• 0 Lượt chia sẻ
  • 942 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thấy trên nhóm mua nó đang bán MÁY XAY SINH TỐ SUZUMI SZ-10A.
    Thấy giá rẻ, mà ko biết nó xài có tốt ko.
    Ai biết tư vấn cho em với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hội chứng máy xay sinh tố

Vài năm gần đây, máy xay sinh tố trở nên phổ biến trong mỗi gia đình. Nhiều bà mẹ đã tận dụng để xay đồ ăn cho trẻ, đảm bảo mọi thứ được xay nhuyễn, không biết rằng điều này sẽ khiến trẻ dễ nôn trớ, mất cảm giác thèm ăn, loét thực quản và dạ dày. Bé Đ.D.H (4 tuổi) ở Minh Khai, Hà...

• Shopping linh tinh nhưng vẫn thông minh

Với kì nghỉ lễ dài đến 6 ngày 30/4 , 1/5 và Giỗ tổ Hùng Vương này, chắc hẳn các bạn đã...

• Những mẫu giường ngủ đẹp "tuyệt cú mèo" cho bé

Mỗi tối, những đứa trẻ vẫn chìm vào giấc mơ với niềm tin mình sẽ được bước chân vào thế giới trong...

• Cách làm sạch lò nướng đơn giản và an toàn

Nhà mình ít dùng lò nướng. Nhưng mỗi lần dùng xong đều cần phải làm sạch, vì nó dính dầu mỡ khá...

• may xay sinh to mini

co me nao biết may xay sinh to be bang 1/2 cai binh thương o dau không? chi cho em voi.

• 43 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chào mọi người,

Mình cũng đang cần mua máy xay sinh tố và thấy giá máy SUZUMI SZ-10A cũng tốt nhưng không biết chất lượng thế nào?

Mọi người ai đã dùng máy này thì cho thêm thông tin để tham khảo nha hoặc biết có loại nào dùng tốt thì tư vấn giúp mình.

Mình cần mua loại đa năng: xay sinh tố, tiêu thịt, đồ khô và thức ăn cho bé giá khoàng 1tr trở lại. Thanks!
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 12 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

kinh nghiệm của mình là hem mua đồ rẻ^^ mình dùng máy xay sinh tố của Panasonic, nếu ko thì bạn dùng cái loại Bullet j đó cũng được lắm, đa năng