• 5 Lượt chia sẻ
  • 98.6K Lượt đọc
  • 162 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn dùng nồi áp suất điện Takashi đi. Chất lượng tốt, nhỏ gọn, tiện lợi. Bảo hành 18 tháng tại nhà trong các quận nội thành Hà Nội luôn đấy.
    Bạn vào http://takashi.com.vn tham khảo nhé .
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cutí Xem bài viết
    To thay dung noi ap suat dien la thich nhat, nha to dang dung 1 cai noi Misoco, dun, nau, ham lien tuc, ngay nao cung nau...hom nao khong lay dung thay nho nho...

Chang hieu sao go khong co dau duoc...po tay
    Nhà mình thì dùng nồi áp suất Shap của Thái Lan, bán thì nhiều loại nhưng vẫn bán được nồi Sháp nhiều hơn
    Hùng Soa
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• cây nước nóng lạnh nào tốt

Cây nước nóng lạnh Fujie sự lựa chọn của người tiêu dùng thông minh Vào hè thị trường các thiết...

• CHEF’S - 3 điều cần nắm rõ trước khi sử dụng bếp từ

Bài viết này CHEF’S nhằm chia sẻ tới các bà nội trợ 3 điều cần nắm rõ trước khi sử dụng bếp từ bởi...

• Mua nồi áp suất nấu cháo cho bé

Chào các mẹ. Con e được hơn 8 tháng rồi. E đã thử cho bé ăn cháo tấm, giờ e muốn nấu cháo nguyên hạt cho bé nhưng e đang ko biết nấu như thế nào cho nhừ. E định mua nồi áp suất (có được không các mẹ). Các mẹ đã có kinh nghiệm chỉ cho e loại nào tốt với nhé. Thanks các mẹ nhiều nhiều!!!!!

• có nên mua nồi áp suất không các mẹ ơi ???

em đang định mua nồi áp suất để ninh xương, nấu cháo cho con nhưng chưa biết nó sử dụng có hữu ích không??? mẹ nào đã dùng rồi tư vấn cho em và các mẹ đang cần mua nhé ... em chưa dùng bao giờ nên chẳng biết có nên mua hay không nữa ạh ... em ở SG đi các siêu thị, các siêu thị điện máy thấy nó đắt...

• Lễ bốc thăm chia bảng giải bóng đá Vinhomes Football Cup 2014

Ngày 10/5/2014, giải bóng đá Vinhomes Football Cup đã chính thức diễn ra lễ bốc thăm chia bảng thi...

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e thấy ở nồi áp suất ở kangaroo cũng có bán đấy, có mẹ nào dùng chưa? chia sẻ kinh nghiệm cho em với
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9