• 1 Lượt chia sẻ
  • 13.7K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1,261 Bài viết

• 1,082 Được cảm ơn

Tình hình là hưởng ứng phong trào Toàn dân làm bánh và ăn bánh, em cũng đang tăm tia muốn mua 01 máy trộn bột để làm bánh cho gia đình. Em đọc thông tin thì thấy phổ biến là 3 loại
    1. máy KA (đắt xắt ra miếng ạ, nhưng em ko biết mình có đủ kiên trì không nên ko nghĩ đến rước em này)
    2. Philips (giá hữu nghị, phải chăng)
    3. Em Bosch nì

Có mẹ nào đã dùng máy Bosch này, có gì cho em tí nhận xét nhé, em cám ơn các mẹ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 136 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Kéo topic này lên ạ, em cũng đang quan tâm. Ai đã dùng rồi, vào review giúp với ạ.
    :LoveStruc: Cám ơn đời mỗi sớm mai thức giấc, còn có ngày nữa để yêu thương.:Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 136 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Chưa ai review ạ?
    :LoveStruc: Cám ơn đời mỗi sớm mai thức giấc, còn có ngày nữa để yêu thương.:Rose:
    • 681 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

kéo tiếp
    e cũng đang muốn hóng 1 em máy trộn để làm nhàn cái việc đánh trứng nhào bột mỳ, mà kinh phí thấp, mẹ nào biết về máy bosch vào review hộ với ạ
    • 512 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Máy Bosch mà sx tại đâu Bu em nhẩy?
    BT thường dùng hàng dụng cụ cầm tay của Bosch thấy ổn (vì là Nhà Thầu nên phải biết lựa công cụ một tí :Smiling: ). Còn mấy vụ bánh trái này thì chắc chỉ "Xã đội trưởng" lo thôi. Nếu được hàng chính hãng là tốt lắm đấy! Chỉ ngại là hàng "nhái" thì í ẹ lắm cơ!

Chúc Bu em sớm có những tấm bánh ngon cho Gia đình!

BT
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bactam; 15/09/2011 vào lúc 10:22 PM.
    ...Trên hai vai ta đôi "vầng nhật nguyệt"... rọi xuống trăm năm một cõi đi về... (Trịnh Công Sơn)
    Warning: Trong 24 giờ qua Bác đã chấm thõ 10 doanh nghiệp rồi. Buông bút xuống nghỉ ngơi, mai chấm tiếp Bác nhá! 09.7749.3003 VCB 0011002924147
    • 181 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be_SaLinh Xem bài viết
    kéo tiếp
    e cũng đang muốn hóng 1 em máy trộn để làm nhàn cái việc đánh trứng nhào bột mỳ, mà kinh phí thấp, mẹ nào biết về máy bosch vào review hộ với ạ
    Mình hiện đang xài máy bosch này, theo mình thì máy này xài rất ổn bởi:
    - giá thành rẻ hơn nhiều so với KA
    - máy nhẹ, nên có thể di chuyển dễ dàng (bếp nhà mình nhỏ nên không có chỗ riêng cho stand mixer mà mình phải để trên đầu tủ bếp, khi nào cần sử dụng mới đem xuống).
    - máy có thể nhào bột bánh mì, lúc nhào bột tuy cái đầu máy có gật gù nhưng vẫn không sao.
    - Riêng đánh trứng, mình chưa thử công thức nào chỉ sử dụng 2 trứng nên không biết có đánh được 2 trứng không. Nhưng mình vẫn đánh chỉ 3 lòng trắng trứng vẫn được. (Minimum)
    -Máy sử dụng điện 220 nên không phải tốn tiền mua cục biến điện như máy KA.
    - Máy made in .... gì thì mình không nhớ, nhưng được sản xuất ở Châu âu (không phải china).
    Nói túm lại là mình rất thích em nó, nhưng vẫn manh nha ý định chia tay em nó để rước một em Bosch đa năng khác, hihi.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,172 Bài viết

