• 2 Lượt chia sẻ
  • 213K Lượt đọc
  • 471 Trả lời

• 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

co ai o HN giup minh viec nay ko, minh cung dang gap tinh huong tuong tu, ko biet mua o dau. ngai qua hic
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tình hình đã mua được qua tang ban gai, các bạn nào ngại ra shop (giống mình) ban vao web foreva.vn , đặt hàng giao tận nơi,quần chất lượng tốt,hồi đầu mình lo đặt hàng mua về không đúng size , khi nhận hàng mới biết freesize nên khỏi lo nhé, mình mới mua 1 cai để tặng ( xem tình hình ban gai sao đã, với quần xài có dc ko), ít bữa mua thêm mấy cái nữa, chúc các bạn giống mình có thêm lựa chọn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi why12310; 05/06/2013 vào lúc 05:20 PM.
    • 142 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình đọc cũng thấy không nên mặc những quần như thế, dễ bị viêm nhiễm từ đường hậu, các bệnh lây lan lên trước...
    • 121 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Hi mọi người.em la thành viên đã lâu ở wwt nhưng lâu lắm mới post một bài. Sau đây la kinh nghiệm nội y và đặc biệt là về quần Thong(lọt khe) ( nghe lọt khe sound funny the nào ý) hahaha....quần ấy nếu chưa mặc thì khó chịu chứ mặc rồi thì "ghiền" , đặc biệt là lúc mặc đồ sexy short ngẮn hay váy ôm , quần legging, quần trắng,quần thong là lựa chọn của em. Lý do la no ko show gi đằng sau ca, ko thấy line lồi lên nhin kì lắm. Bên nước ngoài mặc hoài đâu thấy bệnh gi đâu.miễn sao cứ sạch sẽ thìko hề hấn gi... E giới thiệu xong quần thong rồi. Cuối tháng 7 e về Vn và mang rất nhiều đồ nội y của Victoria's secret..ace nao có nhu cau mua hay làm quà thì text e..hàng dẹp cực chuẩn ko hàng nào sánh bang VS nhé..thanks ac quan tâm.
    • 67 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fraye Xem bài viết
    Mình đọc cũng thấy không nên mặc những quần như thế, dễ bị viêm nhiễm từ đường hậu, các bệnh lây lan lên trước...
    Thực ra nó là một sự kết hợp thôi, nếu mặc với đầm mỏng, lụa thì nó rất lịch sự, hay mặc khi quan hệ thì nó rất gợi tình. Nhưng vì phụ nữ ra khí hư nhiều nên đúng là ko nên mặc nhiều ngoài hai mục đích trên
    "Mai mối xem mặt kết hôn" dành riêng cho nhân viên văn phòng và doanh nhân - http://zaodich.com/forum/f2927/mai-m.../#post31157323
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Vote cho quần String!
    Theo em đoán thì khoảng 10-20% chị em thik mặc thôi. Sao vậy nhỉ, nó thật sexy và thoải mái mà.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Like mạnh cho chị em nào mặc qlk
    • 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hic, mặc thử mấy lần rôi, cơ mà em thấy hơi khó chịu nên thôi, lại quay về truyền thống.
