• 0 Lượt chia sẻ
  • 143K Lượt đọc
  • 420 Trả lời

23 Người đang theo dõi

• 2,464 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Mình xem trên tv thấy quảng cáo cây lau nhà 360 độ có thùng vắt thấy rất tiện,phải cái hơi mắc,tới 800k/cây.Lỡ xài có 1 tháng nó hư cái thùng vắt đó thì cũng như cây 35k à?Có bạn nào đã sử dụng cây lau nhà này thấy hiệu quả ra sao thì vui lòng chia xẻ cho mình biết với nhe.cảm ơn rất nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 430 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Mình mới dùng 2 tuần nay thôi nên có nhận xét ngắn thế này : tiện dụng, đẹp, lau nhà đỡ mỏi ! Nhưng giá 780k là quá đắt so với những gì nó mang lại! Của mình là mẹ chồng cho nên mới dùng chứ kg dám mua. Mình khuyên bạn kg nên lãng phí vì thật sự nó kg xuất sắc như quảng cáo đâu
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,644 Bài viết

• 941 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhiều, hôm qua xem trên quảng cáo đang định đi lùng để mua, vì nhà mình cũng nền gỗ (gỗ CN thôi) nhưng muốn bền nên toàn lau tay và bằng giẻ nên thấy cũng mệt. May quá có bạn cảnh báo, thôi ko mua nữa nhỉ

• 2,464 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Ừa hén,mình cũng thấy nó hơi mắc,cái đầu giẻ lau ko mà tới 100k!:Sick:Cửa hàng nó gần nhà mình nè (Bình Thới),nó đang khuyến mãi mua 1 cây tặng 1 đầu giẻ lau.Nhưng mà đúng là cái gì quảng cáo dữ quá cũng dzỏm hết!
    Vậy bạn nào có kinh nghiệm mua cây lau nhà loại gì thì cho mình ý kiến với!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi whitebells; 04/05/2009 vào lúc 12:38 PM.

• 652 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Đúng đó, không nên lãng phí với...cây lau nhà. Để "chiền" dẫn chồng con đi ăn nhậu sướng hơn!

• 126 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Có cùng thắc mắc là nên mua cây lau nhà loại gì đây hả các mẹ. Em dùng mấy loại, đều chả ưng cái nào. Cái thì đầu lau cứ xổ lông bẩn hết cả nhà, cái đầu mút thì dùng một thời gian cần đi đằng cần mà đầu lau đi đằng đầu lau... Chán hết cả người. Mẹ nào có cái nào ưng ý chỉ em với em đi mua.
    Tũn anh, Tũn em, Tũn em em... :Kiss:

• 259 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Nhà mình dùng cây lau nhà này dc gần 1 tháng rồi. Đúng là khi vắt thì rất khô nước rất phù hợp với những sàn gỗ nhưng mình có cảm giác là cái cây lau sẽ ko bền vì thấy nó nhỏ quá, dùng chỉ sợ gẫy. Mà giá thì chát thật. Nếu họ giảm giá khoảng 300-400k thì mình nghĩ nó sẽ dc dùng nhiều hơn. Cũng tiết kiệm sức lao động nhiều & nhà lại khô nữa.

• 2,464 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Mình mới tìm đuợc 1 cây,hơi mất công 1 chút nhưng lau khá sạch.Bởi vì nó là đầu giẻ bằng khăn lông,lau xong phải gỡ ra giặt bằng tay,rồi gắn vô lau típ!:Sadầu giẻ lau hình chữ nhật,quay ko tới 360 độ nhưng cũng quay mòng mòng!:Laughing:Mình thấy cũng ưng ý vì lau gần như sạch bằng lau tay,giá là 130k/cây.

• 1,032 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi whitebells Xem bài viết
    Mình mới tìm đuợc 1 cây,hơi mất công 1 chút nhưng lau khá sạch.Bởi vì nó là đầu giẻ bằng khăn lông,lau xong phải gỡ ra giặt bằng tay,rồi gắn vô lau típ!:Sadầu giẻ lau hình chữ nhật,quay ko tới 360 độ nhưng cũng quay mòng mòng!:Laughing:Mình thấy cũng ưng ý vì lau gần như sạch bằng lau tay,giá là 130k/cây.
    Cái này lau nhà công nhận sạch lắm.

• 136 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bông gòn Xem bài viết
    Cái này lau nhà công nhận sạch lắm.
    Có mẫu ko các mẹ ơi, upload len cho mọi người biết đi.