Vật dụng Nhà Bếp - Thiết bị - Nội thất

Máy Ozone khử chất độc trong rau quả !Các mẹ có biết??

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 103K Lượt đọc
  • 389 Trả lời

31 Người đang theo dõi

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các Mẹ à, nhà mình cũng dùng một cái máy ozone do nhà máy M1 bộ quốc phòng sản xuất, sản phẩm này là kết quả nghiên cứu của BQP với trường DH BKHN đấy.mình có bà cô làm trong nhà máy M1 mua hộ cách đây gần 3 năm rồi, máy chạy tốt mà k tốn điện đâu vì có 15w thôi,cái này dùng cũng nhiều công dụng lắm, mình cũng mua hộ nhiều người rồi, giá bán lẻ qua các công ty phân phối hình như là 1000K, giá mua nội bộ chỉ khoảng 700K. Mẹ nào cần mua thì nhắn mình lấy hộ nhé.
    mình làm kế toán nên online cả ngày đấy: ban26t781@yahoo.com
    thế nhé.

• 1,701 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi c3df32ea Xem bài viết
    Bác ơi, bác có cái ảnh nào k0 ạ? em search mteeretreen mạng mà không thấy loại này. Bác cho em địa chỉ em qua khuân nhé!
    Ảnh đây bạn ơi:

Máy bảo hành 1 năm, nếu hỏng có thể đổi lại cái mới trong 6 tháng đầu. Giá mình báo là tốt nhất đấy. Cảm ơn bạn!

• 43 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chào Me-BUN
    Mình cũng nghe nói nhiều về cái máy của BQP mà kho tìm thấy ở đâu.Mình nghĩ những cái máy dạng bảo vệ sức khỏe này ko nên mua hàng của TQ hay những cty chẳng có tên tuổi gì. Me-Bun cho minh hỏi chút nhờ bạn lấy hộ thì nhận máy ở đâu vậy. Mình muốn mua 3 cái cho gia đình và 2 bên nội ngoại. ban ngày thì mình k online nên k chat được với Me-Bun. bạn nhắn tin giúp mình số điện thoại của bạn nhé để mình alo với bạn.
    Cảm ơn Me-Bun trước.
    Mr.Dương: 0904289332

• 1,701 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daddy-mts Xem bài viết
    Chào Me-BUN
    Mình cũng nghe nói nhiều về cái máy của BQP mà kho tìm thấy ở đâu.Mình nghĩ những cái máy dạng bảo vệ sức khỏe này ko nên mua hàng của TQ hay những cty chẳng có tên tuổi gì. Me-Bun cho minh hỏi chút nhờ bạn lấy hộ thì nhận máy ở đâu vậy. Mình muốn mua 3 cái cho gia đình và 2 bên nội ngoại. ban ngày thì mình k online nên k chat được với Me-Bun. bạn nhắn tin giúp mình số điện thoại của bạn nhé để mình alo với bạn.
    Cảm ơn Me-Bun trước.
    Mr.Dương: 0904289332
    Bác nói rất đúng ko nên mua hàng TQ hay những công ty không có tên tuổi vì chất lượng không biết rõ.
    Nhưng nếu bác chịu khó tìm hiểu thì sẽ biết rằng Giám đốc của công ty HCT chính là người trong bộ quốc phòng. Do đó về bản chất máy BK-Ozone cũng giống như máy của BQP (chỉ khác diện mạo bên ngoài), thêm vào đó máy BK-Ozone còn khắc phục được tất cả những nhược điểm của máy Ozone-BQP. Vì thế chất lượng của nó đương nhiên phải tốt rồi bác ạ. Cái này thấy được qua chế độ bảo hành của công ty và đánh giá của người sử dụng.
    Vài lời với bác vậy thôi, mong bác sáng suốt lựa chọn.

• 760 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Bác cho em xin cái kích thước nhé, vì bếp nhà em chật quá nên phải sắp xếp chỗ để được mới dám mua.

• 1,701 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tram_hb Xem bài viết
    Bác cho em xin cái kích thước nhé, vì bếp nhà em chật quá nên phải sắp xếp chỗ để được mới dám mua.
    Bạn ơi, máy rất nhỏ gọn, kích thước chỉ khoảng 20x30cm thôi, chỉ cần 1 cái đinh bạn có thể treo máy lên tường mà ko tốn diện tích gì cả.

• 3,474 Bài viết

• 479 Được cảm ơn

Các mẹ ơi e mua muốn mua cái máy BK -Ozone ở Sài Gòn thì mua ở chỗ nào nhỉ?? Mẹ nào biết chỉ e với ...

• 76 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chíp mơ Xem bài viết
    Các mẹ ơi e mua muốn mua cái máy BK -Ozone ở Sài Gòn thì mua ở chỗ nào nhỉ?? Mẹ nào biết chỉ e với ...
    Máy BK-Ozone hiện đang cung cấp cho rất nhiều tỉnh thành ở miền Bắc nhưng vẫn chưa có đủ nguồn cung cho thị trường miền Nam bạn ạ.

• 1,701 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Đây là thử nghiệm chia sẻ của một mẹ dùng máy OZONE, các mẹ có máy ozone thử xem nhé.
    Dịu ơi, chị ở công ty em lần trước mua máy ozone của chị ý, mua về rồi test như thế này, chị ý cho quýt mà quả mỏng mỏng căng căng hàng hoa quả hay bọc trong túi vàng đẹp đẹp ý, vỏ xanh căng mịn, cho vào máy sục ozone ý, tự nhiên thấy lớp xanh mất dần đi thay vào đó là 1 lớp trắng xóa rắn đanh bao bọc, lấy rác sắt cọ mãi mới hết, chị ý bảo thế mới biết nó tẩm hóa chất khủng khiếp như thế nào, bảo sao nó phơi hàng tháng ngoài nắng mà quả vẫn xanh mịn, sốc qua, chị ý bảo mua máy về test xong mới yên tâm ăn rau sống, hehe. Chị ý đặt thêm 4 cái nữa tặng họ hàng, em gọi cho chị rồi đấy nhé, đây là viết vào đây để share kinh nghiệm của chị làm cùng công ty em thôi. À, thế là thành 5 cái đấy nhé, 1 cái của e nữa, mai e qua lấy luôn.

• 180 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi in_dai_ca Xem bài viết
    Đây là thử nghiệm chia sẻ của một mẹ dùng máy OZONE, các mẹ có máy ozone thử xem nhé.
    Dịu ơi, chị ở công ty em lần trước mua máy ozone của chị ý, mua về rồi test như thế này, chị ý cho quýt mà quả mỏng mỏng căng căng hàng hoa quả hay bọc trong túi vàng đẹp đẹp ý, vỏ xanh căng mịn, cho vào máy sục ozone ý, tự nhiên thấy lớp xanh mất dần đi thay vào đó là 1 lớp trắng xóa rắn đanh bao bọc, lấy rác sắt cọ mãi mới hết, chị ý bảo thế mới biết nó tẩm hóa chất khủng khiếp như thế nào, bảo sao nó phơi hàng tháng ngoài nắng mà quả vẫn xanh mịn, sốc qua, chị ý bảo mua máy về test xong mới yên tâm ăn rau sống, hehe. Chị ý đặt thêm 4 cái nữa tặng họ hàng, em gọi cho chị rồi đấy nhé, đây là viết vào đây để share kinh nghiệm của chị làm cùng công ty em thôi. À, thế là thành 5 cái đấy nhé, 1 cái của e nữa, mai e qua lấy luôn.
    :Applause: :Applause: :Applause:
    Trộm vía nhìn ảnh cu Tèo kháu quá đấy