• 1 Lượt chia sẻ
  • 44.7K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 5/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
  • ...
  • 9
    • 1,058 Bài viết

• 625 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimmamy Xem bài viết
    Nhà em xài 2 tấm, 1 KĐ, 1 VT, em thấy 2 cái xài như nhau à, mà VT giá chỉ hơn 1/2 KĐ thôi!
    Mà có chị nào có kinh nghiệm vệ sinh nệm su hông, bày em với!
    nếu nhà bạn có máy hút bụi thì hút trên nệm cũng ok lắm đó,bằng không lấy cái cây dài đập đập tấm nệm thì bụi sẽ bay đi.
    Phải chăng anh là cơn gió lạ,
    Đến bên em rồi chợt bay xa
    Em chợt nghe tim mình đau nhói
    Cơn gió ơi sao dỗi vô tình....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 248 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Umikan Xem bài viết
    lên đây hóng thấy mấy chị vote cho liên á nhìu quá, thế vạn thành sao ạ, có c nào xài chưa cho e ý kiến với ạ.

Kymdan thì e hok bít nhưng mà hồi đó học hóa nge cô bảo là bảo hành suốt đời, là do cấu trúc của polime gì đó, về nấu lại 1 cái là như cũ thui, hihi. vậy hok bít liên á có bảo hành suốt đời ko a, nếu có thì e nghĩ mua liên á chứ mua kim dan chi cho nó mắc, hihi
    theo mình biết không có loại nệm nào bảo hành suốt đời hết bạn ah,ngay cả kymdan xài 20 năm rùi cho thay cái mới ah,nệm Liên Á bây giờ chất lượng cũng không kém cạnh gì đâu,giá cũng hợp lý nữa

• 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nhà em thì từ em, đến anh em, mấy dì em đều sài Liên Á hết.... Dì ba mua 10 năm rồi, sau đó đến dì Út được 8 năm... Anh em thì mua năm 2007.. Em thì mới sử dụng được 2-3 năm.. Mọi người đều khen hết... Đặc biệt là nệm Liên Á nằm không nghe mùi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nguyenhuynhgiao; 08/11/2011 vào lúc 02:35 PM.

• 1,058 Bài viết

• 625 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhuynhgiao Xem bài viết
    Nhà em thì từ em, đến anh em, mấy dì em đều sài Liên Á hết.... Dì ba mua 10 năm rồi, sau đó đến dì Út được 8 năm... Anh em thì mua năm 2007.. Em thì mới sử dụng được 2-3 năm.. Mọi người đều khen hết... Đặc biệt là nệm Liên Á nằm không nghe mùi
    mấy nệm khác thấy mua về nằm sấp là nghe mùi,không ngủ được gì hết,nhưng mà khi ba mẹ rinh về bộ liên á thì thấy không nghe mùi nhiều nữa,nằm không bị đau lưng

• 194 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Theo mình nên dùng nệm 5 hoặc 10cm thôi. Khi thay áo nệm hoặc drap phẻ hơn heh.
    Mom nào rành hàng Liên Á tư vấn giúp với. Liên Á có nhiều loại : classic, five zone, legend , giá cả chênh nhau khá nhìu. Vậy bít mua loại nào nhỉ. Mình cần mua thêm 1 nêm 1.8x2, nhưng phân vân wa.

• 1,058 Bài viết

• 625 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dnghang75 Xem bài viết
    Theo mình nên dùng nệm 5 hoặc 10cm thôi. Khi thay áo nệm hoặc drap phẻ hơn heh.
    Mom nào rành hàng Liên Á tư vấn giúp với. Liên Á có nhiều loại : classic, five zone, legend , giá cả chênh nhau khá nhìu. Vậy bít mua loại nào nhỉ. Mình cần mua thêm 1 nêm 1.8x2, nhưng phân vân wa.
    theo em thấy dòng nào cũng tốt hết chị ui,nhà em lúc đấu xài classic xong mấy năm sau đổi qua five zone thấy ok lắm

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà em đang xài Liên Á và Kymdan nè. Nhưng mà em thích Liên Á hơn, êm hơn và rẻ hơn KymDan nhiều lắm. Với lại bên Liên Á khuyến mãi nhiều lắm. Hôm bữa mua nệm cao su ở đây, em được trúng cả gối nữa. Thật là sướng, đỡ tốn tiền mua gối. Hihi.

• 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình đang mua giường để đám cưới, mấy mẹ chỉ dùm mình với. Mình thích nằm giường có độ nhún tốt, vậy thì nệm cao su hay nệm lo xo có độ nhún tốt vậy bạn. Mình chỉ ko thích nệm cao su vì có nhiều cái cứng và hôi mùi cao su.

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chào các mẹ, nhà mình dùng nệm KymDan và cả Liên Á, dùng 2 năm rồi thấy nó same same như nhau, có điều Kymdan giá cao thật. Nếu có điều kiện thì cũng nên dùng Kymdan các mẹ ạ.

• 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Subank Xem bài viết
    chào các mẹ, nhà mình dùng nệm KymDan và cả Liên Á, dùng 2 năm rồi thấy nó same same như nhau, có điều Kymdan giá cao thật. Nếu có điều kiện thì cũng nên dùng Kymdan các mẹ ạ.
    Cảm ơn me nó. Mình cũng đang phân vân giữa Liên Á và KymDan đây. Xã nhà mình thích nằm nệm cao su. Nhà mẹ mình dùng Kymdan, chị mình thì nói có mùi hôi. Mình mới mua cho nhóc nhà mình gối Liên Á nhưng mình cũng nghe mùi. Hay tai mũi mình nhạy cảm. Mong nhận được ý kiến từ các mẹ.

• Trang 5/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
  • ...
  • 9