• 10 Lượt chia sẻ
  • 178K Lượt đọc
  • 270 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình cũng cắn răng mãi mới dám mua 1 em Phillips, hơn 1 tr nhưng phải nói là tiền nào của nấy, đánh cả bột làm bánh rất nặng mà máy vẫn chạy ngon ơ chứ không khét lẹt như cái máy Trung Quốc cũ của mình :P
    • 722 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Các bạn comment giúp mình máy đánh trứng cuar Tefal với ạ. Mình thấy quảng cáo trên mạng là máy công suất lớn đến 450w, hàng của Pháp nhưng sx ở Tung Của. Thêm 1 dòng máy nữa hiệu Zelmer, giới thiệu là hàng nhập từ Ba Lan, chạy êm công suất 450w nhưng mình thấy ghi là made in EU, mình search thì nếu ghi đúng phải là made in the EU nên ko biết thế nào. Mình cũng định mua máy của Philips nhưng sao thấy ít chỗ bán quá, mấy trung tâm điện máy toàn là bán máy cầm tay mà mình muốn mua máy để bàn.

• 662 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Sau một hồi tham khảo, mình vừa mua cho bà ngoại máy đánh trứng Blue Stone HBM 6133s 650k, để mình và bà ngoại dùng thử xong sẽ viết review cho các mẹ nhé
    • 54 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ mua cái của Bosch ý dùng thích lắm ạ, em có 2 loại này. Bác nào ưng thì PM em nha
    Cái Bosch MFQ 4020 với cái Bosch MUM 4600
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tung.duong; 19/06/2014 vào lúc 03:38 PM.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào sử dụng máy đánh trứng nissei 300w chưa ạ ? Cho e xin ít nhận xét
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào bạn! Tiền nào của ấy thôi, theo mình bạn nên mua hàng chính hãng đươc bảo hành bảo trì cẩn thân. Máy xay sinh tố, máy đánh trứng ... mua hàng của Philips là ok rồi, chất lượng tốt mà giá thành tương đối phù hợp. Bạn tham khảo sản phẩm của http://digicity.vn/. Mình thấy bên đó giá rất tốt. Mà lại có nhiều mặt hàng đang khuyến mại.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi doanhoai_0608 Xem bài viết
    Chào bạn! Tiền nào của ấy thôi, theo mình bạn nên mua hàng chính hãng đươc bảo hành bảo trì cẩn thân. Máy xay sinh tố, máy đánh trứng ... mua hàng của Philips là ok rồi, chất lượng tốt mà giá thành tương đối phù hợp. Bạn tham khảo sản phẩm của http://digicity.vn/. Mình thấy bên đó giá rất tốt. Mà lại có nhiều mặt hàng đang khuyến mại.
    Cảm ơn b, mình đi mua máy thì có so sánh giữa máy philip 300w và máy nissei 300w,giá tiền chênh lệch và máy nissei chạy mạnh hơn hẳn máy philip...bảo hành chính hãng thì như nhau nên theo mình thì nên lựa chọn theo thực tế mình thấy chứ ko nên quá chú trọng vào thương hiệu...đương nhiên nếu có tiền thì ai cug muon có 1c KA rồi...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MethaoBaghin; 10/08/2014 vào lúc 11:04 PM.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi doanhoai_0608 Xem bài viết
    Cảm ơn b, mình đi mua máy thì có so sánh giữa máy philip 300w và máy nissei 300w,giá tiền chênh lệch và máy nissei chạy mạnh hơn hẳn máy philip...bảo hành chính hãng thì như nhau nên theo mình thì nên lựa chọn theo thực tế mình thấy chứ ko nên quá chú trọng vào thương hiệu...đương nhiên nếu có tiền thì ai cug muon có 1c KA rồi...
    • 1,455 Bài viết

• 1,573 Được cảm ơn

mình gg ra chỗ bán máy đánh trứng của úc thì ra 2 loại này,giá tương đối rẻ nhưng ko biết dùng có ổn ko,ai dùng rồi cho mình review với :. loại này 700w giá 2tr7
    loại 2 là cái này http://s22.postimg.org/eley80fld/m_y_nh_tr_ng.jpg hình như 600w giá 1tr650 (đang hết hàng)
    nên mua loại nào,nhà mình đang xài bluestone laoi5 để bàn nhưng mình muốn mua cái mạnh hơn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chiloc; 23/09/2014 vào lúc 01:27 PM.
    • 43 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em cần mua 1 cái máy đánh trứng công suất khoảng 300W , giá mềm từ 500- 600 thôi, em đang phân vân con Blustone HBM 6333s, ai có con này rồi cho em xin ít kinh nghiệm, chứ con Phiillip em mua trước về nó chạy chậm kinh
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá thế nào b ơi? Còn ko vậy?