    • 355 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Theo kinh nghiệm của mình, bạn nào mặc string hoặc thong mà thấy khó chịu một phần vì chưa quen và phần quan trọng là bạn chọn mua loại quần có chất liệu và form dáng, cách may chưa đủ mềm mại và "thân thiện với cơ thể" như bạn nào đó đã nói ở trên. Vì ôm sát phần nhạy cảm nhất của cơ thể cho nên loại quần này yêu cầu cao về chất liệu và đường may. Về khoản này thì mình vote cho victoria secrets vì mình đã mặc qua loại quần này của 1 số nhãn hiệu thì đúng là chỉ có VS là cho cảm giác vô cùng thoải mái khi mặc, đa dạng kiểu dáng và đẹp nữa. Khi đã mặc quen rồi thì lâu lâu mặc lại kiểu cổ điển cảm thấy kém hấp dẫn, nóng nực, tóm lại là không thoải mái. Bạn nào muốn mặc thử loại này thì nên tìm mua VS để thử.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ở HCM cho e hỏi chỗ mua quần với ạ. e có mua ở 1 vài shop online nhưng chỗ nào chất liệu vải cũng rất thô mặc ko thoải mái tí nào. chị nào mua ở đâu thì cho e xin cái đỉa chỉ chi tiết 1 chút tại e nghe vài chị nói triumph hay vera có mà nhiều chỗ e vào lại ko có . với lại cho e xin cái giá nữa nhé. bữa e ghé wacoal và shimone ở Hai Bà Trưng thì có, kiểu cũng đẹp lắm mà giá cao quá >200k/cái cho wacoal và >100k/cái cho shimone. chỗ nào thật nhiều kiểu sexy ấy vì e ko mặc để ra ngoài mà chỉ mặc để cho ông xã ngắm vì ông xã e rất mê loại này
    • 62 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lotieuvu Xem bài viết
    Các chị ở HCM cho e hỏi chỗ mua quần với ạ. e có mua ở 1 vài shop online nhưng chỗ nào chất liệu vải cũng rất thô mặc ko thoải mái tí nào. chị nào mua ở đâu thì cho e xin cái đỉa chỉ chi tiết 1 chút tại e nghe vài chị nói triumph hay vera có mà nhiều chỗ e vào lại ko có . với lại cho e xin cái giá nữa nhé. bữa e ghé wacoal và shimone ở Hai Bà Trưng thì có, kiểu cũng đẹp lắm mà giá cao quá >200k/cái cho wacoal và >100k/cái cho shimone. chỗ nào thật nhiều kiểu sexy ấy vì e ko mặc để ra ngoài mà chỉ mặc để cho ông xã ngắm vì ông xã e rất mê loại này
    Đọc topic vui vui vì một số bạn bè và khách của em nói mặc Thong hoặc V-string là hư hỏng...hixhix nghe mún té xĩu . Riêng bản thân em rất thích vì nó sexy và thoải mái.
    hihih chị ghé em tham khảo thử nha!!!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thường mặc qlk này khi mặc quần bó, đầm ôm... rất thoải mái dễ chịu và nhất là tự tin vì không có hằn line trên mông, bạn nào chưa quen thì từ từ sẽ quen thôi nha.
    Lần đầu tiên mình biết là do bạn mình ở Mỹ về cho một lố 4 cái hiệu Victoria's secret, mặc thích lắm các mẹ ơi. Từ đó mình mê đồ lót của thương hiệu này luôn <3
    Tin ở
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi antbee Xem bài viết
    Bạn có thể mua thong ở cửa hàng Venus ở Nguyễn Hữa Huân, chị chủ cửa hàng này chỉ bán quần loại này thôi, hàng của Thổ mang về nhiều màu nhiều kiểu lắm, chất lượng cũng được. Có loại 40K/chiếc, có loại đắt hơn 100k, 200k cũng có.

