• 9 Lượt chia sẻ
  • 147K Lượt đọc
  • 258 Trả lời

19 Người đang theo dõi

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ nên mua máy đánh trứng của Philip nhé hoặc mua máy xay cầm tay có cả cái đánh trứng cũng tiện.

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho em hỏi chút,hiện nay trên trang muachung.vn đang bán cái máy đánh trứng Puccio loại mini dùng pin đó,không biết có xài được không nhỉ? em định dùng để đánh trứng thôi.Mẹ nào biết tư vấn cho em với nhé
    “Người ta sống trên đời này! Không phải tìm kiếm một người hoàn hảo để yêu mà học cách yêu thương một người không hoàn hảo một cách trọn vẹn nhất!”

• 38 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho em hỏi chút,hiện nay trên trang muachung.vn đang bán cái máy đánh trứng Puccio loại mini dùng pin đó,không biết có xài được không nhỉ? em định dùng để đánh trứng thôi.Mẹ nào biết tư vấn cho em với nhé
    Thế mua cái cầm tay chị á. cạch cạch mấy đường là xong, mua ở Hàng Thiếc mà khó mặc cả quá thì siêu thị cho nhanh 60k to đùng 30 hay 35 cm j đó, em chả nhớ hôm mang về rửa bóc mất rôỳ

• 435 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi silentRain Xem bài viết
    Nếu mà mẹ nó chỉ dùng để đánh trứng thì dùng loại cầm tay cho tiện.
    Nhà mình mua hẳn cái máy 5 tốc độ của TQ, dùng đc mấy lần rồi vứt xó. Vì nó cắm điện mà, rồi rửa cái quay.....lích kích kinh lên đc, nên vứt xó rồi!

• 504 Bài viết

• 1,661 Được cảm ơn

Mình search trên mạng thấy máy Philips cũng là của Tung Của. Giá bữa nay cũng 1.600k

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào mọi người,

Tình hình là cái máy đánh trứng nhà em vừa bị cháy, giờ em đang tìm mua một cái máy đánh trứng cầm tay mới ạ Em thấy mọi người hay khuyên dùng Philips nhưng giá máy hơi chát >.< Em xem trên mạng thấy họ có bán máy của Bluestone giá ~700k công suất 300W, thú thực em mới nghe tên hãng này lần đầu nên cũng hơi băn khoăn. Vì vậy em mạo muội hỏi trên web mình đã có ai dùng máy của Bluestone chưa, cho em xin ý kiến với ạ Em cảm ơn nhiều!

• 151 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Đây là thương hiệu Mỹ đấy c. Yên tâm dùng nhé. E mới đi metro hqua định mua, máy 2 cây đánh có gần 500k. E so giá metro rẻ hơn ở ngoài cực nhiêug c nhé. Nồi áp suất e mua ngoài 1,8tr. Metro có 1,2 a
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dạ vâng em cảm ơn ạ. Hôm qua em vừa mua ở Mediamart xong, giá là 679k. Ở Metro giá rẻ quá nhỉ Nhưng nhà em lại xa quá, tiền+công đi tới đấy chắc cũng quá tiền chênh lệch :P

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hellosg Xem bài viết
    Mẹ nào ở SG cần mua máy đánh trứng AKIRA thì mua ở đường Nguyễn Phúc Nguyên, gần ga SG, tiệm Hồng Tài, giá 400k cho 200W, máy có tô nha bạn.
    Hihi, sáng nay cũng bon chen đi mua máy đánh trứng. Hỏi hàng AKIRA thi 2 đồng chí bán hàng chửi AKIRA quá chừng, bảo là bị khách hàng mua akira chửi vì nhà bảo hành bị mất tích rồi.

Giá cập nhật mới nhất ở Nguyễn Phúc Nguyên: máy Phillips có tô là 1.4T, ko tô là 650N[/QUOTE]
    chị có địa chỉ bên cửa hàng Hồng Tài ko chị? nhà em ngay siêu thị Maximark mà ko biết mua may ở đâu, em mua thì lâu lâu mới làm, chứ ko sử dụng thường xuyên, nên sợ mua Phillips thì phí quá, chị tư vấn giùm em nhá:Angel:[/QUOTE] ban oi ,ban co bit dia chi cu the k.?minh dang tim mua cai Philip 1565 ma moi noi moi gia,xuat xu thi cung du cac nuoc minh cung lan tan wa nen k bit mua o dau cho co hang tot ti..Neu ban con nho dia chi cho minh xin nhe.Thanks.!

• 17 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

2.jpgsao mẹ k dùng thử loại này Bosch MFQ4020 450w, 5 tốc độ làm việc giá 1tr2
    Hàng này đang hót lắm đó
    Chỉnh sửa lần cuối bởi luongnhanhn; 27/07/2012 vào lúc 08:03 PM.