• 2 Lượt chia sẻ
  • 200K Lượt đọc
  • 462 Trả lời

32 Người đang theo dõi

• menhaque
    • 44 năm
    Chào các mẹ, các chị,em thấy ở siêu thị có bán loại quần lót dây (loại lọt khe/"string"). em mua thử một cái nhưng mặc không được thoải mái cho lắm. Em không biết các chị có mặc thử loại đó bao giờ chưa? Xin chị cho em biết ý kiến nên mua loại nào mặc cho thoải mái. cảm ơn các chị nhiều.

• 382 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Chị ơi, loại quần đó thì lúc mới mặc thì khó chịu thiệt.. nếu Chị thích mặc quần loại đó thì Chị chịu khó mặc một thời gian đi rồi sao dần dần sẽ quen và cảm giác thấy hết khó chịu thôi à..
    Các con là bình minh của Bo^' Me. !! :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• menhaque
    • 44 năm
    cảm ơn chị, chị có mặc thử loại đó chưa? loại nào thì chị thích nhất?

• 2,008 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi menhaque
    Chào các mẹ, các chị,em thấy ở siêu thị có bán loại quần lót dây (loại lọt khe/"string"). em mua thử một cái nhưng mặc không được thoải mái cho lắm. Em không biết các chị có mặc thử loại đó bao giờ chưa? Xin chị cho em biết ý kiến nên mua loại nào mặc cho thoải mái. cảm ơn các chị nhiều.
    Mình mua về hồi đầu mặc khó chịu lắm sau cũng quen dần, nhưng có lần xem tivi họ nói ko nên mặc những vì các loại quần như thế thường ko tốt cho chỗ ấy : irritation.... giờ bỏ rồi, toàn mặc loại rộng trãi thoáng mát, cotton.

• 3,702 Bài viết

• 661 Được cảm ơn

Loại quần này có thể tăng urine-tract infection, đấy là mình đọc báo thấy thế.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4,275 Bài viết

• 1,723 Được cảm ơn

Mình cũng đã đọc vài bài báo về tác hại của cái quần này. Nhưng mà không hiểu sao cũng bon chen tậu một mớ ... Mình dán thêm miếng pantiliner vào mặc thấy cũng ok. Có điều mặc quần này hay bị chồng đá vào đít quá!

• menhaque
    • 44 năm
    bộ ông xã chịu hỗng nổi nên mới đá đích hả? chi mặc loại quần đó mỗi ngày hay là lâu lâu mới mặc một lần? mặc mỗi ngày có bị bệnh gì không??? cám ơn chị

• 4,794 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me HyLam
    Mình cũng đã đọc vài bài báo về tác hại của cái quần này. Nhưng mà không hiểu sao cũng bon chen tậu một mớ ... Mình dán thêm miếng pantiliner vào mặc thấy cũng ok. Có điều mặc quần này hay bị chồng đá vào đít quá!
    ai bảo chị chỉ mặc quần kg chi , heeeeeeee phải có cái gì phủ bên ngoài ông mới kg đá chứ , em chưa mặc loại quần đó bao giờ nhưng mà nghĩ đến cái cảnh đó em cũng gần chết.
    Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,359 Bài viết

• 1,287 Được cảm ơn

Loại quần này ai mặc quen rồi thì sẽ thấy OK, còn không thì rất khó chịu vì "lọt khe" mà. Còn về sức khoẻ thì không nên mặc loại này, chỉ nên mặc quần rộng rãi, chất liệu cotton cho "em nó" dễ thở.
    Tất cả vì con em chúng ta

• 382 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

[
    QUOTE=menhaque]cảm ơn chị, chị có mặc thử loại đó chưa? loại nào thì chị thích nhất?
    [/QUOTE]

Em thì toàn mặc quen loại quần đó rồi, ngoại trừ những ngày không cho phép trong tháng thôi ... nói về loại thì nhiều loại lắm Chị à, em thì xài đủ thứ , bảng to bảng nhỏ tam giác gì cũng mặc tuốt.. mặc loại quần đó thì cảm giác như là không mặc vậy đó.. Em cũng đọc trên báo nào đó nói là mặc quần loại đó không tốt dễ gây infection nhưng thấy mặc mấy năm nay rồi không sao nên thôi kệ chơi tuốt luôn...

Chị A oi, em nghe Chị nói mắc cười quá đi.. Ông Xã em thì không đạp vào mông em bao giờ nhưng hay bảo là ngứa mắt quá Vợ ơi , Vợ toàn là dụ dỗ chồng không à, nhất là những khi nào mặc bộ nào mà bó bó 1 tí..
    Các con là bình minh của Bo^' Me. !! :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: