Vật dụng Nhà Bếp - Thiết bị - Nội thất

Máy hút chân không để bảo quản thực phẩm mua ở đâu ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 30K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 84 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Hút chân không các bà con chú ý kẻo bà chuyện nhầm lẫn , loại túi to dùng máy hút điện có lỗ hút và nắp đậy chuyên dùng hút chăn màn, quần áo khi cần cất đi vừa không bị mốc, vừa thu gọn đồ cất giữ qua die mở ra quần áo vẫn thơm phức.loại hút bảo quản thực phẩm thì mình vẫn dùng máy giống của metieubao, do hay tthích măm Đo nguôi nên đôi khi mua cả kg thịt xông khói cần măm thì bỏ ra thái ( nên lại mua cả máy cắt thịt lát nữa) lên Hàng chiếu mua túi về , thái xong hút chân không đóng gói và để vào ngăn mát lủ lạnh chén dần. Chú ý khi mua túi thì nên hỏi rõ túi cho thực phẩm và dầy dặn chút thì hút sẽ đỡ vất vả và không bị mùi nylon
    • 64 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhuyen0001 Xem bài viết
    Mình cũng muốn 1 cái máy hút chân không dùng cho mọi loại túi chứ không chỉ dành cho mỗi túi chuyên dụng. Ai biết chỗ nào bán thì chỉ cho mình với!
    Hôm trước mình cũng hỏi đc 1 chỗ bán loại này, tầm 1.5T/cái, thấy bảo ko cần dùng túi chuyên dụng đâu. Để tớ tìm lại số đt rồi chỉ cho các mẹ nhé.
    • 1,975 Bài viết

• 1,236 Được cảm ơn

Mọi người giúp mình tìm cái máy hút chân không cho các loại túi nilon thường bán ở chợ với ạ
    • 1,137 Bài viết

• 5,944 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehayquen Xem bài viết
    Mọi người giúp mình tìm cái máy hút chân không cho các loại túi nilon thường bán ở chợ với ạ
    bạn vào Google, đánh từ khóa "máy hút chân không gia đình" hoặc "máy hút chân không mini" thì ra hàng đống địa chỉ và giá thôi. Để dùng được với túi nilon thường thì phải là loại vừa hút vừa dán luôn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 406 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm mua 1 cái .
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có thể dùng loại máy hút chân không gia đình DZ300A giống như hình ảnh sau :

Cách sử dụng máy hút chân không gia đình DZ300A rất đơn giản và đặc biệt là giá thành thấp , không kén túi nilon.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=mayindate;30939247]Có thể dùng loại máy hút chân không gia đình DZ300A giống như hình ảnh sau :

Em ở Công ty Bách Sơn, ở số 67 Phố Giáp Nhị- Trương Định- Hoàng Mai- HN. Công ty em chuyên cung cấp các loại máy hút chân không gia đình DZ300A, Loại máy này rất phù hợp với các gia đình bảo quản thức ăn mà không hề kén túi. Các mẹ cần thì alo em nhé. Em bán cho các mẹ 1.300.000đ thôi ạ. DT của em: 090.228.6558 em Mai ạ
    Đây là website các loại máy hút chân không bên em:
    http://bachsonmt.com/dmid-265/ds-san-pham/may-dong-goi-hut-chan-khong.aspx
    Em Cảm ơn các mẹ ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ngocmai01; 10/12/2013 vào lúc 02:53 PM.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3