• 0 Lượt chia sẻ
  • 876 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chẳng là em và bạn trai quen nhau được 7 tháng nhà anh mới xây xong nên anh mời em qua nhà anh ăn tân gia với ra mắt gia đình chắc là có họ hàng luôn. Em cũng chưa trả lời vì không biết có nên đi hay không với lần đầu qua nhà anh mà gặp cả họ hàng em cũng khá là ngại. Theo các chị em có nên nhận lời đi không hay từ chối khéo ạ. Và nếu đi thì em nên mua quà gì cho phải ( gia đình anh khá giả nên cái gì cũng có nên em sợ mua rồi không vừa ý )
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lần đầu tiên ra mắt nhà bạn trai nên mua quà gì?

Xin chào anh chị trong diễn đàn Webtretho. Em là thành viên mới . Em đang có một vấn đề đang phân vân nên nhờ anh chị tư vấn dùm Hi. Em cảm ơn trước nhé. Chiện là thế này: 30/4 nì bạn trai em dẫn em về quê anh í chơi xem như lần đầu tiên ra mắt vì quen nhau 3 năm rùi nhưng chưa bao giờ anh í dẫn...

• Đàn Organ Casio CTK-1250

http://pianovietthanh.com.vn/Uploads/SanPham/b4405b72-2275-42da-b0dd-68833a1f7de2.jpg Đàn Organ...

• Đến nhà bạn trai nên nói chuyện gì

Các chị cho em xin vài chủ đề để nói chuyện khi qua thăm nhà bạn trai với. Hai bác ấy cũng ko ưng em lắm. Không sang cũng ko được, mà sang thì cứng họng ko biết nói cái gì. :(( 3 tháng nay em ko sang, giờ mà qua bị hỏi tại sao ko qua cũng chả biết nói lí do gì luôn, huhu.

• Cảm nhận sau khi dùng collagen lần đầu

Hôm trước, vô tình lang thang trên mạng, thấy có chương trình sử dụng mẫu thử collagen, xôm tụ quá...

• Hướng dẫn cách làm sạch vòi, chậu rửa bát rửa mặt

Đối với người phụ nữ, ngoài việc nấu những món ăn ngoan cho gia đình thì việc giữ gìn vệ sinh cho...

• 145 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Tân gia thì tặng cây lau nhà là hợp lí ạ ngoài ra mua bộ nồi, tranh, đồ hồ, bình hoa,... Nhiều thứ để tặng lắm, quan trọng là làm sao cho phù hợp với không gian gia chủ và có những đồ phải xem phong thủy mới tặng.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mod ơi xóa bài dùm em nhé. Em cám ơn