• 5 Lượt chia sẻ
  • 70.2K Lượt đọc
  • 69 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • JAL
    • 11 năm
    • 3,180 Bài viết

• 3,387 Được cảm ơn

Mẹ nào biết ở đâu bán cân sức khoẻ hiện số bằng điện tử ở đâu không? Không biết cân đện tử thì có sai số nhiều như cân đồng hồ không nhỉ? Vì mẹ đang muốn giảm cân, con thì theo dõi tăng cân nên nghĩ đầu tư mua 1 cái cho đáng :4:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,512 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Neu chi o HN thi den FIVIMark, giá < 500K day, em cung me lam nhung chua co co hoi dau tu vi da co 1 cai can Nhon Hoa roi
    • JAL
    • 11 năm
    • 3,180 Bài viết

• 3,387 Được cảm ơn

Cám ơn nha. Nhung mình đang ở SG. Giá cả như thế thật dễ chịu.
    Ở đây mình biết 1 số cân nước ngoài bán trong các trung tâm mua sắm như Diamond giá > 1.5tr cơ. Không biết làm sao nhỉ? Thế Tuntun có biết cân đó hiệu gì của nước nào sx không?
    • 2,425 Bài viết

• 586 Được cảm ơn

Mình rất muốn tìm mua 1 cái cân điện tử (dùng cho gia đình thôi, không phải để đẩy đi kiếm cơm đâu :4: ). Mẹ nào biết ở đâu bán và giá cả thế nào chỉ cho mình với.

• 188 Bài viết

• 893 Được cảm ơn

Bạn ra trung tâm điện tử NANO đi , chỗ ngã tư sở ấy (đối diện ngã ba thái thịnh và Tây sơn). Mình thấy có nhiều lắm, trên tầng 2 ấy; khoảng trên 200K.
    • 666 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Mẹ nao mua cân điện tử thì trừ loại Laica ra nhé. Ax em hí hửng làm 1 cái về 500k khi em mơi sinh embé vì thấy nó hiện cả số lạng. Nhưng từ khi mua chưa được 1 tháng đã phai mang phiếu bảo hành đi đổi mất 3 lần. Nó cứ chập chờn, lúc được lúc ko.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kiki love baby Xem bài viết
    Mẹ nao mua cân điện tử thì trừ loại Laica ra nhé. Ax em hí hửng làm 1 cái về 500k khi em mơi sinh embé vì thấy nó hiện cả số lạng. Nhưng từ khi mua chưa được 1 tháng đã phai mang phiếu bảo hành đi đổi mất 3 lần. Nó cứ chập chờn, lúc được lúc ko.
    Mẹ Kiki làm mình ngại quá vì vừa giới thiệu với các mẹ địa chỉ cty của ông xã mình - nơi bán loại cân Laica này :cool: .
    Tuy nhiên, Mẹ Kiki đừng để cái cân điện tử ở chỗ ẩm ướt nhé (lúc mới được tặng 1 cái mình cũng bị hiện tượng này, sau đó mới biết là cái góc nhà mình để cân ẩm quá nên nó bị chập? . Bây giờ thì được gần 2 năm rồi mà vẫn chạy tốt.

Nếu gặp vấn đề gì, Mẹ Kiki tới địa chỉ Cty CP VTYT Hà Nội, 286 Giải phóng, Thanh Xuân hoặc điện thoại 04 2192355/6 để họ trợ giúp kỹ thuật.
    Suns be the Sun!
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhà mình cũng đang sử dụng cân điện tử Laica thấy chất lượng khá tốt và hình thức lại đẹp. Ông xã mình mua ở cửa hàng thiết bị Ytế trên Phố Phương Mai, giá 350K. Đặc điểm của cân điện tử là phải để ở chỗ khô ráo và đặc biệt nhất là khi sử dụng thì phải đặt nó trên 1 mặt phẳng (đặt đúng vào 1 viên gạch lát nền). Mọi người có nhu cầu thì qua đó mà mua nhé
    • 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ đã bao giờ dùng cân sức khỏe (cân cơ + cân điện tử) Tanita của Nhật chưa ạ? Đắt hơn Laica một tý nhưng dùng chất lượng cực kỳ ổn. Các mẹ ra cửa hàng y tế ở số 1, ngõ 2 Phương Mai, đối diện bv Việt-Pháp ý ạ..Cơ sở phân phối chính của cân Tanita các loại đấy ạ...Giá cả tùy loại, hình thức được, chất lượng cực ổn. Em có số tel đây, mẹ nào cần thì phone rồi qua đó mua, hàng lúc nào cũng sẵn, nhiều cái đẹp và công dụng lắm (Tel: 5764436)
    • 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

