Nội y

Địa chỉ mua đò lót Bon Bon giá rẻ

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 73.9K Lượt đọc
  • 87 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em đang có nhu cầu mua áo lót Bon Bon, các mrej thông thái chỉ cho em địa chỉ mua áo lót Bon Bon được discount với ạ. Em xin cảm ơn các mẹ thông thái

• 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có đến 90 mẹ vào xem mà không ai tư vấn cho em ạ :Crying:

• 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em không biết chỗ nào mua áo Bonbon rẻ cả vì em thiết nghĩ đã là hàng chính hãng thì giá niêm yết ở cửa hàng nào cũng giống cửa hàng nào, tất nhiên là cửa hàng phân phối xịn của Bonbon. Em nghe người quen nói có cửa hàng Triump trên phố Phạm Ngọc Thạch gài cả hàng Tàu vào bán cơ:Sad: .
    (Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.)

• 2,046 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

Theo mình biết thì các đại lý luôn luôn được khấu trừ phần trăm hoa hồng, vì vậy với nhữg khách hàng quen, Triump chẳng hạn, có thể được giảm 5 đến 10% cơ, chắc Bonbon cũng thế, mình có được giảm giá hay không chứ theo giá chuẩn thì hàng nào chả thế.
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đang quan tâm vụ này ạ, em nghĩ ở đây ko quan trọng là đắt hay rẻ, mà cái quan trọng là mua được ở cửa hàng chính hãng, chứ em sợ mua đắt mà lại vớ phải hàng Tàu lắm.

• 9,367 Bài viết

• 1,904 Được cảm ơn

Tớ hay mua ở Cầu Gỗ, có cửa hàng Triumph bé bé ở đầu phố (đối diện Hàm cá mập), lần nào mua thấy cô bé bán hàng cũng giảm giá cho.
    Bon Bon cũng có loại coton mà, lần trước mình mua cho bà chị mình toàn coton, làm bà ấy kêu oai oái vì bà ấy thích hàng ren
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 616 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huechi_uct Xem bài viết
    Tớ hay mua ở Cầu Gỗ, có cửa hàng Triumph bé bé ở đầu phố (đối diện Hàm cá mập), lần nào mua thấy cô bé bán hàng cũng giảm giá cho.
    Bon Bon cũng có loại coton mà, lần trước mình mua cho bà chị mình toàn coton, làm bà ấy kêu oai oái vì bà ấy thích hàng ren
    Chị ơi! Em cũng biết hàng Triumph ở đầu Cầu gỗ đó, mua thì được giảm giá ? % ạ? ( bt em mua vẫn y nguyên giá niêm yết:Sad: )

• 58 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em ở SG thì hay mua của một cô trong chợ, khách quen rồi nên mỗi lần mua em được giảm 40-50k rooling:rooling: Thế nên áo em mua chỉ còn khoảng 220k hay sao ấy, lâu rồi không mua nên cũng ko nhớ, mà em bỏ phiếu cho Bon Bon chứ không thích dùng Triumph hay Vera, Vera thì chất liệu quá kém rồi, form ko đẹp nữa, Triumph thì bỏ vào máy giặt giặt xong lấy ra đã phai hết màu :Sad: ( em lười nên toàn giặt máy giặt thôi ) Có Bon Bon thì giặt máy thoải mái vô tư vẫn ko xuống màu, form lại đẹp chứ ko cứng cứng như triumph. Mua hàng của cô này thì rẻ, hàng xịn có điều không có chỗ thử :Sad::Sad: do trong chợ cũng bé mà, nhưng được cái nếu ko vừa thì mang ra đổi lại cái khác được

• 496 Bài viết

• 1,206 Được cảm ơn

Cho mình xin đc đi bạn, mình cũng ở SG nè

• 145 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Đồ BonBon có hàng xách tay ở HN không các mẹ nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9