• 0 Lượt chia sẻ
  • 82.2K Lượt đọc
  • 170 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• 106 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình nghe nói có loại máy đuổi muỗi (kích thước chỉ nhỏ bằng nửa cuốn sách, dùng điện 220v), sử duungj sóng siêu âm có thể đuổi được muỗi , kiến, gián, chuột, trước kia có bán trên Trang tiền Plaza,nhưng giờ đã hết. Có bạn nào biết chỉ giúp mình với, thank nhiều nha.
    Mẹ yêu Dế tít và Chuột nhắt nhất trần đời.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 881 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

Sorry vì mình ko biết bán ở đâu. Nhưng mình rinh từ Đức về mấy cái, kết quả là con gái yêu vẫn bị cắn như thường!!!

• hnm
    • 11 năm
    • 1,293 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Can can, đừng có mua (sorry bác nào đang làm tiếp thị quảng cáo hay đại diện cho sp này), tớ đã mua & dùng thì chẳng thấy kết quả gì hết. Thấy dùng cái đèn bắt muỗi của TQ có hiệu quả hơn. tốt nhất là thỉnh thoảng kêu gọi bên Cty diệt muỗi người ta đến phun thuốc, con cái vợ chồng sơ tán đi đâu đấy 1 ngày khi người ta phun, về nhà là OK - ngồi rung đùi khoảng được 6 tháng.

• 221 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ỐI can các mẹ đừng có mua nhé em đây cũng mua 2 về chẳng đuổi được muỗi mà tối cảm thấy khó chịu.
    Minh rất thích mọi thứ liên quan đến....... BANK Bình Anh - Nam Khánh

• 671 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hnm
    Can can, đừng có mua (sorry bác nào đang làm tiếp thị quảng cáo hay đại diện cho sp này), tớ đã mua & dùng thì chẳng thấy kết quả gì hết. Thấy dùng cái đèn bắt muỗi của TQ có hiệu quả hơn. tốt nhất là thỉnh thoảng kêu gọi bên Cty diệt muỗi người ta đến phun thuốc, con cái vợ chồng sơ tán đi đâu đấy 1 ngày khi người ta phun, về nhà là OK - ngồi rung đùi khoảng được 6 tháng.
    Đúng đấy các mẹ ạ. Dùng mấy cái đèn bắt muỗi đấy vừa tốn điện mà vừa bực mình. Tối ngủ nó cứ kêu vo vo khó chịu lắm
    Đừng bao giờ nói không thể nếu chưa thực sự cố gắng, bé yêu nhé.

• mammam
    • 44 năm
    Có mẹ nào biết địa chỉ mua đèn bắt muỗi ở đâu không? Loại đèn này thu hút muỗi vay quanh và lăn đùng ra chết. Ax tớ đã hỏi một số cửa hàng trong chợ gần nhà nhưng không có. Mẹ nào biết chỉ giùm với.

• 329 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

chẳng ăn thua gì đâu, chỉ tổ tốn điện thôi. Nhà mình được cho một cái đèn, theo hướng dẫn sử dụng là tắt hết đèn đi rồi cắm đèn bắt muỗi này lên, muỗi sẽ bay vào đó và chết. Mình đã cắm thử nhưng chẳng thấy có con nào cả, hay là nó chết luôn như thuốc tẩy run hay sao ấy. Nếu bạn vẫn muốn mua thì thử ra phố phùng hưng xem nhé.
    Tridung/Songtoan (HN)

• 4,030 Bài viết

• 596 Được cảm ơn

theo mình đi các khách sạn thi họ thường đặt đèn xua muỗi ngay cửa ra vào, tuỳ theo loại đèn mà phạm vi xua muỗi của nó rộng hay hẹp còn làm muỗi chết la liệt thì mình chưa thấy, các cửa hàng điện máy đều có bán đấy

• 37 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mình tháy ở đoạn Lò Đúc có cửa hàng bán loại đèn có chưa dung dịch và cũng cắm điện (nhưng cách đay 1 năm ròi) bay giờ không biết còn bán không? đoạn đi ra vườn hoa pasteur........hi vọng bạn đuổi được muỗi
    father of one boy and one girl
    hhkaus@gmai.com

• 49 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em muốn mua cái loại này. Các bác chỉ hộ em với. Cảm ơn các bác