Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 177K Lượt đọc
  • 159 Trả lời

13 Người đang theo dõi

• 9 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Các mẹ tham khảo thử bếp Hồng ngoại Halogen DELTA - DRAGON thử đi!

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước em cũng có xài bếp Komasu, xài được 2 tháng thì hư, đem lên bảo hành thì giữ bếp hết cả tháng, sau đó đem về dùng lại hư nữa. Đợt vừa rồi thấy chị hàng xóm mua bếp hồng ngoại Elip có 980.000, mẫu mã đẹp, lại có luôn hóa đơn VAT, mà chị ấy bảo xài đỡ hao điện hơn các loại khác. Thế là em cũng mua 1 cái xài đến giờ cũng nửa năm rồi, chị em nào có nhu cầu thì xem thử nhé.
    Ps: ah em mua bên cty sieuthitaigia.vn đấy, giao hàng tận nơi miễn phí Chúc chị em nhà mình mua được sản phẩm vừa ý nhé

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đã mua cái bếp này về để an lẩu, mùa đông đến rồi, cám ơn các mẹ đã cho tt bổ ich. thực sự mình khoái món nướng lắm, ko biết nướng thịt làm như thể nảo nhi? mẹ nào nường rồi thỉnh giáo cái coi?
    THỰC PHẨM CHỨC NĂNG GIẢM CÂN
    http://mgod.webtretho.com/forum/f249...m-can-1423961/

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

HIện nay trên thị trường có rất nhiều dòng sản phẩm quá.
    mình không biết mua loại nào cho BX mà vừa phải với giá tiến của mình nữa
    Các mẹ cho minh hỏi chút nhé: có ai đã dùng bếp hồng ngoại ELip của sieuthitaigia.vn chưa?
    Không biết bếp đó sài được không nhỉ?
    mình tham khảo ở đây.
    http://www.sieuthitaigia.vn/bep-dien...lip-e2200.html

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, dùng bếp từ thì đỡ tốn điện hơn bếp hồng ngoại đúng không ạ ?
    Nhưng em chỉ định dùng thay thế bếp gas trong một vài trường hợp, như ăn lẩu, nấu nhanh, hâm lại đồ ăn và thỉnh thoảng ăn đồ nướng nữa, em vẫn dùng bếp gas là chính.
    Có mẹ nào tư vấn cho em bếp của hãng nào dùng ổn, đỡ tốn điện với ạ
    Ag, mình chỉ mua loại dưới 1tr thôi các mẹ nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi trangnim21; 17/12/2012 vào lúc 11:19 AM.

• 345 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Hôm trước chồng mình cũng mua tặng vợ 1 bếp hồng ngoại. Cảm nhận của mình là nấu ko nhanh bằng bếp gas nhà mình, chỉ đc cái trông sạch sẽ và an toàn.

• 106 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi bếp Halogen là bếp Hồng Ngoại đúng ko ạ, bếp này có kén nồi/ chảo gì ko ạ vì em đã đọc kỹ tờ hướng dẫn nhưng ko thấy ghi?

• 24 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Đừng mua cho đỡ tiếc tiền, trừ khi là hàng Châu Âu (mắc nhé)

Nguyên lý của bếp hồng ngoại y sì như lò sưởi ý, ngồi gần là nóng nên chỉ cần bếp thông thường là OK hết, nhôm, sắt, inox....
    Lò Halogen là 1 trong các kiểu hồng ngoại nhưng dùng bóng Halogen công suất cao (đèn pha xe máy là loại công suất cực thấp)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lecongdair57; 19/12/2012 vào lúc 01:23 PM.

• 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mùa hè đến rồi, các mẹ nên chọn bếp đôi từ or bếp hỗn hợp ý....chứ dùng 2 điện thì có mà bằng nung....nóng lém...nhà e có 1 điện mà mùa đông bật thì ko cần máy sưởi zồi.....Tóm lại là an toàn sạch sẽ...mỗi mẹ nên chưng dụng 1 cái

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ mua cái bếp hồng ngoại của chefs ở 489- đội cấn gần 2 năm rồi vẫn chạy tốt,mà thấy cũng không hao điện lắm