• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.01K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thấy trên nhóm mua nó đang bán MÁY XAY SINH TỐ SUZUMI SZ-10A.
    Thấy giá rẻ, mà ko biết nó xài có tốt ko.
    Ai biết tư vấn cho em với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• may xay sinh to mini

co me nao biết may xay sinh to be bang 1/2 cai binh thương o dau không? chi cho em voi.

• Bếp từ và bếp hồng ngoại cái nào tốt hơn?

Các mẹ ơi, sắp tới nhà em định mua bếp. Nhưng hai vợ chồng vẫn đang phân vân bếp hồng ngoại với bếp...

• Nhờ các mẹ chỉ cách chống lão hóa da

Đến khổ các mẹ ah, đọc mới biết xem tivi nhiều cũng bị lão hóa da. Cả năm nay sinh con em ở nhà...

• Khéo tay sơn phết, giúp buồng tắm sinh động hơn

(Webtretho) Một ngày nọ bạn vào phòng tắm, và cảm thấy những bức tường ốp gạch hơi hơi đơn điệu và...

• Máy Xay Sinh Tố

Mình đang dùng máy xay sinh tố do được khuyến mãi trong 1 lần mua hàng nên chất lượng không tốt, không phải do hãng chuyên dụng sản xuất. Mình muốn mua máy mới. Có bạn nào biết dùng lọai nào tốt không? Các bạn dùng 1 máy để xay cả cháo và trái cây hay dùng chung 2 máy riêng? Góp ý cho mình nhé.

• 43 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chào mọi người,

Mình cũng đang cần mua máy xay sinh tố và thấy giá máy SUZUMI SZ-10A cũng tốt nhưng không biết chất lượng thế nào?

Mọi người ai đã dùng máy này thì cho thêm thông tin để tham khảo nha hoặc biết có loại nào dùng tốt thì tư vấn giúp mình.

Mình cần mua loại đa năng: xay sinh tố, tiêu thịt, đồ khô và thức ăn cho bé giá khoàng 1tr trở lại. Thanks!
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 12 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

kinh nghiệm của mình là hem mua đồ rẻ^^ mình dùng máy xay sinh tố của Panasonic, nếu ko thì bạn dùng cái loại Bullet j đó cũng được lắm, đa năng
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */