• 4 Lượt chia sẻ
  • 5.19K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cả nhà ơi, em đang phân vân ko biết nên mua xe đạp điện hay xe máy. Mình chỉ có khoảng 20tr thôi. Mình thấy trên các trang mạng đang quảng cáo rầm rộ xe đạp điện HK bike. vậy ai đã dùng rồi có thể chia sẻ kinh nghiệm giúp mình được ko.thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách làm sạch lò nướng đơn giản và an toàn

Nhà mình ít dùng lò nướng. Nhưng mỗi lần dùng xong đều cần phải làm sạch, vì nó dính dầu mỡ khá...

• Có nên mua xe đạp điện thống nhất

Chào cả nhà! e đang có ý định mua một chiếc xe đạp điện dùng để đi làm. từ nhà em đến chỗ làm cách có 3km, nên cũng ngại không muốn dùng xe máy. em thấy ở Bigc đang bán xe đạp điện hiệu THỐNG NHẤT giá 6trieu đồng. E cũng chưa dùng xe đạp điện bao giờ nên cũng chưa có kinh nghiệm. Có chị nào đi xe...

• Có nên mua xe đạp điện???

Mình định mua cho mẹ mình 1 cái xe đạp điện, vì bà không biết đi xe máy. Trời nắng thế này mà bà cứ phải đạp xe đi đi về về ngày 4 lần, mặc dù cơ quan cách nhà chỉ hơn 1km thôi, chắc cũng mệt lắm. Động viên bà tập xe máy mãi mà không được vì bà cứ sợ. Nhà bố mẹ nào đã dùng xe đạp điện rồi, tư vấn...

• Những mẫu giường ngủ đẹp "tuyệt cú mèo" cho bé

Mỗi tối, những đứa trẻ vẫn chìm vào giấc mơ với niềm tin mình sẽ được bước chân vào thế giới trong...

• Chuyển chỗ làm, cần mua nhà chung cư có view đẹp, gần sông càng tốt

Chào các mẹ, Tình hình là mình đang có dự định “Nam tiến” để lập nghiệp. Mình gắn bó với đất Hà...

• 135 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

• 106 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

có nhiều mẫu xe lắm, mẹ nó nên mua chính hãng có bảo hành đầy đủ nhé,
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua xe SEEYES chạy rất ổn định, mẹ nó xem thêm chế độ bảo hành nữa cho yên tâm nha