• 0 Lượt chia sẻ
  • 53.5K Lượt đọc
  • 154 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi cho em xin địa chỉ với, em đang cần mua thảm gấp mà chưa biết loại nào tốt cả, e vửa ra Ngô Văn Sở toàn có thảm của đài loan thôi, ko có của VN chị à. E muốn dùng hàng của VN mà ko biết mua ở đâu? Cám ơn mẹ nhiều nhiều
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ Lizdise ơi cho mẹ soc nhi địa chỉ nhé, licomi là loại gì vậy chỉ?
    • 1,264 Bài viết

• 334 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em muốn mua thảm ghép trải phòng cho ấm chân mùa đông nhưng em k muốn dùng loại dạ, len vì ngại dùng máy hút bụi lắm, mẹ nào dùng thảm cao su rồi cmt cho em biết phải chsu ý j khi đi chọn mua loại thảm ghép này với. Mí lị em muốn hỏi là thảm này ccó sợ độc hại k ạ :Sigh:
    • 104 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhà mình đã có ai dùng tấm thảm lớn để trải nhà chưa ạ, loại này có hoa văn đẹp lắm chỉ có 1 tấm thôi ko phải miếng ghép. Em đang phân vân ko biết mua loại nào, nhà em có con nhỏ mới biết đi thôi nên ko biết dùng loại nào hợp lý, mình thấy miếng ghép bên trên là dạ màu đỏ mận chín cũng đẹp nhưng sao đắt quá 18k/miếng. Bác nào cũng đang nuôi con nhỏ như em tư vấn cho em với dùng loại nào thích hợp ạ!!!
    • 559 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuyTienst Xem bài viết
    Nhà mình đã có ai dùng tấm thảm lớn để trải nhà chưa ạ, loại này có hoa văn đẹp lắm chỉ có 1 tấm thôi ko phải miếng ghép. Em đang phân vân ko biết mua loại nào, nhà em có con nhỏ mới biết đi thôi nên ko biết dùng loại nào hợp lý, mình thấy miếng ghép bên trên là dạ màu đỏ mận chín cũng đẹp nhưng sao đắt quá 18k/miếng. Bác nào cũng đang nuôi con nhỏ như em tư vấn cho em với dùng loại nào thích hợp ạ!!!
    Đúng topic mình đang cần và cũng có băn khoăn y như bạn này. Bé nhà mình cũng vừa biết đi, nền nhà hiện nay là gạch hoa nên lạnh lắm, muốn mua loại lót sàn gì đó mà đang băn khoăn không biết nên mua loại nào, ở đâu. Đọc hết 8 trang vẫn chưa quyết định được, rất mong các bạn tư vấn. Mình cũng đang nghĩ không biết nên mua loại miếng ghép hay mua một cái thảm to. Sàn lạnh quá, thương con :Crying:
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mother of Four Xem bài viết
    Đúng topic mình đang cần và cũng có băn khoăn y như bạn này. Bé nhà mình cũng vừa biết đi, nền nhà hiện nay là gạch hoa nên lạnh lắm, muốn mua loại lót sàn gì đó mà đang băn khoăn không biết nên mua loại nào, ở đâu. Đọc hết 8 trang vẫn chưa quyết định được, rất mong các bạn tư vấn. Mình cũng đang nghĩ không biết nên mua loại miếng ghép hay mua một cái thảm to. Sàn lạnh quá, thương con :Crying:
    Đang có con nhỏ bạn nên dùng thảm có nhiều miếng nhỏ lắp ghép, dễ tháo lắp thay thế khi con bạn tè vào.
    • 559 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn. Hôm vừa rồi mình đi BigC nhưng họ hết tấm ghép hình vân gỗ, chỉ còn mấy tấm ghép xốp hình con chữ, mình không thích nên chưa mua. Lười đi quá, không khéo hết mùa đông các con vẫn chưa có thảm, hic... Quanh Nguyễn Chí Thanh có chỗ nào bán tấm ghép trải sàn không mọi người?
    • 6,628 Bài viết

• 4,509 Được cảm ơn

các chị ơi, bi giờ giá miếng xốp này thế nào rồi ạ? Em search mà k thấy, giúp em với.
    • 843 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chị yêu Cún lắm Xem bài viết
    các chị ơi, bi giờ giá miếng xốp này thế nào rồi ạ? Em search mà k thấy, giúp em với.
    Miếng thảm xốp ở nhà mình bán là 4K / miếng, bán 10 miếng một.
    • 326 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trẻ con mới biết đi thì chỉ nên dùng loại miếng ghép hoạt hình thôi, vì các bạn ý hay đánh đổ nước, sữa, dấm đài ra thảm, dùng thảm xịn thì vừa bẩn vừa ko vs được.

Thảm thì ra Ngô van Sở là giá chuẩn nhất, vì hàng nào cũng là TQ thôi. Tớ hay mua hàng anh Nam (hình như tên cửa hàng là Hoàng Nam thì phải), chỉ biết nhà bán thứ 2 bên tay trái, hang nhieu ma đúng giá.
    • 347 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

ở Sai gon mua thảm này ở đâu các mẹ??????????????????????/
    :LoveStruc:
    • 217 Bài viết

• 1,172 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nucknick_pigluv Xem bài viết
    ở Sai gon mua thảm này ở đâu các mẹ??????????????????????/
    Mình thấy mấy cửa hàng bán đồ cho em bé có bán, còn mình mua ở cửa hàng bán thảm gần nhà. Nhưng minh thấy mua về chẳng dùng mấy vì có lẽ SG lúc nào cũng nóng.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có mẹ nào cần thanh lý miếng tấm xốp trải sàn không, nếu có thì liên lạc với mình nhé, mail lythanhtra04@yahoo.com
    Chỉnh sửa lần cuối bởi cop con 2010; 17/08/2011 vào lúc 09:23 PM.
    • 569 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

hì, mùa thu rồi, mình cũng thấy hơi lạnh chân. Con zai hôm nay còn sổ mũi, hôm nào rảnh vợ chồng mình sẽ đi mấy chỗ tham khảo, nhưng đúng là đọc hết topic mà vẫn chưa đưa ra quyết định nào hợp lý, chỉ biết là ko mua hàng TQ và chú ý màu sắc. Tuy nhiên mình cũng đang băn khoăn giữa thảm miếng và thảm nguyên, thảm xốp hay thảm dạ.
    Kéo topic này lên cho cả nhà cùng trao đổi ạ, : )
    chúc cả nhà có một mùa thu dịu dàng và mùa đông ấm áp ạ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cam on ban, to o gan Hàng Đậu nè. Hihi..
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8