• 0 Lượt chia sẻ
  • 152K Lượt đọc
  • 426 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 491 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cubite Xem bài viết
    khuyên các bạn nên mua loại này: hàng china chính hãng
    có bán tại big C hay melinhplaza. giá 850k
    hàng chắc chắn, cứng cáp và hơn các loại khác là có thêm 1 bộ phận giặt cái đầu lau trước khi vắt rất hay (thiết kế quay song song với rổ vắt), sạch hơn mấy loại qc của ĐL 600k- mình dùng thấy rất ok.
    thời gian khuyến mại trước họ tặng thêm 02 đầu lau (đi theo bộ có 02 đầu lau)
    mình load cái ảnh lên cho mọi người

Đầu tiên hãy chọn người phụ nữ mình yêu và sau đó hãy yêu sự lựa chọn của mình
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chia sẻ với các mẹ cây lau nhà 360 độ của nhà mình, vì thấy các mẹ phàn nàn nhiều quá. Cây lau nhà của nhà mình hiệu là omega mop, mình thấy dùng rất thích, chắc chắn, vắt khô, chỉ có điều đầu lau hay bị bẩn vì dính tóc thôi. Nhưng nói chung mình thấy thế là đạt yêu cầu lắm rồi. Từ ngày có nó mình không ngại cái khoản lau lau này nữa, kể cả con tè dầm, trớ chiếc mình lôi ra lau tuốt tuồn tuột...Mình mua trên Phùng Hưng cách đây khoảng 5 tháng là 720k, hình như bây giờ giảm còn 650k thì phải.
    • 324 Bài viết

• 407 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vinhlong123 Xem bài viết
    Ở SG mình mua bộ lau nhà xoay 360 ở Metro giá 219 ngàn. Lau tốt lắm.
    cho mình hỏi có phải là bộ mega mod hay là loại nào vậy bạn heng, cảm ơn bạn nhé
    • 324 Bài viết

• 407 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Angia_1516 Xem bài viết
    Chia sẻ với các mẹ cây lau nhà 360 độ của nhà mình, vì thấy các mẹ phàn nàn nhiều quá. Cây lau nhà của nhà mình hiệu là omega mop, mình thấy dùng rất thích, chắc chắn, vắt khô, chỉ có điều đầu lau hay bị bẩn vì dính tóc thôi. Nhưng nói chung mình thấy thế là đạt yêu cầu lắm rồi. Từ ngày có nó mình không ngại cái khoản lau lau này nữa, kể cả con tè dầm, trớ chiếc mình lôi ra lau tuốt tuồn tuột...Mình mua trên Phùng Hưng cách đây khoảng 5 tháng là 720k, hình như bây giờ giảm còn 650k thì phải.
    có loại ghi là mega mop loại ghi omega mop, giống nhau k ta,
    • 217 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Giờ chỉ còn 500k thôi mẹ nó. Đúng là dùng Mega Mop thì khoái thật, giờ lau nhà không đến nỗi ngại như xưa nữa.
    • 17 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ca-heo-me Xem bài viết
    có loại ghi là mega mop loại ghi omega mop, giống nhau k ta,
    hai loại này là khác nhau đấy bạn, mega mop la loại đạp bằng chân, còn omega mop la loại ấn tay. mega mop rẻ hơn omega mop, nhưng omega mop dùng thích hơn.
    • 17 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chiechiakhoavang Xem bài viết
    Giờ chỉ còn 500k thôi mẹ nó. Đúng là dùng Mega Mop thì khoái thật, giờ lau nhà không đến nỗi ngại như xưa nữa.
    Mẹ nó có nhầm sang cái mega mop không đấy, mình vừa mua thêm một bộ omega mop cho mẹ chồng trên Phùng Hưng la 620k, con trên mạng vẫn bán la 690k, chưa có chỗ nào mình thấy bán là 500k cả. Nếu bạn biết chỗ nào chỉ mình để mình mua thêm một cái tặng nhà bà ngoại nhé!
    • 217 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Mẹ nó có nhầm sang cái mega mop không đấy, mình vừa mua thêm một bộ omega mop cho mẹ chồng trên Phùng Hưng la 620k, con trên mạng vẫn bán la 690k, chưa có chỗ nào mình thấy bán là 500k cả. Nếu bạn biết chỗ nào chỉ mình để mình mua thêm một cái tặng nhà bà ngoại nhé!
    Ừ, mình viết là Mega Mop mà. Loại đạp bằng chân ấy. Còn Omega Mop ấn bằng tay thì có bạn dùng rồi, cũng thấy khen lắm nhưng mình không hỏi giá. Nói chung giờ có nhiều loại lắm, có cả loại của VNam có hơn 200K mà dùng cũng thấy rất ổn. Mình thì đùn hết sang cho chồng vụ đó và thấy chồng khen là nhàn hẳn. Thi thoảng gọi người tới lau tổng thể toàn nhà chứ không dùng chuyên một Mega Mop.
    • nhuanh.buzz
    Ở lotte mart có bán cây lau giá 500k. K biết có mẹ nào biết loại này dùng có được kh?
    • 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình mới mua tặng vợ 1 cây lau nhà. Cũng hay lắm, vợ mình rất thích. Không phải đụng tay vào nước, đạp mấy cái mà nó vắt nước rất sạch, lau cũng sạch nữa. Mỗi tội hơi đắt tí những 690K ở ngõ 71 Hoàng văn Thái í. Họ bảo hành 6 tháng đấy, tặng kèm thêm 1 bông lau.
    • 970 Bài viết

• 547 Được cảm ơn

Mình mua ở Coop có chưa đến 300K của Hạnh Doanh j đấy, lau tốt lắm lại sạch nửa. Mấy mẹ mua đắt thế
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng mới mua 1 cây lau nhà, dùng thấy cũng tốt, tôi dùng 2 lần chổi rồi, nhưng cái của sooxto dùng thích thật, thân cây bằng inox, nhựa dẻo, đầu bông thấm nước tốt, rất bền, tôi gọi họ mang đến tận nhà giá có 500k số của người giao hàng là 0919982166 anh này giao hàng nhiệt tình lắm hướng dẫn rất tỷ mỷ
    • 1,812 Bài viết

• 318 Được cảm ơn

Trong Coop mart Hà Đông đang giảm giá cây lau nhà Omega mop 360 còn 539.900 đồng đấy các mẹ ạ (đến ngày 30/4). Nhà mình mua tháng trước 690K mất rồi tiếc quá.
    • 2,596 Bài viết

• 568 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeTynhe Xem bài viết
    Trong Coop mart Hà Đông đang giảm giá cây lau nhà Omega mop 360 còn 539.900 đồng đấy các mẹ ạ (đến ngày 30/4). Nhà mình mua tháng trước 690K mất rồi tiếc quá.
    Hôm kia em ko thấy giá dính vào Omega mop, hỏi nhân viên ở đấy bảo là 750k. Hí hửng vì hôm trước mua 620k ở Phùng Hưng. Coopmart có bán đầu lau ko chị?
    Mẹ yêu các con nhất trên đời! :LoveStruc:
    • 933 Bài viết

• 1,137 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeTynhe Xem bài viết
    Chị ơi cái loại này có quay tự động không, loại nhấn tay vào là quay ấy, hay vân chỉ là loại dùng chân truyền chuyển động quay?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe bạn em bảo cây lau này lau được , nhưng mắc quá. Giá hơi chát, mà chỉ đc cái lau nhà sạch. Haizz. Tóm lại là các mẹ nên suy tính trước khi mua.
    • 2,596 Bài viết

• 568 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hiennhu Xem bài viết
    Chị ơi cái loại này có quay tự động không, loại nhấn tay vào là quay ấy, hay vân chỉ là loại dùng chân truyền chuyển động quay?
    Loại Omega MeTynhe nói đến là loại dẫn động bằng tay bạn ạ. Mình chưa thử các loại khác nhưng thấy các mẹ comment về nó tốt nên mình mua dùng thì thấy hài lòng. Vắt nhẹ và sợi bông khá khô, mình lau sàn gỗ 1 tí là khô rồi, tay đẩy cũng nhẹ. Hiện em này là 1 trong 3 thứ mình yêu nhất nhà đấy
    Mẹ yêu các con nhất trên đời! :LoveStruc:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,812 Bài viết

• 318 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gianglam Xem bài viết
    Hôm kia em ko thấy giá dính vào Omega mop, hỏi nhân viên ở đấy bảo là 750k. Hí hửng vì hôm trước mua 620k ở Phùng Hưng. Coopmart có bán đầu lau ko chị?
    Hôm qua suýt nữa chị làm bộ nữa vì thấy tiếc tiếc đấy.
    Nó có đầu lau đấy, nó nằm lẫn trong đống đầu lau các loại ở chỗ treo nhiều cây lau ý, bảy mấy nghìn một cái ý.
    • nhuanh.buzz
    có mẹ nào mua cây omega của lotte quận 7 chưa ạ?cho e xin comment với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• nhuanh.buzz
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhanh24h-5giay Xem bài viết
    Mình cũng mới mua 1 cây lau nhà, dùng thấy cũng tốt, tôi dùng 2 lần chổi rồi, nhưng cái của sooxto dùng thích thật, thân cây bằng inox, nhựa dẻo, đầu bông thấm nước tốt, rất bền, tôi gọi họ mang đến tận nhà giá có 500k số của người giao hàng là 0919982166 anh này giao hàng nhiệt tình lắm hướng dẫn rất tỷ mỷ
    bạn mua ở hà nội hay sg thế? bạn là khách hàng hay là sale của cơ quan đó thế?:Smiling: