Kim Mã đúng ko nhỉ? Chẳng nhớ chính xác nữa
    • 33 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

CH van o 247 Giang Vo ban ah. CN vua roi minh vua ra do ma.
    • 220 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Hình như cửa hàng ở Trường Chinh chuyển về Tây Sơn đoạn cầu vượt Ngã Tư Sở, nằm ở bên phải nếu đi từ NGS đến Thái Thịnh đó mẹ nó.
    Pô inox gắn thêm vào xe máy AIRBLADE rất nguy hiểm vì nó đã cắt đứt gân và xương chân của rất nhiều người (đặc biệt là trẻ em) ngồi đằng sau xe. Hãy tháo bỏ nắp pô bằng inox này để tránh gây tai nạn đáng tiếc cho người khác. Xin hãy cùng hành động vì sự an toàn của mỗi người, đặc biệt là trẻ nhỏ !

• 651 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Trên Phố Yên Phụ nhỏ, đi từ đường Thanh Niên đến gần khách sạn Sofitel Plaza thì rẽ trái đi đến 2/3 đường thì cửa hàng này ở bên tay trái, ở đó bán rất nhiều đồ Thái nhé.
    Khi Phật ra đời con trầm luân
    Lúc Con sinh ra Phật diệt độ
    Sám hối thân Con nhiều nghiệp chướng
    Ngày nay mới thấy Kinh Như Lai
    • 257 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Eo cua hang nay ban dat khiep , vi du nhe , cai sot rac trang em mua o giang vo co 85k o day ban han 108k , chai tay bon cau okay 27 k thi o do ban 30 k hic hic
    • 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Gần chỗ mình làm cũng có 1 shop nhỏ thấy ghi là đồ Thái Lan (đi thẳng ngõ 131 Thái hà vào tít trong), chả biết bán những đồ gì..
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình hay mua hàng Thái Lan ở công ty Trí Hưng chỗ số 5 Tô Vĩnh Diện ấy. Ở đó bán chủ yếu là các đồ điện của Thái Lan. Mình thấy ở đó chính sách sau bán hàng khá tốt các mẹ ạ. Dù sao mua ở công ty cũng yên tâm hơn các cá nhân, cửa hàng.
    • 634 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Mình thấy có cửa hàng bán đồ Thái Lan ở Tây Sơn nhưng lại ko có mặt hàng mình cần, mình đang chuẩn bị sắm đồ cho bé sắp chào đời mà muốn tìm mấy cái giỏ với móc quần áo trông đẹp đẹp 1 chút mẹ nào biết địa chỉ bán đồ Thái lan của mấy mặt hàng đó chỉ cho mình nhé mình đang cần, trông mấy cái giỏ của Thái lan nhìn sạch sẽ hơn đồ tàu
    cửa hàng này gần nhà mình hnay mới thấy tí qua thử xem có j ko nhưng 90% là hok có ròi vì ko thấy có trên trang web mẹ nào cần thì qua xem mình thấy 291 Tây Sơn (cạnh đầu cầu vượt Ngã tư sở, bên phải đường theo hướng Cầu Vượt Ngã Tư Sở – Tây Sơn). Mình cũng ko rõ là Thái xịn hay ko tìm đồ cho con thấy trang web của nó nên vào

Mong con yêu luôn đc bình an khỏe mạnh
    • 634 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Mình vừa ra 291 tây sơn rồi chủ yếu toàn thực phẩm với mỹ phẩm thôi ko có mặt hàng mình cần vì đồ nhựa gia dụng ở đây ít lắm ko có j vừa ý mình

Mong con yêu luôn đc bình an khỏe mạnh
    • 902 Bài viết

• 490 Được cảm ơn

mẹ nào ở SG thì ra siêu thị nội thất Thái lan trên đường Hoàng diệu í, bự lắm. Tha hồ mà trang trí nhà cửa.
    • 5,546 Bài viết

• 6,124 Được cảm ơn

À, chỗ Big C có 1 cửa hàng bán đồ Thái đấy. Lần trước mình mua mấy thứ ở đấy. Giá ổn nhưng mà mẫu mã có vẻ k hợp với mắt mình
    "Khi bạn yêu một ai đó, mọi mong ước thầm kín bấy lâu nay bắt đầu bộc lộ. Elizabeth Bowen ''
    • 1,089 Bài viết

• 1,897 Được cảm ơn

Nếu đi trên đường Láng, đoạn rẽ vào đường Thái thịnh, cái đường mới làm ấy, ngay bên tay trái, cách đầu đường vài nhà thôi, mới có 1 cửa hàng bán đồ Thái lan, hôm trước mình mua rá nhựa hơn 50K, chẳng biết đắt hay rẻ, thấy đẹp thì mua, nhiều giỏ nhựa lắm, mẹ nó thử ra đấy xem.
    TK của nhóm từ thiện Trái Tim Nhân Ái:
    STK: 0011000556688
    CTK: Nguyễn Thị Hương Loan
    Ngân Hàng TM CP Ngoại Thương Việt Nam - Sở Giao dịch Hà Nội

Xin vui lòng ghi rõ ID WTT, tên và topic bạn muốn ủng hộ
    • 47 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi juliannalinh Xem bài viết
    mẹ nào ở SG thì ra siêu thị nội thất Thái lan trên đường Hoàng diệu í, bự lắm. Tha hồ mà trang trí nhà cửa.
    Ở SG ngoài địa chỉ này còn chỗ nào nữa ko bạn nhỉ? Tks bạn
    • 89 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Mình hay mua đồ trên đường Tô Hiến Thành. Cửa hàng này chính là cửa hàng gần ngã tư Nguyễn Công Trứ- phố Huế chuyển sang đấy bạn ah.
    • 223 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

- ở giảng võ (đối diện triển lãm)
    - ở Sơn Tây (phía gần Kim mã, bên tay trái)
    - ở đội cấn (phía gần ngọc hà), đi từ Ngọc Hà là bên tay phải
    • 47 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi juliannalinh Xem bài viết
    Bạn có địa chỉ cửa hàng ko bạn ơi? Tks bạn
    • 47 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi path Xem bài viết
    Mình hay mua đồ trên đường Tô Hiến Thành. Cửa hàng này chính là cửa hàng gần ngã tư Nguyễn Công Trứ- phố Huế chuyển sang đấy bạn ah.
    Bạn đang nói về shop là ở HN đúng ko? Hic, mình lại ở SG cơ...
    • 117 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

Mình mới thấy 1 cửa hàng mới mở chỗ Nguyên Hồng, chỗ đối diện với trường Nam Thành công. Chưa vào nên mình không biết hàng có phong phú không, đắt rẻ thế nào.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có cái cửa hàng tiêu dùng thái lan ở 351 Kim ngưu
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2