• 0 Lượt chia sẻ
  • 717 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thấy trên nhóm mua nó đang bán MÁY XAY SINH TỐ SUZUMI SZ-10A.
    Thấy giá rẻ, mà ko biết nó xài có tốt ko.
    Ai biết tư vấn cho em với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Những mẫu giường ngủ đẹp "tuyệt cú mèo" cho bé

Mỗi tối, những đứa trẻ vẫn chìm vào giấc mơ với niềm tin mình sẽ được bước chân vào thế giới trong...

• Hội chứng máy xay sinh tố

Vài năm gần đây, máy xay sinh tố trở nên phổ biến trong mỗi gia đình. Nhiều bà mẹ đã tận dụng để xay đồ ăn cho trẻ, đảm bảo mọi thứ được xay nhuyễn, không biết rằng điều này sẽ khiến trẻ dễ nôn trớ, mất cảm giác thèm ăn, loét thực quản và dạ dày. Bé Đ.D.H (4 tuổi) ở Minh Khai, Hà...

• Máy Xay Sinh Tố

Mình đang dùng máy xay sinh tố do được khuyến mãi trong 1 lần mua hàng nên chất lượng không tốt, không phải do hãng chuyên dụng sản xuất. Mình muốn mua máy mới. Có bạn nào biết dùng lọai nào tốt không? Các bạn dùng 1 máy để xay cả cháo và trái cây hay dùng chung 2 máy riêng? Góp ý cho mình nhé.

• Đặc sản măng ngâm dấm ớt tại Hà Nội

Như các mẹ đã biết, măng ngâm ớt đã trở thành một món ăn không thể thiếu trong bữa ăn hàng ngày của...

• Hướng dẫn cách làm sạch vòi, chậu rửa bát rửa mặt

Đối với người phụ nữ, ngoài việc nấu những món ăn ngoan cho gia đình thì việc giữ gìn vệ sinh cho...

• 37 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chào mọi người,

Mình cũng đang cần mua máy xay sinh tố và thấy giá máy SUZUMI SZ-10A cũng tốt nhưng không biết chất lượng thế nào?

Mọi người ai đã dùng máy này thì cho thêm thông tin để tham khảo nha hoặc biết có loại nào dùng tốt thì tư vấn giúp mình.

Mình cần mua loại đa năng: xay sinh tố, tiêu thịt, đồ khô và thức ăn cho bé giá khoàng 1tr trở lại. Thanks!
    • 12 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

kinh nghiệm của mình là hem mua đồ rẻ^^ mình dùng máy xay sinh tố của Panasonic, nếu ko thì bạn dùng cái loại Bullet j đó cũng được lắm, đa năng