Nội y

Quần gen bụng sau sinh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 54.3K Lượt đọc
  • 142 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 992 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

các mẹ đã sinh em bé rồi có kinh nghiệm cho mình hỏi mua quần gen bụng cho bà đẻ sau khi sinh em bé ở đâu với?chị dâu mình vừa sinh xong(sinh mổ) bụng to quá nên giờ muốn gen lại không thì khủng khiếp quá trời
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn vào Intimex Bờ Hồ xem, có mấy loại liền mà giá không đắt chút nào.
    • 711 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Bạn thử lên phố Hàng Ngang, có 2 nhà bán đồ lót nữ (tên là Oanh Yến Tú), ở đó có bán cả loại gen bụng rời và quần có gen bụng. Hì, nhưng trời nóng thế này gen bụng khó ghê lắm, phải rất quyết tâm mình mới gen được 1 ngày khoảng 14 tiếng! Cũng có hiệu quả lắm.

• 137 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi comnammuoivung
    các mẹ đã sinh em bé rồi có kinh nghiệm cho mình hỏi mua quần gen bụng cho bà đẻ sau khi sinh em bé ở đâu với?chị dâu mình vừa sinh xong(sinh mổ) bụng to quá nên giờ muốn gen lại không thì khủng khiếp quá trời
    Theo kinh nghiệm của mình thì khi sinh xong cứ lấy cái tã của bé ấy, quấn chặt vào bụng, khoảng 3 tháng thì OK, (nhưng nhớ hôm nào cũng thay cái mới nhé), sau đó thì mặc quần bò, bây giờ con mình 1 tuổi rồi bụng chẳng sổ tí nào cả, mọi người bảo như chưa sinh. :4:. Chứ trời này mà gen bụng thì nóng lắm.
    • 2,370 Bài viết

• 377 Được cảm ơn

Triump cũng có bán quần gen đấy, nhưng giá hơi đắt.
    Hồi mới sinh mình cũng gen bụng bằng tã, nhưng mệt lắm vì nó không có độ co giãn. Mua 1 đôi triump về mặc thì nóng không chịu nổi, vì mình sinh tháng 6 mà. cuối cùng cứ để bụng tự do thoải mái, thế mà bây giờ bụng cũng vẫn nhỏ gọn không bị xổ chút nào, trộm vía chưa còn nhỏ hơn khối em bụ bẫm chưa chồng
    • G&B
    • 12 năm
    • 1,451 Bài viết

• 308 Được cảm ơn

Cũng do cơ địa mỗi người mỗi khác. Như mình mà có gen cũng chẳng ăn thua gì, lại phải chịu nóng nên thôi luôn. 1 cô ở vp, 3 con rồi chẳng gen gì cả nhưng chăm tập thể dục nên trông vẫn gọn lắm. Theo mình sinh mổ thì chẳng nên gen đâu, bao giờ bé lớn 1 chút thì tập thể dục thôi.
    :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh nghe noi trên thị trường mới xuất hiện gen đỡ bụng bà bầu, nhưng một người ban của mình sử dụng nó lại cảm thấy khó chịu?! Nhờ các ban tư vấn cho mình loại nào là tốt nhất? kèm địa chỉ và giá tiền nũa nhe! Cám ơn nhièu!
    • hnm
    • 12 năm
    • 1,293 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Bạn qua cửa hàng WTT số 5 Hàng Mành đi, ở đó đang bán nên bạn xem hàng cụ thể & các bạn có thể tư vấn luôn cho bạn.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hnm
    Bạn qua cửa hàng WTT số 5 Hàng Mành đi, ở đó đang bán nên bạn xem hàng cụ thể & các bạn có thể tư vấn luôn cho bạn.
    CAm on Minh Hue nhe! Minh se đên WTT số 5 Hàng Mành! :1:
    • 2,008 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho mẹ cháu hỏi mua quần gen bụng, tả như thế nào nhỉ???nó như chiếc quần tập aerobic rời ko có áo ý, ngang bụng bó dài gần tới đầu gối (đại loại là như cái tất quần nhưng chỉ đến đầu gối thôi), nhưng chất liệu ko phải như quần tập aerobic, tác dụng đặc biệt để giảm vòng eo, tức có tác dụng medical. Mẹ nào có biết cửa hàng ( Hà nội nhé) nào bán thì chỉ cho mình với. Xin cảm ơn !
    Bên này đặt qua mạng có nhưng mình sợ cỡ ko vừa ý đổi đi đổi lại cũng mệt lắm.