• 0 Lượt chia sẻ
  • 19.2K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 111 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Nhà mình hay đi vắng, trước giờ toàn khoá cửa và móc thêm 2 ổ khoá Việt Tiệp. Nhưng nghe mấy chị làm chung nói là ổ khoá Ý thỉ tốt hơn. Nếu không có chìa khoá thì chỉ có nước kêu thợ đến cắt chứ không cách nào mở được. Có chị nào dùng ổ khoá Ý này chưa cho em hỏi thật vậy ah? và mua khoảng bao nhiêu? mua ở đâu?. Em ở Sài Gòn

• 622 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

hehe , tớ dùng khóa Abus , ko biết viết thế có đúng ko? tớ dùng khóa đấy thấy tốt lắm, ở VN ko đánh được chìa đâu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 85 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Hic xin lỗi chị em quên mất tiêu tên ổ khóa rồi, chị cứ ra tiệm nói người ta bán cho chị loại ổ khóa có kèm theo chìa khóa, loại chìa này VN mình ko làm được, nếu mất rồi thì chỉ có cách cưa ra thôi. Em mua ổ khóa loại vừa, 4 chìa khóa là 120k đó chị
    "Always is how long I love you,
    Forever is how long to show you how much"
    From my husband with love,

• 1,511 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

Nhà mình cũng dùng ABUS (khóa của ĐỨc) có 3 chìa, thấy bảo là chống dò khóa đa năgn, mà ở đây đúng là chưa đánh đc chìa đâu.
    Có nhiều loại khác nhau, mẫu mã cũng khác, nhà mình thì dùng loại tầm trung thôi, nói chung là cũng tốt, 3 năm rồi mà chưa bị hóc lần nào.
    Chị hàng xóm thì xịn hơn, dùng khóa cửa vân tay, nhưng mà thấy đôi khi cũng hơi bất tiện (đc cái giống tỏng phim). Bạn cứ tham khảo những hãng nổi tiếng như của Đức (Abus) , Ý (Sab)... thì yên tâm hơn.
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,943 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

em up topic nay lên,
    Các chị cho em hỏi là nếu dùng khoá cửa vân tay thì cái nào tốt ạ, và giá cả thì cbao nhiêu thì vừa ạ

• 1,511 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

Ôi, đồng chí Hương lại chuyển sang dùng khóa vân tay à? Thấy abus cũng có vân tay, nhưng mà chưa thử, thấy nó cứ phiền phiền sao ý. Nhà toàn người cổ mà, dùng chìa tội mỗi cái thỉnh thoảng lại loạn lên đi tìm:Laughing::Laughing:
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".

• 256 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Em toàn dùng khóa số đi đâu ko phải cầm chìa.

• 1,943 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

hi hi, em vừa đi mua rùi, 200$ thấy hay lắm các chị ạ. em dung con LA 93 của adel. hi hi, để em dùng thử vài lần xem có hay ko sẽ báo cáo với các chị. hi hi tại là bố em thấy uqảng cáo hay quá nên mua

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khóa ý thì có khóa linecali (thì phải), Abus của Mỹ, Master. Mấy khóa này xài rất tốt, chống cắt tuy nhiên giá hơi đắt. Mình vừa mua 1 khóa Abus tại cửa hàng Minh Anh, đầu đường Bạch đằng giao với xô viết nghệ tĩnh nè. Thấy tư vấn bảo hành trên 5 năm nên cũng yên tâm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi allright01; 21/08/2011 vào lúc 03:48 PM.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn chỉ có dùng khóa ABUS của đức, chuẩn không cần chỉnh

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3