• 0 Lượt chia sẻ
  • 794 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thấy trên nhóm mua nó đang bán MÁY XAY SINH TỐ SUZUMI SZ-10A.
    Thấy giá rẻ, mà ko biết nó xài có tốt ko.
    Ai biết tư vấn cho em với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Có mẹ nào cho con uống si rô tăng miễn dịch Imunoglukan chưa ạ? Các mẹ tư vấn...

Bông nhà em 3 tuổi rồi nhưng cứ ốm đau liên tục các mẹ ạ. Gần như tháng nào con cũng...

• Cách làm sạch lò nướng đơn giản và an toàn

Nhà mình ít dùng lò nướng. Nhưng mỗi lần dùng xong đều cần phải làm sạch, vì nó dính dầu mỡ khá...

• Khéo tay sơn phết, giúp buồng tắm sinh động hơn

(Webtretho) Một ngày nọ bạn vào phòng tắm, và cảm thấy những bức tường ốp gạch hơi hơi đơn điệu và...

• Hỏi về máy xay sinh tố

Khi mua máy say sinh tố, thường có 1 bình lớn và 1 bình nhỏ. Bình lớn để xay nguyên liệu với nước. Nhưng mình không biết sử dụng bình nhỏ ra làm sao. Nghe nói xay tiêu, xay thịt đều được. Không biết có xay được tỏi không? Hôm qua mình xay tỏi nhưng nó chẳng chịu xay nát gì cả. Cứ như xay trong...

• Hội chứng máy xay sinh tố

Vài năm gần đây, máy xay sinh tố trở nên phổ biến trong mỗi gia đình. Nhiều bà mẹ đã tận dụng để xay đồ ăn cho trẻ, đảm bảo mọi thứ được xay nhuyễn, không biết rằng điều này sẽ khiến trẻ dễ nôn trớ, mất cảm giác thèm ăn, loét thực quản và dạ dày. Bé Đ.D.H (4 tuổi) ở Minh Khai, Hà...

• 43 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Chào mọi người,

Mình cũng đang cần mua máy xay sinh tố và thấy giá máy SUZUMI SZ-10A cũng tốt nhưng không biết chất lượng thế nào?

Mọi người ai đã dùng máy này thì cho thêm thông tin để tham khảo nha hoặc biết có loại nào dùng tốt thì tư vấn giúp mình.

Mình cần mua loại đa năng: xay sinh tố, tiêu thịt, đồ khô và thức ăn cho bé giá khoàng 1tr trở lại. Thanks!
    • 12 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

kinh nghiệm của mình là hem mua đồ rẻ^^ mình dùng máy xay sinh tố của Panasonic, nếu ko thì bạn dùng cái loại Bullet j đó cũng được lắm, đa năng