• 0 Lượt chia sẻ
  • 148K Lượt đọc
  • 426 Trả lời

26 Người đang theo dõi

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mom oi ,vao sieu thi Metro ma mua,co day trong do ma gia hình nhu co 78.000 thoi,mình mua cho Bxa,bên nội,bên Ngoại moi ben 1 cây xài gần 1 năm rồi ma vẫn ok,đúng là hàng tốt và tiện lợi vô cùng
    • 429 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi badang Xem bài viết
    các mom oi ,vao sieu thi Metro ma mua,co day trong do ma gia hình nhu co 78.000 thoi,mình mua cho Bxa,bên nội,bên Ngoại moi ben 1 cây xài gần 1 năm rồi ma vẫn ok,đúng là hàng tốt và tiện lợi vô cùng
    78.000 chỉ có cây lau nhà thôi (giống y hệt), không có thùng vắt nước. Mua cây lau nhà như vậy thì cần gì phải đến Metro
    Lấy vợ xin anh lấy vợ ù
    Tay em đầy đặn, tối em ru
    Kê đầu anh ngủ “êm hơn gối”
    Mộng đẹp, hiên ngoài gió vi vu.

Lấy vợ xin anh lấy vợ còm
    Bởi vì vừa đủ”một người” ôm
    Nuôi em còn dễ hơn nuôi kiến
    Đỡ tiền ăn vặt, đỡ tiền cơm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cobehaydua Xem bài viết
    An Thái bán 690 k là quá đắt rồi, mình định mua nhưng tìm trên mạng một lúc hóa ra ở Hà nội có chỗ khác có rất nhiều mà giá bán có 550k, hàng lại giống hệt, được cả khuyến mại nên mua luôn, đã tìm trên mạng thì hàng Đài Loan Mega Mop chỉ có 1 loại duy nhất thùng màu đen bóng, dập nổi chữ Made in Taiwan ở đáy thùng chứ không có loại 1 hay loại 2 gì cả, các mẹ cẩn thận không lại bị lừa. Thông tin mình tìm thấy ở trang web caylaunha.com các mẹ ạ
    Mình thấy một chỗ rao bán Mega Mop hàng ĐL chỉ có 450k, nếu như ko có hàng loại 1, loại 2 hay loại 3 thì giá thực của cây lau nhà này bao nhiêu nhỉ, theo mình tiền nào của đấy thì ok, nhưng nếu ko đúng như vậy thì :Crying:
    • 311 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

chị cùng công ty em vừa mua 1 cây lau nhà 360 giá có khoảng 190k thôi ở Nguyễn Kim ạ
    • 148 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

mình mới mua bộ lau nhà thông minh ở metro gồm thùng ,cây lau đầy đủ giá 197k...lau nhà sạch ra phết... loại mình mua tên ghi ngoài thùng là hạnh doanh hay hạnh danh gì đó
    • 148 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kaori_nguyen Xem bài viết
    chị cùng công ty em vừa mua 1 cây lau nhà 360 giá có khoảng 190k thôi ở Nguyễn Kim ạ
    cây ko thôi huh bạn ?? nếu là bộ thì rẻ hơn metro 7k, mình qua mua thêm 1 bộ tặng mẹ mình, còn nếu 1 cây thì mắc quá ko có khả năng..... đành quay lại metro mua bộ giống hôm kia mới mua thôi
    • 74 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cobehaydua Xem bài viết
    An Thái bán 690 k là quá đắt rồi, mình định mua nhưng tìm trên mạng một lúc hóa ra ở Hà nội có chỗ khác có rất nhiều mà giá bán có 550k, hàng lại giống hệt, được cả khuyến mại nên mua luôn, đã tìm trên mạng thì hàng Đài Loan Mega Mop chỉ có 1 loại duy nhất thùng màu đen bóng, dập nổi chữ Made in Taiwan ở đáy thùng chứ không có loại 1 hay loại 2 gì cả, các mẹ cẩn thận không lại bị lừa. Thông tin mình tìm thấy ở trang web caylaunha.com các mẹ ạ
    Điều lạ là 2 công ty dùng website tên gần giống nhau:

An Thái Cây lau nhà thông minh Mega Mop
    và Vũ Mạnh Hùng (không có tên công ty) Cây lau nhà thông minh 360 độ | Bán Cây Chổi lau nhà 360 độ hàng Đài Loan

Trang của An Thái nói rằng có 2 loại 690K và 550K. Trang của Vũ Mạnh Hùng chỉ có 1 loại 550K.

Vậy thông tin nào đúng?
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này bên Trung Quốc bán đầy ngoài chợ... Các mẹ nào muốn mua thì mình mang về giúp cho, giá chỉ 1 nửa thôi.
    • 44 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kaori_nguyen Xem bài viết
    Bạn ơi, bạn hỏi dùm mình địa chỉ cụ thể ở Nguyễn Kim được k bạn? Cảm ơn nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 83 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Xem quảng cáo thì em thấy rất hay và muốn mua luôn nhưng vì giá hơi đắt nên vẫn còn lăn toăn không biết chất lượng có đúng như vậy không?
    Chị nào đã mua và sử dụng rồi thì cho em biết ý kiến với? Lau nhà bằng cái này có thích không? Cái đầu lau và mô tơ quay có hay bị trục trặc không ạ?

Cảm ơn các chị nhé!:Rose: