Vật dụng Nhà Bếp - Thiết bị - Nội thất

Mua quạt trần đèn và đèn trang trí ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 9.39K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bạn!
    Nhà mình mới xây xong nên phải mua sắm rất nhiều đồ nội thất trang trí. Mình đang đi tìm mua cái quạt trần đèn và đèn trang trí, mà chưa biết địa chỉ nào có nhiều để mình xem hàng và lựa chọn . Mình cũng được xem các loại đèn và quạt trần đèn qua hình ảnh thôi . Bạn nào biết nơi nào bán nhiều và có hàng bày mẫu để xem tận mắt thì cho mình biết về địa chỉ với nhé! E thank rất nhiều !!!:Smiling:.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm trước mình cũng đi xem đồ nội thất trang trí, mình thấy cũng có nhiều kiều dáng quạt hay hay với đèn trang trí nữa .Lên hàng Buồn, Tôn Đức Thắng, cũng trương bày một số mẫu đèn nhưng không có nhiều hàng trương bày như ở phía 959 Đê La Thành ấy, nó có hàng trưng bày sẵn đấy.
    • 1,300 Bài viết

• 539 Được cảm ơn

Bạn thử nên phố Nguyễn Công Trứ xem, hôm trước mình cũng mua đèn downlight và đèn chùm ở khu đó, hình như là 61 Nguyễn Công Trứ.
    • 285 Bài viết

• 1,088 Được cảm ơn

Quat tran thi em ko biet nhung hom trc em co di xem den tran o Cavani tren pho Thai Ha doan gan sieu thi Thai Ha y a. Den o day dep nhung gia hoi mac. Chi ban em thi gioi thieu o duoi chan cau vuot Benh vien Bach Mai co 1 cua hang nhung em chua den xem dc. Chi thu di xem the nao chi nhe
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E thấy để thực tế hơn thì các chị cứ vào mạng mà tìm, rồi gọi điện hỏi xem có hàng bày mẫu cho mình xem không rồi mình đến . Mình có ý đình đi xem và mua hàng mà không có hàng cho mình xem, đến nơi cảm thấy cũng bực mình, vì mình muốn xem thì ko được xem tận mắt . vào google mà gõ quattranden ra hết các địa chỉ bán đèn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi!
    Quạt trần đèn có mát không ạ ? E thấy có nó dùng để vừa làm trang trí, vừa làm quạt nên thắc mắc không biết có mát như quạt trần của mình không? E nhìn qua hình ảnh thì thấy đẹp thật, cũng muốn mua để thay cho cái đèn chùm ở nhà !
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi quạt trần đèn mát đấy, nó không phải làm cảnh như mình nghĩ đâu . Nhà mình cũng đang dùng đấy, quạt quay thì không có tiếng kêu to như quạt trần binh thường . Cái quạt trần đèn này cũng tiện lợi, vừa mát, lại vừa có đèn sáng .
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E mua được từ mấy hôm trước rồi các chị ạ, e vào theo các điạ chỉ mọi người mách nên tìm mua cũng dễ. E cảm ơn mọi người nhiều lắm!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mới mua được ngôi nhà mà phải đi mua sắm nhiều đồ quá các chị ạ, từ a đến z. Hôm trước e định mua cái đèn chùm nhưng đi mua thì mọi người khuyên mua quạt trần đèn, vừa đèn vừa quạt ấy mà . Nó cũng tiện, tiết kiệm được diện tích . Nó cũng mát, thích mỗi cái là vừa đèn vừa quạt các chị ạ . Theo e dùng cái loại đấy cũng được , dùng cũng không tốn điện .Trang trí nhà cũng đẹp!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hình như bây giờ à mua tân gia hay sao nhỉ? Thấy các chị e đi mua sắm quạt trần đèn nhiều thế ? Nhà bà cô e cũng đang dùng quạt trần đèn, e thấy nó đẹp thật và cũng mát nữa . Còn địa chỉ mua ở đâu thì e chả hỏi. Kiểu này nhà e cũng phải mua lấy cái về dùng thôi. Không thì nhà e quê quá! Ko kịp thời đại .
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào chị em!
    Em đi mua cái quạt trần đèn vất vả phết, đi nhiều địa điểm mới mua được cái quạt trần đèn, ngắm nghía cứ mỏi hết cả mắt . Cuối cùng thì cũng vác được một cái mang về nhà để phòng khách, vừa quạt vừa đèn cũng tiện , mua ở gần gay đầu Cầu Giấy ý .
    • 1,190 Bài viết

• 457 Được cảm ơn

Nhà mình cũng dùng quạt trần đèn từ năm 2006. Cái điều khiển nhanh hỏng lắm. Nói chung làm cảnh thôi, chứ cũng ko bền và mát.
    Còn mua đèn trang trí bạn thử qua website này xem http://gpe.com.vn
    • 515 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Không thấy các mẹ đề cập đến giá cả nhỉ, tớ hỏi thì thấy giá khoảng 2-3tr/cái nhưng nhìn cứ giả giả thế nào ấy, nhất là phần đèn, không biết đèn các mẹ mua bn tiền mà mẹ nào cũng ưng ý vậy.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dạo trước mình cũng đi tìm loại quạt trần có đèn nhưng ở Hn ít mẫu lắm, chủ yếu là hàng TQ mà cũng không đẹp nên lại dùng đèn trang trí. Các mẹ xem mấy mẫu này thế nào nhé http:///showthread.php?t=887940&page=1.
    Còn đèn trang trí thì các mẹ xem ở đây nhé, cũng nhiều mẫu đẹp lắm nhưng giá hơi cao
    http://picasaweb.google.com/lobe1986/EgloShop# mua đèn thì gọi cho e thùy số đt 0934508486, lần đấy mình mua được giảm 10%
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Two Dollars; 18/10/2010 vào lúc 01:47 PM. Lý do: sai đường link
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Người thì nói tốt, người thì nói không tốt . Nhà em thì dùng cái của Đài Loan, theo e nó dùng cũng được, không đến mức tệ lắm . E dùng được 1 năm rồi nhưng chưa thấy hiện tượng gì hỏng hóc, quạt vẫn quay tít. Nhà em mua 3,5tr các chị ạ .
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Khoảng 3 đến 4tr mà hàng Đài Loan thì dùng cũng tạm được, vì vẫn có cái câu nói "Tiền nòa của ấy mà", mình dùng tạm 2, 3 năm rồi thay cái mới . Giờ thì nhiều mốt mới ra liên tục , hàng Đài Loan thì ở đâu cũng có, hồi trước e cũng ghét cái hàng Đài Loan lắm, chả thích đâu, nhưng giá tiền phải chăng nên mua về dùng vậy . Cái quạt đèn trần thì dùng làm vừa quạt vừa đèn mà . Thôi dùng tạm, chả có gì là mãi mãi cả .
    • 245 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

đánh dấu topic này tý đi ăn trưa về đọc tiếp nhé.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Uh đúng rồi, mình cũng đã mua quạt trần trang trí ở 147 Phùng Hưng - Hà Nội, hàng của Malaysia mà giá cả cũng rất hợp lý. Mình cũng mách cho mấy người bạn của mình đến đấy mua rồi. Bạn thử đến xem thế nào, có nhiều mẫu đẹp lắm.
    • 30 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Vụ quạt trần gắn đèn trang trí thì em không rõ lắm. Còn về đèn trang trí thì nhà em dùng của hãng Eglo, em đánh giá là kiểu dáng đẹp, chất lượng ổn mà giá cũng chấp nhận được. Mẹ nó thử nghiên cứu xem.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ở HCM thì mua của Hậu Phong ấy - quạt trần đèn trang trí nhãn SMC
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2