• 1 Lượt chia sẻ
  • 52.2K Lượt đọc
  • 86 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nệm cao su thì mình thấy Kymdan và Liên Á là tốt đó bạn, thì thường là tiền nào của nấy nên mình nghĩ bạn nên mua loại mà bạn cảm thấy phù hợp với túi tiền của mình ^.^
    Bây giờ thì nhiều cửa hàng còn có các chương trình nệm trả góp nữa nên khách hàng bây giờ họ cũng có thể mua được hàng tốt, thương hiệu tốt, phù hợp với ngân sách hiện tại và thủ tục cũng đơn giản ah!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình hỏi, nếu nằm nệm cao su theo như bảo hành là 10 năm thì nằm suốt 10 năm mới thay nệm như vậy có tốt cho sức khỏe ko?
    Nệm xài lâu như vậy có bị vi khuẩn xâm nhập ko?
    Mình mới biết có loại nệm cao su khoa học, ko biết mọi người có ai rành về loại nệm này ko?
    Thấy giá của nó rẻ hơn 50% so với cao su thiên nhiên, mà bảo hành tới 15 năm. Không biết nó có tốt cho sức khỏe không?
    Mẹ nào biết xin giải đáp dùm nha.
    Cám ơn các mẹ!
    • 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nói về nệm cao su thì Kymdan là nhất rồi, nhà mình cũng dùng trên 10 năm rồi vẫn chẳng có vấn đề j cả, nhưng giá Kymdan ngày càng cao wa. Mình tìm hiểu thấy có nệm Đồng Phú chất lượng k thua kém gì Kymdan, cũng từ cao su tự nhiên mà giá cả thấp hơn nhiều. Nhà mình có mua 4 cái gối nằm rất sướng, hehe. Sắp đến sẽ tậu em nệm cho nhà mới nè, mình xài thử rồi review cho các bạn nhé.
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Pà Chị mình mới mua nệm cao su nhân tạo của Công ty WEAN , thấy mẫu mã cũng đẹp và độ êm tương đối tốt . Bảo hành 12 Năm . Bạn thử dùng nha
    • 471 Bài viết

• 348 Được cảm ơn

Nhà mình dùng nệm Liên Á mới được có 4 năm nhưng mình đã thấy bị nứt do thỉnh thoảng mình vệ sinh giường có cuộn và gấp nệm lại.
    Mới đầu mình định mua Kimdan nhưng vì có nhiều người bảo chất lượng Liên Á cũng giống kimdan nhưng rẻ hơn nên mới mua Liên Á. Vì thế bạn nào có ý định mua Liên Á thì cố gắng bỏ thêm một chút mà lấy Kimdan, chưa thấy có còm nào chê nệm Kimdan cả
    Video dự thi: mẹ hỏi hay, con đáp tài
    http://www.webtretho.com/forum/f3865...p-tai-1877624/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào mẹ ạ! bên bên chuyên cung cấp tất cả các loại nệm của các thương hiệu nổi tiếng như; kymdan,vạn thành ,liên á,hiện tại sản phẩm nệm liên á bán chạy nhất và được nhiều người tin dùng ,nệm cao su liên á là loại cao su thiên nhiên tôt hơn nệm lò xo,bên mình đang chạy chương trình giảm 15 % cho sản phẩm nệm liên á
    Các mẹ xem thêm tại link này nhé ->http://congtynem.com/vi/san-pham-226...-a-gia-re.html
    các mẹ ghé ủng hộ e với ạ nệm cao su liên á giá rẻ,mua nệm cao su vạn thành giá rẻ
    xem chi tiết tại congtynem.com ^^
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bếp gas âm nào tốt nhất hiện nay?

Xin chào các mẹ, bjo em đang muốn mua một bếp gas âm nhưng e tham khảo trên mạng thấy rất nhiều...

• CHEF’S - 3 điều cần nắm rõ trước khi sử dụng bếp từ

Bài viết này CHEF’S nhằm chia sẻ tới các bà nội trợ 3 điều cần nắm rõ trước khi sử dụng bếp từ bởi...

• Tất cao su loại nào tốt?

Các mẹ thông thái cho e hỏi tất cao su mỏng loại nào tốt? Đi đường thấy nhiều mẹ đi tất cao su mỏng ôm chân nhìn nuột lắm, má sao e đi tìm mua tất đen thì nhìn khi éo lên ko được đều màu, tất da chân thì lại sáng ko thật chân. Mà tất này ko tháo ra đi thử như quần áO được, thành ra chuột bạch nhiều...

• Sự kiện (HOT... HOT) tháng 7

Từ 12/7/2014, một sự kiện đặc biệt sẽ được “kick-off” tại các TTTM Vincom: ⚡ Màn “Zumba” tập thể...

• Mua máy cạo râu loại nào tốt ạ. Nhờ các anh, chị chỉ giúp.

Tình hình là em đang muốn mua cái máy cạo râu để tặng bố tương lai của các con em vì thấy thi thoảng mặt đồng chí ấy hay sứt sẹo quá, các anh chị chỉ giúp em loại máy nào ngon, bổ, rẻ với. Em cảm ơn ạ @};-.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi GAAC Xem bài viết
    Nhà mình dùng nệm Liên Á mới được có 4 năm nhưng mình đã thấy bị nứt do thỉnh thoảng mình vệ sinh giường có cuộn và gấp nệm lại.
    Mới đầu mình định mua Kimdan nhưng vì có nhiều người bảo chất lượng Liên Á cũng giống kimdan nhưng rẻ hơn nên mới mua Liên Á. Vì thế bạn nào có ý định mua Liên Á thì cố gắng bỏ thêm một chút mà lấy Kimdan, chưa thấy có còm nào chê nệm Kimdan cả
    Mình xây xong nhà mới nên tìm tấm nệm cho ưng ý, dù sao chỗ ngủ cũng là nơi gắn bó hết 1/3 cuộc đời mà. Đi lòng vòng cũng nghe mấy cửa hàng tư vấn chóng mặt luôn không biết tin ai. Lên đây có nhiều mẹ nói Liên á chất lượng tương đương Kymdan mà lại nói chưa xài Kymdan nên cũng huề vốn luôn. Mình tham khảo trang web công ty thì thấy Kymdan họ đưa thông tin sản phẩm có thông số kỹ thuật, giá cả và hệ thống cửa hàng đại lý chính thức đầy đủ. Mấy công ty khác cũng quảng cáo chất lượng mà không thấy công bố số liệu gì cả, bây giờ mình thấy nhiều nơi như vậy lắm. À mà vô mục hỏi đáp của trang web kymdan có nhiều thông tin cũng bổ ích trả lời rỏ ràng, cộng thêm trên đây cũng nhiều mẹ vote cho Kymdan là hạng 1 nên mình quyết định mua kymdan
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5