• 1 Lượt chia sẻ
  • 52.1K Lượt đọc
  • 86 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 183 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

chào các Bố Mẹ,

Em đang tìm mua 1 chiếc nệm 2 người nằm, nghe nói nệm cao su sẽ tốt hơn nệm lò xo?? Anh chị nào có kinh nghiệm về nệm nào tốt, mà giá phải chăng chỉ em với nha, cám ơn mọi người nhìu ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 95 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

vạn thành rẻ hơn Kimdan. giá loại 10cm, 8-9 tr. tùy cửa hàng, trả giá, bỏ đi, quay lại, mua.
    • 938 Bài viết

• 2,589 Được cảm ơn

Xin hỏi các mẹ chất lượg của đệm vạn thành so với đệm Kim đan thì sao ah?
    • 241 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Liên Á. Nhà em có 2 tấm của Liên Á, 5 năm rồi thì vẫn vậy, chất lượng tương đương Kim Dan nhưng rẻ hơn dc vài triệu
    • 95 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

tiền nào của đó.
    • 30 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nhà mình dùng Kim Đan 20 năm nay thấy rất tốt và đáng tiền.
    • 183 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

em cũng đang phân vân quá, Kym Đan thì nổi tiếng đó giờ rồi, nhưng em sợ có thương hiệu nên giá cao (mà giá cao thiệt, hihii) Còn Liên Á & Vạn Thành, không biết loại nào tốt nhỉ, àh, dạo này có thêm hiêu Dullipo gì đó, hihi, em thấy cũng đang có khuyến mãi, ai dùng rồi cho em biết ý kiến với nhé.
    • 847 Bài viết

• 988 Được cảm ơn

Đúng là e thấy nếu nằm nệm cao su thì em vote cho KimDan nhưng có vẻ như KimDan ngày càng lên giá. Nhà em toàn dùng nệm cao su. Nhưng mới hôm rồi đi sắm đồ cưới với Ax thì Ax chọn mua nệm của Everon, thấy bảo có than hoạt tính cái gì ấy ạ. :"> em cũng k rõ. Nó có nệm bông và nệm bông + lò xo (đàn hồi nhẹ).
    Nhà e dùng nệm cao su gần 20 năm nay, thấy ok lắm. Cơ mà nhược điểm là mỗi lần lật lên để vệ sinh các kiều thì nệm cao su nặng kinh khủng. :-s
    • 183 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Cái mà nhà chị xài 20 nam nay la nệm everon đó ha chi? Zậy tính ra everon cung tốt chứ nhỉ? em sẽ tham khảo loại nệm này,
    Nệm lò xo em nghe mọi người nói không tốt lắm tuy giá có rẻ hơn nệm cao su nhìu vì lúc đầu thì nằm ok, nhưng 1 thời gian sau lò xo sẽ không còn nhúng nữa, nghe vây, nên em chi nghĩ đến nệm cao su thui, hiihi,
    • 847 Bài viết

• 988 Được cảm ơn

k chị ơi! Nệm 20 năm ấy là nệm KimDan đấy. Độ bền thì e chỉ vote cho Kimdan thôi chị ạ! Everon chỉ còn nệm bông và nệm lò xo or bông + lò xo, có thêm loại có than hoạt tính giúp thoáng khí nữa thì phải.
    Em còn ít tuổi lắm. sn 90 thôi chị à! :">
    • 116 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình chưa dùng Vạn Thành hay Liên Á, nhưng dùng Kim Dan 15 năm rồi thấy vẫn tốt như hồi mới dùng, chả lún đi tẹo nào.
    • 183 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

nghe nói Kym Dan mỗi năm là tăng gấp đôi, ac..ac.. nhưng nghe mọi người khen quá chắc em củng phải bấm bụng, hihihi, hôm nay lên xem gia 1.8x2.0x.01 đã là 15tr, chị trong cty còn advise mua lọa 1tat5, chac cung fai 20 chai, hix, nhìu tiền quá diiii, không biét Kym Dan co chương trình khuyến mãi gì không nhỉ
    • 847 Bài viết