À quên, nếu các mẹ mua ở các cửa hàng bên ngoài thì thể nào cũng đắt hơn mấy chục nghìn đấy nhé! Em tham khảo rồi ạ...
    • 84 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Rất nhiều nơi có ở Hà nội ngoài các địa điểm đã nêu thì còn có ở Citymart Lý Thái Tổ-Bờ hồ, Vincom (mình mua 1 cái hiệu Beurer ở đây chạy rất tốt)
    • 351 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Ở SG thì mua cân điện tử ở đâu bảo đảm ạ?
    • 591 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Em thấy mua cái cân nhỏ nhỏ đi chợ cũng tiện nhưng hỏi khắp chợ thành công mà ko thấy có chỗ nào bán, các mẹ có biết chỗ nào bán cân treo mách em với. cái cân mà mình xách tay rồi treo đồ vào để cân được ấy, cảm ơn cả nhà
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu là cân đòn (kiểu cân móc hàm lợn ngày xưa) thì mình thấy bán ở phố Thuốc Bắc, nhưng không biết có loại cân nhỏ không.
    • 1,118 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, tình hình là rất tình hình, dạo này sao mình hay bị cân điêu quá, đang tìm nơi mua cái cân lò xo hoặc cân điện tử giá hợp lý để dùng khi đi chợ. mẹ nào biết chỗ thì cho mình xin cái địa chỉ nhé, mình ở Hà Nội.
    Chưa mua cân lò xo bao giờ, mình chỉ nghe tả thôi, muốn mua cái loại nho nhỏ xinh xắn cân được khoảng 5 kg là tốt rồi, để được trong túi để tiện mang đi mang lại. Dùng loại cân nào tốt tốt một chút nhé, chứ nhanh hỏng thì quá bằng hại lại mình hihi...
    • 642 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

mình không biết ở HN có không chứ ở SG cửa hàng đồng giá Nhật có bán loại cân này, cân dài tầm 15cm, đường kính tầm 2cm, ở 1 đầu có móc treo, cân được 5kg. Bạn thử nhờ người quen ở SG mua giúp cho.
    [link=http://lilypie.com][img noborder]http://lbdf.lilypie.com/1XNdp7.png[/img][/link]
    • 53 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình thấy trên phố Tràng Thi có một cửa hàng vật dụng gia đình (đi quá Nguyễn Kim một chút nhé). Họ bán cân đấy khoảng 30-40 nghìn gì đấy.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có rất nhiều loại cân sức khỏe điện tử: http://www.thegioican.com
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MidtyGol; 19/08/2009 vào lúc 08:30 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 88 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi, muốn mua cân đồng hồ như của mấy bác bán hàng ngoài chợ, loại 1- 2 kg thì mua ở đâu ạ. Em đã ra chợ hỏi mà chỉ có loại 5 kg thui :Sad:
    Cảm ơn mọi người :Smiling:
    Có khi nào trên đường đời tấp nập.
    Ta vô tình đã đi lướt qua nhau.
    Bước lơ đãng nào ngờ đang để mất.
    Một tâm hồn ta đợi
    đã từ lâu
    • 118 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

bạn lên phố Hàng Thiếc hoặc Hàng Cân, có hết bạn ạ . Cách đây 2 tháng tớ mua 1 cái cân 1kg có giá là 98.000
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4