• 6 Lượt chia sẻ
  • 70.4K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ webtretho thông thái có biết địa chỉ nào bán hoa giả đẹp mà không quá đắt thì giới thiệu cho em biết với. Em đang có nhu cầu mua một bình hoa lớn để bày ở bậc cầu thang. Em đã đi xem hoa TQ ở Hàm Long và Hàng Quạt rồi nhưng thấy ko ưng ý lắm. Ở nhà nghệ nhân gì ở chỗ Chả Cá (tự nhiên em quên mất tên) thì lại đắt quá. Các mẹ tư vấn cho em nhé. cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.

• 2,255 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cute_mallard Xem bài viết
    Các mẹ webtretho thông thái có biết địa chỉ nào bán hoa giả đẹp mà không quá đắt thì giới thiệu cho em biết với. Em đang có nhu cầu mua một bình hoa lớn để bày ở bậc cầu thang. Em đã đi xem hoa TQ ở Hàm Long và Hàng Quạt rồi nhưng thấy ko ưng ý lắm. Ở nhà nghệ nhân gì ở chỗ Chả Cá (tự nhiên em quên mất tên) thì lại đắt quá. Các mẹ tư vấn cho em nhé. cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.
    Có một nhà bán hoa buôn hoa giả ở 12 Đồng xuân,một nhà của bác Văn vượng( nghệ sĩ ghi ta bị mù ý ạ) ở ngã 4 hàng luợc-hàng ruơi chị ạ.
    Cuộc đời này thì ngắn,nỗi nhớ quá dài..
    Và cũng đã đủ lớn để mong được bé lại- Như ngày hôm qua

• 790 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

bạn lên hàng rươi nhé
    ...trẻ em như búp trên cành...

• 601 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi susubebong Xem bài viết
    bạn lên hàng rươi nhé
    Mình thấy ở đầu đường Trần Nhân Tông (đối diẹn khách sạn Nikko) cũng có hàng hoa giả nổi tiếng đẹp đấy, hình như hàng này trước ở đường Ngô Quyền thì phải.

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nghệ nhân Mai Hạnh 5 Chả cá là hoa lam bang tay đấy bạn ạ

• 1,699 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Megaubi Xem bài viết
    Mình thấy ở đầu đường Trần Nhân Tông (đối diẹn khách sạn Nikko) cũng có hàng hoa giả nổi tiếng đẹp đấy, hình như hàng này trước ở đường Ngô Quyền thì phải.
    Đúng rồi, hàng này trước ở Ngô Thì Nhậm, tên hiệu là Thủy Hương hay là Hương Thủy gì đó. Hoa ở đây cắm rất đẹp, trông hoa cũng rất thật, giá cả cũng phù hợp với chất lượng và nhu cầu.
    (empty)

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ở Hàng Điếu có một hàng hoa rất đẹp, mình không nhớ số bao nhiêu, hình như ở gần hàng bún bò ấy. Bạn lên đó tham khảo xem.

• 2,631 Bài viết

• 1,204 Được cảm ơn

Các mẹ có biết chỗ nào bán hoa lụa, hoa giả của Thái không? Tớ thấy hoa của Thái đẹp hơn của Tàu, và tất nhiên là đắt hơn của Tàu.

Tớ biết một shop hoa giả ở trên phố Khâm Thiên, họ sắp xếp/cắm hoa rất đẹp. Chỉ tội đắt lè lưỡi. Cửa hàng tên là Dorado. Không nhớ số nhà, ở đâu đâu đoạn giữa phố Khâm Thiên ấy.

• 261 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Hoa Đẹp ở Kim Mã cũng được lắm các mẹ ạ. Em không nhớ rõ địa chỉ, chỉ nhớ khoảng đi xuôi chiều từ Ngã tư Nguyễn Thái Học vs Giang Văn Minh lên ĐSQ Thuỵ Điển thì nó nằm bên tay phải.

• 315 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Mình biết có cửa hàng hoa thủy tinh ae market thì phải, họ có nhiều cửa hàng, có 1 cái ở Hàm Long (nằm bên tay phải nếu đi từ phía phố Huế), 1 cái ở Lê Duẩn đoạn gần công viên Thống nhất. Ở đó có khá nhiều các kiểu lọ thủy tinh và hoa giả, cắm khá đẹp và có phong cách nhưng giá cả thì hơi đắt, nhưng cũng ko phải là quá đắt.

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6