• 0 Lượt chia sẻ
  • 739 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thấy trên nhóm mua nó đang bán MÁY XAY SINH TỐ SUZUMI SZ-10A.
    Thấy giá rẻ, mà ko biết nó xài có tốt ko.
    Ai biết tư vấn cho em với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Những lưu ý cho một gian bếp hoàn hảo

Bếp nên có một vị trí cố định, thuận tiện cho người nấu. Dây chuyền sử dụng như soạn rửa, gia công,...

• Cách chọn bàn ghế và sắp xếp góc làm việc cho nhà chật

Do nhà khá chật nên mình rất quan tâm đến những kiểu nội thất gọn gàng và ít tốn không gian, đặc...

• may xay sinh to mini

co me nao biết may xay sinh to be bang 1/2 cai binh thương o dau không? chi cho em voi.

• Nếu con bị cuồng ộp-pa?

Đúng là mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh các mẹ ạ. Em có đứa con gái năm nay đang học lớp 6, dạo...

• Hội chứng máy xay sinh tố

Vài năm gần đây, máy xay sinh tố trở nên phổ biến trong mỗi gia đình. Nhiều bà mẹ đã tận dụng để xay đồ ăn cho trẻ, đảm bảo mọi thứ được xay nhuyễn, không biết rằng điều này sẽ khiến trẻ dễ nôn trớ, mất cảm giác thèm ăn, loét thực quản và dạ dày. Bé Đ.D.H (4 tuổi) ở Minh Khai, Hà...

• 43 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Chào mọi người,

Mình cũng đang cần mua máy xay sinh tố và thấy giá máy SUZUMI SZ-10A cũng tốt nhưng không biết chất lượng thế nào?

Mọi người ai đã dùng máy này thì cho thêm thông tin để tham khảo nha hoặc biết có loại nào dùng tốt thì tư vấn giúp mình.

Mình cần mua loại đa năng: xay sinh tố, tiêu thịt, đồ khô và thức ăn cho bé giá khoàng 1tr trở lại. Thanks!
    • 12 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

kinh nghiệm của mình là hem mua đồ rẻ^^ mình dùng máy xay sinh tố của Panasonic, nếu ko thì bạn dùng cái loại Bullet j đó cũng được lắm, đa năng