• 4 Lượt chia sẻ
  • 4.83K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cả nhà ơi, em đang phân vân ko biết nên mua xe đạp điện hay xe máy. Mình chỉ có khoảng 20tr thôi. Mình thấy trên các trang mạng đang quảng cáo rầm rộ xe đạp điện HK bike. vậy ai đã dùng rồi có thể chia sẻ kinh nghiệm giúp mình được ko.thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bố trí bàn ăn theo mệnh gia chủ trong nhà

Theo quan niệm phong thủy học truyền thống, bàn ăn nên được đặt ở hướng lành, không thích hợp với...

• có nên mua xe máy điện

Xăng tăng giá, em định mua xe máy điện để thay cho xe máy chạy xăng, nhưng mà không biết có nên mua hay không, có những lợi hại gì khi sử dụng xe máy điện. Các mẹ nào dùng rồi hoặc định dùng hoặc có kinh nghiệm gì về sử dụng xe máy điện thì tư vấn cho em với nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.:Rose:

• Có nên mua xe đạp điện thống nhất

Chào cả nhà! e đang có ý định mua một chiếc xe đạp điện dùng để đi làm. từ nhà em đến chỗ làm cách có 3km, nên cũng ngại không muốn dùng xe máy. em thấy ở Bigc đang bán xe đạp điện hiệu THỐNG NHẤT giá 6trieu đồng. E cũng chưa dùng xe đạp điện bao giờ nên cũng chưa có kinh nghiệm. Có chị nào đi xe...

• Những mẫu giường ngủ đẹp "tuyệt cú mèo" cho bé

Mỗi tối, những đứa trẻ vẫn chìm vào giấc mơ với niềm tin mình sẽ được bước chân vào thế giới trong...

• Trẻ bị ho chữa thế nào

Bé nhà tôi được 3 tuổi. Bé hay bi ho và có nhiều đờm, thở khò khè suốt .Tôi đã cho bé uống kháng...

• 129 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

• 106 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

có nhiều mẫu xe lắm, mẹ nó nên mua chính hãng có bảo hành đầy đủ nhé,
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua xe SEEYES chạy rất ổn định, mẹ nó xem thêm chế độ bảo hành nữa cho yên tâm nha