• 4 Lượt chia sẻ
  • 6.27K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cả nhà ơi, em đang phân vân ko biết nên mua xe đạp điện hay xe máy. Mình chỉ có khoảng 20tr thôi. Mình thấy trên các trang mạng đang quảng cáo rầm rộ xe đạp điện HK bike. vậy ai đã dùng rồi có thể chia sẻ kinh nghiệm giúp mình được ko.thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• có nên mua xe máy điện

Xăng tăng giá, em định mua xe máy điện để thay cho xe máy chạy xăng, nhưng mà không biết có nên mua hay không, có những lợi hại gì khi sử dụng xe máy điện. Các mẹ nào dùng rồi hoặc định dùng hoặc có kinh nghiệm gì về sử dụng xe máy điện thì tư vấn cho em với nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.:Rose:

• Cách làm sạch lò nướng đơn giản và an toàn

Nhà mình ít dùng lò nướng. Nhưng mỗi lần dùng xong đều cần phải làm sạch, vì nó dính dầu mỡ khá...

• Kinh nghiệm chọn mua bộ bàn ghế sofa gỗ tự nhiên cao cấp ưng ý

Sofa gỗ tự nhiên là một sản phẩm khá đắt tiền . Vì thế hãy cân nhắc thật kỹ và chọn thời điểm tốt...

• Có nên mua xe đạp điện???

Mình định mua cho mẹ mình 1 cái xe đạp điện, vì bà không biết đi xe máy. Trời nắng thế này mà bà cứ phải đạp xe đi đi về về ngày 4 lần, mặc dù cơ quan cách nhà chỉ hơn 1km thôi, chắc cũng mệt lắm. Động viên bà tập xe máy mãi mà không được vì bà cứ sợ. Nhà bố mẹ nào đã dùng xe đạp điện rồi, tư vấn...

• Đừng bỏ lỡ giai đoạn vàng để phát triển đúng hướng cho trẻ

Theo phương pháp nuôi dạy con hiện đại, những năm đầu đời là thời điểm vàng để phát triển trí tuệ,...

• 144 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

• 106 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

có nhiều mẫu xe lắm, mẹ nó nên mua chính hãng có bảo hành đầy đủ nhé,
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua xe SEEYES chạy rất ổn định, mẹ nó xem thêm chế độ bảo hành nữa cho yên tâm nha
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */