Nội y

Hỏi địa chỉ mua đồ lót đẹp, rẻ, bền - Hà nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 17.6K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Gửi các mẹ thông thái,

Các mẹ thông thái có biết chỗ nào bán đồ lót đẹp, rẻ và bền một chút ở quanh khu vực Thanh Xuân không ạ? Chỉ giúp cho em với! Trước em hay dùng đồ của Triump, đồ rất bền nhưng giá đắt quá. Khi chưa có gia đình thì còn tha hồ hoang phí, nhưng bi giờ có con rồi thì để dành tiền mua sữa cho con. Các mẹ giúp em nhé! Em cảm ơn các mẹ rất nhiều!:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 85 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuonchuon81 Xem bài viết
    Gửi các mẹ thông thái,

Các mẹ thông thái có biết chỗ nào bán đồ lót đẹp, rẻ và bền một chút ở quanh khu vực Thanh Xuân không ạ? Chỉ giúp cho em với! Trước em hay dùng đồ của Triump, đồ rất bền nhưng giá đắt quá. Khi chưa có gia đình thì còn tha hồ hoang phí, nhưng bi giờ có con rồi thì để dành tiền mua sữa cho con. Các mẹ giúp em nhé! Em cảm ơn các mẹ rất nhiều!:Rose:
    Theo tớ quần lót mua hang việt nam chất lượng cao winny, vera ở đâu chẳng có hợac cố được thì chỉ có quần của triumph, pierre cardin cũng nên đầu tư, không nên mua quần Trung quốc, dù rẻ
    Còn áo thì dùng của trung quốc biết chọn cũng rất ổn , phong phú về hình thức,công dụng, mà rẻ.Còn bền thì không nên tính toán quá, gì chứ 1 năm thì áo tàu vẫn đảm bảo, 4-50k 1 cái dùng 6 tháng đến 1 năm, theo tớ cũng là hết khấu hao đựoc rồi.Ở chợ Gia Ngư, có mấy hàng bán áo lót rất nhiều kiểu cách, phục vụ đủ mọi loại trang phục , dùng được mà rẻ lắm.Mua đến loại xịn của Trung quốc khoảng 75k dùng thì ngon lành luôn
    Mẹ nào ngực ko chuẩn lắm( ngực bé quá), thì đừng dại mất tiền mua triumph,vì triumph thiết kế cho người cũng phải có ngực chut chut nên kể cả loai đắt nhất của triumph cũng chẳng nâng đưộc cho các loại "tí rẹt", nên hãy cứ dùng hàng Trung quốc, bảo đảm mặc quần áo rất đẹp, không bị lộ điểm yếu "ai em tí rẹt" đâu(tớ dịch "vui" từ tiếng Anh" I am tired")
    • 85 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Gửi các mẹ thông thái,

Theo tớ quần lót mua hang việt nam chất lượng cao winny, vera ở đâu chẳng có hợac cố được thì chỉ có quần của triumph, pierre cardin cũng nên đầu tư, không nên mua quần Trung quốc, dù rẻ

Còn áo thì dùng của trung quốc biết chọn cũng rất ổn , phong phú về hình thức,công dụng, mà rẻ.Còn bền thì không nên tính toán quá, gì chứ 1 năm thì áo tàu vẫn đảm bảo, 4-50k 1 cái dùng 6 tháng đến 1 năm, theo tớ cũng là hết khấu hao đựoc rồi.Ở chợ Gia Ngư, có mấy hàng bán áo lót rất nhiều kiểu cách, phục vụ đủ mọi loại trang phục , dùng được mà rẻ lắm.Mua đến loại xịn của Trung quốc khoảng 75k dùng thì ngon lành luôn
    Mẹ nào ngực ko chuẩn lắm( ngực bé quá), thì đừng dại mất tiền mua triumph,vì triumph thiết kế cho người cũng phải có ngực chut chut nên kể cả loai đắt nhất của triumph cũng chẳng nâng đưộc cho các loại "tí rẹt", nên hãy cứ dùng hàng Trung quốc, bảo đảm mặc quần áo rất đẹp, không bị lộ điểm yếu "ai em tí rẹt" đâu(tớ dịch "vui" từ tiếng Anh" I am tired")
    Còn ở quận Thanh Xuân, tớ nghĩ cậu ra chợ Ngã Tư Sở cũng có thể thỏa mãn nhu cầu được
    • 83 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mĩnh dùng hàng trung quốc loại tầm 75k, cách đây 3 năm mình hay mua hàng tầm 60k, dùng bền lắm, dây không rão gì cả, mỗi đợt có một loại khác nhau nhưng tầm tiền đó tớ thấy ko bị dão dây chứ hàng 40 hay bị dão lắm, nhưng hàng 75k bây giờ trông không được ngon như 60k hồi xưa, bền không khác triumph, mặc vài năm, cho vào máy giặt, mình hay mua ở ngọc mai ở hàng đường. bán đúng giá
    • 78 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me bill bao Xem bài viết
    Mĩnh dùng hàng trung quốc loại tầm 75k, cách đây 3 năm mình hay mua hàng tầm 60k, dùng bền lắm, dây không rão gì cả, mỗi đợt có một loại khác nhau nhưng tầm tiền đó tớ thấy ko bị dão dây chứ hàng 40 hay bị dão lắm, nhưng hàng 75k bây giờ trông không được ngon như 60k hồi xưa, bền không khác triumph, mặc vài năm, cho vào máy giặt, mình hay mua ở ngọc mai ở hàng đường. bán đúng giá
    Chị ơi cho em địa chỉ chính xác của Ngọc Mai ở Hàng Đường được không?
    • 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhnhuanh Xem bài viết

Còn ở quận Thanh Xuân, tớ nghĩ cậu ra chợ Ngã Tư Sở cũng có thể thỏa mãn nhu cầu được
    Em cảm ơn các chị , các chị có thể cho em địa chỉ chính xác được không ạ? Ở chợ Gia ngư hình như không có chỗ thử áo thì phải chị nhỉ, em cũng chẳng biết em mặc áo cỡ bao nhiêu nữa. Với lại em cũng không biết mặc cả, chị chỉ giúp em hàng nào chất đẹp mà bán đúng giá với. Em cảm ơn các chị nhiều :Rose:
    • 241 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trời ơi sao Triumph dạo này nó đắt điên cuồng ấy nhỉ ? Hôm nọ em ra cửa hàng thấy giá áo giờ toàn lên cỡ 400-500, còn quần cũng cỡ 100. Mua hai bộ là hết triệu mấy rồi. Mà nó còn ra một nhãn hiệu mới, hàng cao cấp gì đó khoảng 1tr/1 bộ. Sợ quá. Cái gì cũng leo thang chóng mặt
    • 2,046 Bài viết

• 648 Được cảm ơn

hôm qua mình đi mua Triump rồi, nói không phải là sĩ nhưng cũng đã thử những đồ 400-500 rồi, cuối cùng dùng dòng fashion vẫn là thích nhất, giá chỉ 230-240 thôi, ôm ngực, tạo dáng đẹp hơn cả maximizer đấy
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.
    • 5,435 Bài viết

• 2,258 Được cảm ơn

Mẹ bé sang bên muare mà mua, em toàn mua bên đó thôi có chị Willy chuyên bán đồ Triump, gía rẻ hơn Showroom nhiều. Chỉ khỏang 250k/áo và 60k/quần thui ah :Smiling:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Corona Xem bài viết
    Trời ơi sao Triumph dạo này nó đắt điên cuồng ấy nhỉ ? Hôm nọ em ra cửa hàng thấy giá áo giờ toàn lên cỡ 400-500, còn quần cũng cỡ 100. Mua hai bộ là hết triệu mấy rồi. Mà nó còn ra một nhãn hiệu mới, hàng cao cấp gì đó khoảng 1tr/1 bộ. Sợ quá. Cái gì cũng leo thang chóng mặt
    • 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DaLi Xem bài viết
    Mẹ bé sang bên muare mà mua, em toàn mua bên đó thôi có chị Willy chuyên bán đồ Triump, gía rẻ hơn Showroom nhiều. Chỉ khỏang 250k/áo và 60k/quần thui ah :Smiling:
    Chị ơi, cho em hỏi, chị Willy bán đồ Triump trong Sài Gòn đúng không chị? Như thế thì thử làm sao được nhỉ?
    • 5,435 Bài viết

• 2,258 Được cảm ơn

Đúng rùi đấy ah. Em tòan xem hình rùi em ưng dáng áo nào em chuyển khỏan là chị ý chuyển áo ra thui. Còn nếu muốn chắc chắn, chị cứ ra hàng Triump mà thử trước ah :Smiling:
    Chị ơi, cho em hỏi, chị Willy bán đồ Triump trong Sài Gòn đúng không chị? Như thế thì thử làm sao được nhỉ?
    • 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị ơi, chị có thể cho em địa chỉ của cửa hàng trên phố Gia ngư không ạ? Kể ra có hàng nào ở khu vực Thanh Xuân thì tốt quá, chợ Ngã tư sở có mấy lần em bén mảng vào bị chửi cho te tua, sợ lắm rồi . Em muốn mua hàng nào chất lượng tốt mà không phải mặc cả , chứ thực ra em cũng không phân biệt được hàng nào là hàng 40, hàng nào là hàng 75 cả :P. Mà hàng của chị Willy bên muare sắp nghỉ rồi hay sao ý, em vào thấy chị ý bảo sắp vỡ chum . Em cảm ơn các chị nhiều nhiều!
    • 478 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

hôm qua em vừa đi xem. Ko đến mức 400k đâu.
    Kinh nghiệm của em là áo lót thì mua loại xịn xịn 1 chút như Triump.
    Vera thì em thấy xấu mù, ko đáng tiền.
    Còn quần lót thì em vào metro mua. Độ 8k 1 cái quần.
    Vừa đẹp vừa bền, quần triump còn ko = mà já lại đắt gấp mấy lần.
    • 9,569 Bài viết