• 7,474 Được cảm ơn

Máy này mua ở đâu và các mức giá tầm bao nhiêu vậy các mẹ ?
    • 759 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Up, các mẹ cho 900 ý kiến với nào. Tks
    ALT
    • 77 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mẹ nào có chỗ mua bảo đảm hàng thật ới cả nhà với. Giá khoảng bao nhiêu ý nhỉ.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vào hoichocongnghiep.com mà mua, mình thấy trong đó có khá nhiều hãng bán đấy.
    • 77 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Tình hình là tớ mới rinh một ẻm máy đánh trứng Bosch về chìu qua. Sướng quá ,oder mãi 4th mới có. Máy đẹp chạy êm ru sướng thật 1tr2 mà tận 450w. Tha hồ,mà anh bán hàng nói trộn đc cả bột làm bánh mỳ nữa xướng thế. Có cái 550w có bolw đẹp kinh 3,5tr mà tớ ko mua vì bếp chật lại ít làm bánh.mẹ nào máu bánh trái thì rinh một em nhé !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 77 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hớ hớ,e chả bít tên bác nào bán cả. Nhưng thấy mấy anh chị ở đấy đều nhiệt tình nhẹ nhàng cả,lúc tháng 2 cũng định rinh này rùi,cất xiền trong tủ lâu quá sợ nó mốc meo thì phí nên tiêu hết sạch(tại chờ lâu quá mừ) bây giờ đúng lúc hết lại về máy lên rinh tạm ẻm 4020 dùng ko sợ hết!hi hi
    Thôi cái duyên với em MUM đó ko đc rùi nên ngậm ngùi vậy! Ah mai e lấy thêm cái nữa nhé(lấy hộ e hàng xóm) lúc mua về e ý thích quá nên cứ nài mình sang xin xỏ mẹ e ý mua. Khiếp sang ỷ ôi nẹ e ý bắt e ý học chăm chỉ mới mua cho đấy. Ah ko phải mẹ Hạnh đâu nhé N-A cơ.
    • 77 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nàng "thailinhof" ơi nếu nàng lang thang vào đây thì xóa bớt hộp tin đi nhé vì tớ ko pm đc cho nàng đâu!theo tớ nàng mua e 3,5tr đi vừa túi tiền .còn muốn tới nhà tớ thì xóa tin nhé để tớ pm đc cho.Mà tớ chỉ có ẻm 4020 thui ah!
    • 17 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bà thailinhof này hay lang thang gớm =)) thôi mua Mum4600 đê
    • 218 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Em bon chen giới thiệu ở website này bán em Bosh trộn bột đánh trứng nè http://www.golmart.vn/Prod/22/2206/2...4600/index.gol
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình muốn mua một cái cái máy trộn bột hiệu bosch xin các bạn vui lòng chỉ
    • 89 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bailuong Xem bài viết
    mình muốn mua một cái cái máy trộn bột hiệu bosch xin các bạn vui lòng chỉ
    Máy trộn bột của Bosch có 2 model:

- Bosch MFQ4020 (chủ yếu để đánh trứng, giá ~ 1.190k, Made in Slovenia)

- Bosch MUM4600 (trộn bột và đánh trứng, giá ~ 3.560k, Made in Slovenia)

Mẹ nó có thể gọi đến số 04.35500086 - 0988.611.808 để đc tư vấn hoặc mua hàng.
    • 53 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NHAT_CON_NHI_ME Xem bài viết
    Tình hình là tớ mới rinh một ẻm máy đánh trứng Bosch về chìu qua. Sướng quá ,oder mãi 4th mới có. Máy đẹp chạy êm ru sướng thật 1tr2 mà tận 450w. Tha hồ,mà anh bán hàng nói trộn đc cả bột làm bánh mỳ nữa xướng thế. Có cái 550w có bolw đẹp kinh 3,5tr mà tớ ko mua vì bếp chật lại ít làm bánh.mẹ nào máu bánh trái thì rinh một em nhé !
    Bạn ơi, bạn mua máy ở đâu vâỵ, pm cho mình địa chỉ với. cảm ơn bạn nhiều.
    • 78 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

e đang định mua Máy trộn đa năng Bosch, ko biêt có chị nào dùng chưa để e học hỏi tí. mấy loại đa chức năng e sợ dùng ko tốt lắm, dù Máy trộn đơn năng Bosch thì e biết là dùng ngon rồi
    • 49 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi greeneffect Xem bài viết
    Bạn ơi, bạn mua máy ở đâu vâỵ, pm cho mình địa chỉ với. cảm ơn bạn nhiều.
    Hà Nội thì mua ở công ty Trí Hưng nhé hoặc nghế qua Pico ý.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2