Nội y

Quần lót gen bụng hàng ngày loại nào tốt?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.93K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 532 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Mình nghe nhiều người nói mua quần lót có miếng gen bụng mặc hàng ngày thì mặc đồ sẽ đẹp và từ từ cũng sẽ gọn bụng lại, nhưng mình ra chợ thì thấy đủ thứ loại, không biết mua loại nào.
    Mình bụng cũng khá lớn nên đang rất muốn dùng. Mình muốn hỏi bạn nào có kinh nghiệm dùng cái này cho mình ý kiến với: là mua hiệu gì? giá bao nhiêu? mặc có nóng không? có thay quần lót được không? ưu điểm, nhược điểm gì? Nói chung là ngon bổ rẻ thì càng tốt! Cám ơn mọi người

• 169 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Mình thấy Minoshe có loại gen bụng như cái bản thắng lưng to ý. Tiện lắm bạn. Giá khoảng hơn 800K
    Chỉnh sửa lần cuối bởi haknguyen; 12/08/2010 vào lúc 11:34 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 532 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Bạn cho mình hỏi loại này là chỉ mặc khi đi đâu thôi. chứ đâu phải mặc hàng ngày đúng không? Nhưng sao giá cao thế nhi!

• 169 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Người quen mình biết thì dùng hằng ngày để đi làm, để mặc đồ tự tin hơn.

• 169 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Ở chợ có loại tương tự, giá khoảng 150K - 300K, nhưng mặc 1 thời gian nó giãn ra, với khi mặc vô bụng ko gọn sát lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 151 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Chị lên mạng search thử quần gen bụng tebe, là dạng quần lót gen bụng, gen khá chắc chắn,mặc thoải mái mà quần giặt lại k bị dão nhé ^^ Hy vọng chị tìm đc loại quần ưng ý nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 236 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

bạn có thể tham khảo tất quần ghen bụng (tất chức năng) ở www.tatquan.com bạn nhé

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ở Hà Nội mình thấy có người chuyên bán quần gen bụng sau sinh mà xách tay từ Đài Loan về đấy bạn ạ. Giá chỉ có 250k mà chất liệu tốt, làm từ tơ tằm, vừa thoáng mát lại vừa bền. Quần đấy gọi là gì ấy nhỉ? À Eve's Love thì phải. Bạn thử vào đây mà xem nhé. mình search ra đây này. http://quangenbung.blogspot.com/2013...-sau-sinh.html

• 38 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em đã dùng qua trên 10 loại quần và ghen bụng cái đắt nhất của em là 180 000 thôi. Nhưng bi giờ em trung thành với ghen quần HTGTLASS của hàn quốc. Giá rất rẻ chỉ 50 k hay 60 k gì đó thôi em ko nhớ chính xác nhưng mà em phải nói là tuyệt vời , ko bị sát vào ... Mà thoải mái ko bị gấp vào khi ngồi mà lại mát. Em mặc được cả mùa hè mặc dù mới sinh cơ địa rất nóng mà chất bền nữa

• 38 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Bây giờ đi làm hàng ngày em vẫn mặc bình thường trông ngon lắm ạ. Ko ai nhận ra em mới sinh đâu

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2