• 617 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hadeutsch Xem bài viết
    hôm qua em vừa đi xem. Ko đến mức 400k đâu.
    Kinh nghiệm của em là áo lót thì mua loại xịn xịn 1 chút như Triump.
    Vera thì em thấy xấu mù, ko đáng tiền.
    Còn quần lót thì em vào metro mua. Độ 8k 1 cái quần.
    Vừa đẹp vừa bền, quần triump còn ko = mà já lại đắt gấp mấy lần.
    Mình mặc đồ của Sorf chả biết viết có đúng ko(có 1 hiệu ở gần trường công đoàn)! thấy ok lắm! mình mua trong Metro dạo trc được giảm giá! tầm 60K/cái thui!giờ thì ko thấy giảm giá nữa! lúc chưa giảm thì khoảng 120-155K! mua đựoc giảm giá nên thấy rẻ mà tốt!
    Thấy ok lắm!
    Áo của Triump mình thấy cũng được! còn quần lúc đầu mình thấy chất ko tốt nhưng em gái mình mặc bảo ok lắm!
    • 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa Poppy Xem bài viết
    Mình mặc đồ của Sorf chả biết viết có đúng ko(có 1 hiệu ở gần trường công đoàn)! thấy ok lắm! mình mua trong Metro dạo trc được giảm giá! tầm 60K/cái thui!giờ thì ko thấy giảm giá nữa! lúc chưa giảm thì khoảng 120-155K! mua đựoc giảm giá nên thấy rẻ mà tốt!
    Thấy ok lắm!
    Áo của Triump mình thấy cũng được! còn quần lúc đầu mình thấy chất ko tốt nhưng em gái mình mặc bảo ok lắm!
    Chị ơi, cho em hỏi chút, cửa hàng sorf ý ở chỗ nào hả chị, đối diện với trường công đoàn hay ở gần hả chị. Chị có thể cho em địa chỉ chính xác được không chị? Cửa hàng ý chuyên đồ lót hả chị? Em đang cần quá mà chẳng biết mua ở đâu. Ra chợ mua mấy hàng TQ toàn bị lừa, mặc một lần là méo xệch méo xoạc, chán quá . Chị chỉ giúp em chị nhé! Em cảm ơn chị nhiều
    • 811 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MecuabeBO Xem bài viết
    hôm qua mình đi mua Triump rồi, nói không phải là sĩ nhưng cũng đã thử những đồ 400-500 rồi, cuối cùng dùng dòng fashion vẫn là thích nhất, giá chỉ 230-240 thôi, ôm ngực, tạo dáng đẹp hơn cả maximizer đấy
    Mình thấy dòng Fashion giá 229 thì không có đệm, không nâng ngực. Nếu cùng là dòng fashion mà có nâng ngực thì giá lại đắt hơn. Cái mà mẹ nó mua có nâng ngực không???

Mình chọn mãi mới dc 1 chiếc maximizer, giá 329K, thì dáng mới ôm và vừa ngực mình. Sau đó chọn sang hàng Bon Bon, chọn dc 1 chiếc 298K, cũng rất ổn. Mặc thấy còn đẹp hơn Triumph.

P/S: E mua ở cửa hàng Triump trên đường Phạm Ngọc Thạch, gần cửa hàng bán hoa quả và NEW Fashion. Ở đấy luôn dc giảm giá 5-10% nên giá mềm hơn các cửa hàng Triump cạnh đấy. E thấy trong card ghi địa chỉ là 113B-C1 và 107- B6 Phạm Ngọc Thạch (5725490)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thaibinhnguyen; 19/06/2008 vào lúc 01:34 PM.
    • 5,435 Bài viết

• 2,258 Được cảm ơn

Đấy là đồ Softly chị ah. Nó ở cùng fía trường công đoàn, đối diện gò Đống Đa ý. Áo thì em chưa mặc nhưng quần thì em không thích tý nào, nó cứ mỏng mỏng sao ấy :Worried:
    Chị ơi, cho em hỏi chút, cửa hàng sorf ý ở chỗ nào hả chị, đối diện với trường công đoàn hay ở gần hả chị. Chị có thể cho em địa chỉ chính xác được không chị? Cửa hàng ý chuyên đồ lót hả chị? Em đang cần quá mà chẳng biết mua ở đâu. Ra chợ mua mấy hàng TQ toàn bị lừa, mặc một lần là méo xệch méo xoạc, chán quá . Chị chỉ giúp em chị nhé! Em cảm ơn chị nhiều
    • 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DaLi Xem bài viết
    Đấy là đồ Softly chị ah. Nó ở cùng fía trường công đoàn, đối diện gò Đống Đa ý. Áo thì em chưa mặc nhưng quần thì em không thích tý nào, nó cứ mỏng mỏng sao ấy :Worried:
    Cảm ơn em nhiều nhé! Chị phải ra đó trinh sát xem thế nào mới được
    • 21 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

có mẹ nào có địa chỉ mua ở Hà Nội không cho e xin,e cũng đang định mua nhưng vì không có thời gian lượn nên nhờ các mẹ giúp
    • 151 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

"Cái gì ko biết thì tra Google" bạn ơi

Cụm từ: Shop đồ lót tại Hà Nội
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2