• 988 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Amy_tran85 Xem bài viết
    nghe nói Kym Dan mỗi năm là tăng gấp đôi, ac..ac.. nhưng nghe mọi người khen quá chắc em củng phải bấm bụng, hihihi, hôm nay lên xem gia 1.8x2.0x.01 đã là 15tr, chị trong cty còn advise mua lọa 1tat5, chac cung fai 20 chai, hix, nhìu tiền quá diiii, không biét Kym Dan co chương trình khuyến mãi gì không nhỉ
    Chuẩn đấy. Nhà em mua cách đây 6,7 năm gì đó đã gần 10tr rùi. Thôi đầu tư lâu dài chị ạ! Mà e thấy Kimdan ít khuyến mãi thì phải, chắc tại có thương hiệu rùi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi _luna_; 02/08/2011 vào lúc 06:21 PM.
    • 48 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Các mẹ mới dùng đệm cao su Kim Đan cho mình hỏi là bây giờ có bị mùi cao su không vì cách đây 13 năm mình mua dùng về sau phải thanh lý vì nó mùi cao su quá.
    • 1,334 Bài viết

• 992 Được cảm ơn

Vote cho Liên Á.. thật ra Liên Á & Kim Đan xêm xêm nhau nhưng do thuơng hiệu nên KĐ mắc hơn..
    • 15 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi poon Xem bài viết
    Vote cho Liên Á.. thật ra Liên Á & Kim Đan xêm xêm nhau nhưng do thuơng hiệu nên KĐ mắc hơn..
    Chị ơi, đệm Liên Á tốt ạ? E ở tầng 4 và muốn đặt đệm trực tiếp xuống sàn thì có thể dùng đệm bông ép không hay nên dùng đệm lò xo. Thấy mọi người bảo đệm lò xo dùng một thời gian là mất độ đàn hồi và gây đau người.
    • 24 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nhà mình xài kim đan hơn chục năm.Năm trước có chương trình gì đó.Người bên cty kim đan ghé kiểm tra nệm và tặng 2 cái gối đầu,2 cái gối ôm nằm thích ơi là thích :Battin ey:
    Fone:0909463218 T.Khiêm
    • 128 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đệm cao su Dunlopillo, về cơ bản, cứng hơn KĐ hay Liên Á. Kén người dùng lắm đấy chủ top ạ! Nếu hợp thì dùng thích lắm và bền.
    Tuy nhiên có nhược điểm là: vỏ áo đệm may liền với đệm, không tiện khi vệ sinh vỏ áo. Như các đệm khác khi vệ sinh chỉ cần lột bỏ áo đệm là ok.
    Nếu nhà có con nhỏ, phòng ngủ bí thì mình nghĩ không nên dùng dòng này.
    Cuộc sống là không chờ đợi
    • 168 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Nhà mình trước đây dùng đệm KĐ 1,6m mười ba năm liền nhưng năm vừa nhà xây nhà mới mua giường 1,8m đi hỏi KĐ 1,8*2,0m*20cm giá hơn 27tr sót ruột quá nên đi hỏi thì mọi người mách mua đệm cao su+xơ dừa rẻ hơn Kđ nhiều mà nằm thì thích lắm các mẹ ah,thế nên lại vừa mua thêm cho con gái một cái nữa 1,5m đấy các mẹ a.
    • 1,058 Bài viết

• 625 Được cảm ơn

mình cũng đang cần mua nệm cho căn nhà mới xậy,nhưng lại ko đủ tiền mua kymdan ,chỉ mún mua nệm nào tầm 10tr thui,các mẹ tư vấn Liên Á hay Vạn thành tốt hơn,Liên Á thấy quảng cáo cũng nhìu nhưng đọc 1 số cm của mấy mẹ thấy xài cũng ok.đang phân vân giữa Vạn thành Và liên Á
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5