• 11 Lượt chia sẻ
  • 69K Lượt đọc
  • 195 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi cũng muốn lấy hóa đơn đỏ nhưng mấy em bảo là tờ biên nhận có tác dụng như hóa đơn đỏ. Chẳng hiểu thế nào?

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhá minh cung dung e okusanno tu cuoi nam ngoai , dung rat on . hom truoc con gai minh dat hoc sinh gioi , minh cung mua tang co giao chu nhiem cua be mot bo oku , co noi dung rat thich vi nha co em be va mua he su dung nhiu . minh mua tu thang 3/2011 o the garden , may lan minh van ghe qua gian hang oku ben ay thay cac em nhan vien rat nhiet tinh chu dao . bay gio san pham may xay thi nhieu nhung chat luong tot thi rat it ma duoc tu van , huong dan cach dung thi lai it hon nhung minh mua oku hoan toan hai ling . cac me hay tin tuong va su dung sp nay nhe vi minh dung roi rat rat on day . cac me dung nhu minh ngay truoc ruoc ngay 1em magic o tren mang ve co 590k thoi , xay chay khet lom lam ca nha that kinh . thoi dung han do dat tien thi an toan va tin cay cacme a . hay tin vao thuc te minh nhin thay chu dung nhin qua mang , tivi lam gi toan lua dao thoi. bay gio minh mua hang phai nguoi that viec that , bat cac em ay lam thu tai nha la ok roi .

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

okusanno dung on lam , minh dung hon 1nam roi chua thay van de gi ca .may lan goi den cty nho tu van cung thay nguoi ta rat nhiet tinh . noi chung la hon han may em magic, philip ngay truoc .

• 140 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

May quá, hôm nay em đi siêu thị thấy nó quảng cáo mà mê mẩn, suýt nữa bê về. May mà còn lăn tăn tý công suất :$
    @Chị Chóe
    Em cũng nghĩ công suất cao thì máy khỏe nhưng bọn bán hàng nó kêu 250w ở đây chỉ ý nghĩa là sẽ tiết kiệm điện còn máy của nó khỏe do số vòng quanh nhanh và động cơ tốt :O . Chốt lại là kg biết thế nào nhưng có một điều là máy nó 250w mà xay được đá, chạy lâu kg cần nghỉ mà tự ngắt khi hoàn thành trong khi con 400w ở nhà em mấy điểm đó thì chịu chết :S .... khó hiểu
    Cún xinh tươi là xinh nhất nhà!...

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ban na`y lam cho Okusano

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn này làm cho hãng Okusanno hahhaha

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái quan trọng là chất lượng thế nào và nó làm được những gì .không ai lừa ai hết . magic và oku chỉ giống nhau về hình thức bên ngoài bạn nên tìm hiểu kĩ trước khi đăng bài lên diễn đàn

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở đâu nói như vậy hả bạn ? nếu bạn muốn lấy hóa đơn đỏ chỉ cần trích lại 10% là ok mà. gửi tới tận nhà cho bạn luôn

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng vừa mới bị dụ nè. ở siêu thị chứ đâu. thế là mất 500 ngàn đồng tiền cọc. đau wa đi thôi. mất 1/6 tháng lương. đành chịu thôi, ai bảo mình ngu mà lì làm chi.
    nó dụ tớ mua cái bếp hồng ngoại đa năng giá 7.890.000. xém mất tám triệu oan. trong khi đó mua bếp hồng ngoại đa năng ở ngoài thị trường mất 1.600.000 là hết giá. đi siêu thị vẫn bị dụ

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cam on cac me nha, hom nay minh di vincom han hoi nhe, ui troi nghe gioi thieu thich oi la thich, nao la lam kem, nao la xay rau a k con it xo nao luon, k cam du xien vi minh chi dinh cho nhoc di choi thoi, tiec dut ruot dut gan la k mua dc, nhg luc minh hoi to huong dan, card bon no cu bao k co lam minh cung hoi lan tan, may ma ve tra thay topic nay k lai vut tien qua cua so, cam on ca me nh nha, ma chang hieu sao vincom danh gia the ma lai cho bon lua dao day vao abn nhi