• 2 Lượt chia sẻ
  • 209K Lượt đọc
  • 463 Trả lời

37 Người đang theo dõi

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trúc Lâm Xem bài viết
    Mình mới mua được 2 quần string, ren, cotton đẹp lắm. Để mai tớ post lên đây cho các mẹ tham khảo nhé. Hàng VN xuất khẩu, 50k/quần. Đẹp hơn La senza.

Ah..La senza đang có khuyến mãi, các mẹ đi mua đi, hết tuần này là hết khuyến mãi đó. Sale 50% cơ.
    sao bạn không post hình quần lên đi
    • 1,281 Bài viết

• 4,868 Được cảm ơn

Mình cũng bó tay với thể loại này
    • 368 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trúc Lâm Xem bài viết
    Mình mới mua được 2 quần string, ren, cotton đẹp lắm. Để mai tớ post lên đây cho các mẹ tham khảo nhé. Hàng VN xuất khẩu, 50k/quần. Đẹp hơn La senza.

Ah..La senza đang có khuyến mãi, các mẹ đi mua đi, hết tuần này là hết khuyến mãi đó. Sale 50% cơ.
    Cho mình xin địa chi Lazensa đi bạn
    • 180 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi menhaque Xem bài viết
    Chào các mẹ, các chị,em thấy ở siêu thị có bán loại quần lót dây (loại lọt khe/"string"). em mua thử một cái nhưng mặc không được thoải mái cho lắm. Em không biết các chị có mặc thử loại đó bao giờ chưa? Xin chị cho em biết ý kiến nên mua loại nào mặc cho thoải mái. cảm ơn các chị nhiều.

Mặc quần naỳ, ban đầu thì hơi khó chịu nhưng riết rùi cũng quen. Mà bận quần này hay bị đàn ông nhìn vào mông lém. Hình như họ vừa nhìn vừa suy nghĩ xem mình có mặc underwear hay không hay sao ấy. Nhưng mà công nhận mặc quần này trông cái vòng 3 nó cứ tròn trịa đến khó chịu :Laughing:
    • 569 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi honghaad Xem bài viết
    Trời ơi là đất
    Các mẹ cho em hỏi La Senza có đại lý ở HN chưa để em mua quần với ạ? Em xách 1 lố bên Pháp về, dùng 2 năm rùi, hic hic, có mua vài cái mới của Triumph nhưng dùng ko được hợp ý. Của VS thì lại đắt quá.
    • 160 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Nam cũng mặc loại này hả? Mẹ nào để cái hình lên ghê quá, hixx
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanguyen0709 Xem bài viết
    Nam cũng mặc loại này hả? Mẹ nào để cái hình lên ghê quá, hixx
    Vậy chứ không có cái ghê này tui không chịu à nha
    • 1,241 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhtuyet_85 Xem bài viết
    Trời ơi đây là quần của con trai hả?????????:Laughing:
    :Laughing::Laughing::Laughing: (bó tay- cái ảnh ko đỡ nổi)
    • 4,269 Bài viết

• 3,590 Được cảm ơn

Choáng vì cái ảnh!!!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 20 bộ đồ ngủ gợi cảm, nồng nàn cho cô dâu

by Yana Nguyen Đằng sau mỗi chiếc váy cưới, đồ ngủ cho cô dâu cũng “nắm giữ” một vị trí cực kì...

• Chọn áo ngực để tăng sức quyến rũ cho vòng 1

Bạn biết rằng ngực phụ nữ được cấu tạo chủ yếu từ các mô mỡ và tuyến sữa. Sự thay đổi hormone và...

• Bao giờ thì cho con gái mặc quần lót

Các mẹ ơi, con gái mình 27 tháng rồi, sắp sửa cho đi trẻ rồi nhưng có lúc vẫn dấm đài mặc dù ít thôi. Liệu đã đến lúc mặc quần xilíp chưa nhỉ? :1:

• Quần lót lọt khe cho ông xã có hại ko???

Mấy hôm trước cùng chồng ra Underwear Lynk Kim Mã chọn 1 đôi quần lọt khe màu trắng cho xã yêu. Xã nhà em về mặc thử ngay, em nom nom thấy cũng đẹp và khá hấp dẫn bắt mắt :)) . Em khen xã vài câu mà giờ tự nhiên thấy xã "chăm chỉ" mặc lọt khe thế, có 2 cái mà cứ giặt xong lại mặc :-S Thấy xã...

• Làm đẹp khi đã về...già

Là phụ nữ ai cũng muốn mình đẹp, không cứ tuổi tác. Tuổi trẻ của mẹ gắn liền với những lo âu,...

• 2,517 Bài viết

• 822 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhongbo Xem bài viết
    bạn cho giá các sản phẩm bạn bán đi
    Í da em đâu có bán, em toàn đi mua, mà chưa dám dùng loại này nữa :Laughing::Laughing:
    Ăn no
    Mặc Đẹp
    Ngủ Ngon
    Sống Hạnh Phúc
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc: