• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.63K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, em đang bon chen xem nồi chiên thì tự nhiên thấy nồi chiên ko khí nóng của philips Airfrier. Nhưng em thắc mắc quá không biết nó có được như chiên bằng dầu ko? Với các món chiến như tôm tẩm bột,mực tẩm bột hay đơn giản như đậu chiên thôi thì có làm được không? Cá chiên thì có xù được lên không hay nó chỉ giống lò nướngg thôi ạ? Em tò mò quá...
    Mẹ nào dùng rồi cho em xin cái review nhé, em cảm ơn các mẹ nhiều :*** Mong tin các mẹ lém lém nè

Link em nó đây nè các mẹ nhé
    *****************************goc-tin/goc-tin/noi-chien-bang-khong-khi-phillips-air-fryer

• 46 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Cái nồi chiên bằng không khí này của Philip thì chắc nó hoạt động giống lò nướng có quạt đối luuw thôi các mẹ nhỉ?

• 128 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bambino_tho Xem bài viết
    Cả nhà ơi, em đang bon chen xem nồi chiên thì tự nhiên thấy nồi chiên ko khí nóng của philips Airfrier. Nhưng em thắc mắc quá không biết nó có được như chiên bằng dầu ko? Với các món chiến như tôm tẩm bột,mực tẩm bột hay đơn giản như đậu chiên thôi thì có làm được không? Cá chiên thì có xù được lên không hay nó chỉ giống lò nướngg thôi ạ? Em tò mò quá...
    Mẹ nào dùng rồi cho em xin cái review nhé, em cảm ơn các mẹ nhiều :*** Mong tin các mẹ lém lém nè

Link em nó đây nè các mẹ nhé
    *****************************goc-tin/goc-tin/noi-chien-bang-khong-khi-phillips-air-fryer

Chị ơi ngon hơn chiên bằng dầu ấy chị ạ, em đang sử dụng rất là thích vì không bị ngán vì mỡ ngậy quá. Không chỉ sử dụng mà em đang bán máy với giá rất tốt. Chị qua topic em coi thử nhé
    Chuyên máy xay cầm tay Braun
    http://shopbigau.net/

• 128 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lexus. Xem bài viết
    Cái nồi chiên bằng không khí này của Philip thì chắc nó hoạt động giống lò nướng có quạt đối luuw thôi các mẹ nhỉ?
    Nồi chiên này ứng dụng công nghệ khí nóng nhanh chị ạ nó có phần quạt nằm bên trong, ở phía trên khay thực phẩm sẽ phát ra luồng không khí nóng. Sau đó, dòng khí nóng lên đến 200oC này sẽ lưu chuyển tuần hoàn và đối lưu ở tốc độ nhanh và mạnh quanh vỉ thức ăn, chiên giòn đều thức ăn bằng không khí thay vì dầu mỡ như bình thường

Mẹ ghé topic em coi thử mấy món em dùng nồi này để chiên mẹ nhé :*
    Chuyên máy xay cầm tay Braun
    http://shopbigau.net/

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heoconti Xem bài viết
    Nồi chiên này ứng dụng công nghệ khí nóng nhanh chị ạ nó có phần quạt nằm bên trong, ở phía trên khay thực phẩm sẽ phát ra luồng không khí nóng. Sau đó, dòng khí nóng lên đến 200oC này sẽ lưu chuyển tuần hoàn và đối lưu ở tốc độ nhanh và mạnh quanh vỉ thức ăn, chiên giòn đều thức ăn bằng không khí thay vì dầu mỡ như bình thường

Mẹ ghé topic em coi thử mấy món em dùng nồi này để chiên mẹ nhé :*
    chị ơi sản phẩm này xuất xứ từ đâu vậy ạ?

• 37 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đã gọi là chiên rán thì dứt khoát phải có dầu mỡ mới ngon.Theo nhìn nhận của đông đảo mọi người thì chiên rán bằng mỡ lợn ăn đem lại cảm giác ngon miệng nhất.Tuy nhiên ăn quá nhiều mỡ động vật lại không tốt chút nào.Cũng giống như đồ nướng,ngon nhất vẫn là nướng trên than hoa.Chẳng có nồi,lò điện gas nào nướng thực phẩm ngon hơn than hoa cả.