Mua của Triumph thì mua sloggi nhưng mẫu mã màu sắc ko có nhiều, chủ yếu thuần 1 màu và kiểu dáng ko khác nhau mấy.

Vera thì mình ko rõ lắm vì mua mấy cái bra của hãng nhưng chẳng thích lắm nên ko dòm ngó Vera mấy

cho mình hỏi chị này có bán trên mạng ko? thì mới vào coi đc mẫu mã và mua vì mình ở hp
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chi co the cho e dia chi va sdt ko? e muon mua ve xai
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các chị ơi .em thấy quần lọt khe mặc rất mát.tuy em là con trai nhưng em rất thích.mặc vô sướng lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Do bạn chưa quen ah. Nếu bạn muốn mặc nó thì cần có thời gian. Chúc bạn vui vẻ!!!
    • 97 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cũng muốn mua lọa này mac voi vay ôm nhưng khó mặc vậy chắc mình nghĩ lại quá
    • 49 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hehe. Cái này mình cũng không biết hỏi ai hít. Cả nhà cho mình lời khuyên với
    • 30 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThanhThuyTQ Xem bài viết
    Mình cũng muốn mua lọa này mac voi vay ôm nhưng khó mặc vậy chắc mình nghĩ lại quá
    Nếu mua sản phẩm chính hãng của Victoria's Secret hay La Senza thì hoàn toàn thoải mái và dễ chịu chứ không khó mặc đâu. Váy ôm mà đi cùng với thong (quần lọt khe) thì chuẩn không cần chỉnh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Phân biệt Triumph thật-giả .

Chào mấy chị , em có đứa bạn nó nói là có người cô làm trong công ti Triumph ngoài quận 1 , đường...

• Quần lót lọt khe cho ông xã có hại ko???

Mấy hôm trước cùng chồng ra Underwear Lynk Kim Mã chọn 1 đôi quần lọt khe màu trắng cho xã yêu. Xã nhà em về mặc thử ngay, em nom nom thấy cũng đẹp và khá hấp dẫn bắt mắt :)) . Em khen xã vài câu mà giờ tự nhiên thấy xã "chăm chỉ" mặc lọt khe thế, có 2 cái mà cứ giặt xong lại mặc :-S Thấy xã...

• Chiến lược chinh phục người tiêu dùng thông minh

Người tiêu dùng ngày càng thông minh và khó tính hơn khi lựa chọn những thương hiệu, những sản phẩm...

• Cả nhà lưu ý: Sự thật về Triumph xuất Nhật

Sự thật về Triumph xuất Nhật Bài viết này bên web ******** (miền bắc), mình thấy rất hữu ít nên...

• Sữa Kun Cookies là sữa gì, Có đảm bảo dinh dưỡng cho trẻ không?

Thời gian trước khi con còn tình trạng ngán sữa nhiều mẹ gợi ý đổi sang sữa Kun vị Cookies. Thấy bé...

• Ngày hội quần lót ở Mỹ

Hôm mùng 9/8 vừa qua, một đám du khách đi ngang qua quảng trường Times, Mahattan được một phen đỏ mặt khi chứng kiến hàng đoàn các nam thanh nữ tú kéo nhau đi tung tăng trên khắp phố trong trang phục quần áo tắm. Hỏi ra mới biết đó là ngày hội quần lót diễn ra hàng năm ở Mỹ. Năm 2003 công ty...

• 197 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Quần lọt khe chắc chắn là kiểu quần lót vô địch về khoản sexy và hấp dẫn. Đặc biệt, trong chốn riêng tư, 1 chiếc quần string giúp nàng khoe trọn đường cong vòng 3 ngọt ngào, vì thế mà dựng lên những đường thẳng của chàng Nếu nàng chưa bao giờ thử kiểu quần này, thì nhất định nên sắm ngay sắm ngay nhé.^^.

Nhưng có 1 vấn đề thế này: phụ nữ mình, đâu phải lúc nào cũng được “khô ráo và sạch sẽ”, có những ngày khí hư ra nhiều…
    Foreva không biết các chị em kết kiểu quần này có mặc thường xuyên đi làm hay không? Hay chỉ mặc trong vài dịp? Mà quan trọng nhất là làm sao để khắc phục tình trạng này với những sợi dây quần mảnh như vậy nhỉ?

Cả nhà mình cùng chia sẻ nhenn, Foreva chờ comment trả lời của mọi người.^^.
    Cửa hàng đồ lót, đồ bơi và đồ ngủ online lớn nhất Việt Nam: foreva.vn
    FOREVA Facebook fanpage dành cho những phụ nữ đang yêu thương bản thân mình bằng ngôn ngữ của Nội y
    FOREVA blog: Những câu chuyện "rất đàn bà" xung quanh Nội y và hơn thế nữa...