Nội y

Địa chỉ mua đò lót Bon Bon giá rẻ

Đến trả lời mới nhất
  • 9 Lượt chia sẻ
  • 80.6K Lượt đọc
  • 91 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em đang có nhu cầu mua áo lót Bon Bon, các mrej thông thái chỉ cho em địa chỉ mua áo lót Bon Bon được discount với ạ. Em xin cảm ơn các mẹ thông thái
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 khu vực trong cả nước hội tụ - Cam kết dứt cơn đau, để mau bứt phá

“No Pain, No Gain – Hãy dứt cơn đau, để mau bứt phá” không chỉ là sự kiện để khán giả và 3 vị khách...

• Áo ngực side C80 mua ở đâu?

Các chị, các cô chỉ em chỗ mua áo ngực C80 giá khoảng 300.000VND với, ngực em khá to và nặng nên...

• 10 lý do nên dùng tã giấy Bambo Nature

Nếu như bạn ưa thích sự tiện lợi của tã giấy dùng một lần và muốn chọn cho bé một sản phẩm tốt...

• Hỏi địa chỉ mua đồ lót đẹp, rẻ, bền - Hà nội

Gửi các mẹ thông thái, Các mẹ thông thái có biết chỗ nào bán đồ lót đẹp, rẻ và bền một chút ở quanh khu vực Thanh Xuân không ạ? Chỉ giúp cho em với! Trước em hay dùng đồ của Triump, đồ rất bền nhưng giá đắt quá. Khi chưa có gia đình thì còn tha hồ hoang phí, nhưng bi giờ có con rồi thì để dành...

• Hỏi địa chỉ mua tã pamper và hugies giá rẻ

Mình là dân 2 lúa nên cũng không rành về các loại tã và bỉm. Ku cậu nhà mình được 1 tháng, mình dùng cho con miếng lót New born 1 và 2 của Diana cho con thấy mông của bé hơi đỏ, hôm nọ mình có mua của chị xuandao tã pamper active với giá 75k/bịch size S36 miếng, nhưng chị ấy chị có size S, thấy con...

• Phân biệt Triumph thật-giả .

Chào mấy chị , em có đứa bạn nó nói là có người cô làm trong công ti Triumph ngoài quận 1 , đường...

• 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có đến 90 mẹ vào xem mà không ai tư vấn cho em ạ :Crying:
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em không biết chỗ nào mua áo Bonbon rẻ cả vì em thiết nghĩ đã là hàng chính hãng thì giá niêm yết ở cửa hàng nào cũng giống cửa hàng nào, tất nhiên là cửa hàng phân phối xịn của Bonbon. Em nghe người quen nói có cửa hàng Triump trên phố Phạm Ngọc Thạch gài cả hàng Tàu vào bán cơ:Sad: .
    (Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.)
    • 2,046 Bài viết

• 648 Được cảm ơn

Theo mình biết thì các đại lý luôn luôn được khấu trừ phần trăm hoa hồng, vì vậy với nhữg khách hàng quen, Triump chẳng hạn, có thể được giảm 5 đến 10% cơ, chắc Bonbon cũng thế, mình có được giảm giá hay không chứ theo giá chuẩn thì hàng nào chả thế.
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đang quan tâm vụ này ạ, em nghĩ ở đây ko quan trọng là đắt hay rẻ, mà cái quan trọng là mua được ở cửa hàng chính hãng, chứ em sợ mua đắt mà lại vớ phải hàng Tàu lắm.
    • 9,369 Bài viết

• 1,905 Được cảm ơn

Tớ hay mua ở Cầu Gỗ, có cửa hàng Triumph bé bé ở đầu phố (đối diện Hàm cá mập), lần nào mua thấy cô bé bán hàng cũng giảm giá cho.
    Bon Bon cũng có loại coton mà, lần trước mình mua cho bà chị mình toàn coton, làm bà ấy kêu oai oái vì bà ấy thích hàng ren
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 615 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huechi_uct Xem bài viết
    Tớ hay mua ở Cầu Gỗ, có cửa hàng Triumph bé bé ở đầu phố (đối diện Hàm cá mập), lần nào mua thấy cô bé bán hàng cũng giảm giá cho.
    Bon Bon cũng có loại coton mà, lần trước mình mua cho bà chị mình toàn coton, làm bà ấy kêu oai oái vì bà ấy thích hàng ren
    Chị ơi! Em cũng biết hàng Triumph ở đầu Cầu gỗ đó, mua thì được giảm giá ? % ạ? ( bt em mua vẫn y nguyên giá niêm yết:Sad: )
    • 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em ở SG thì hay mua của một cô trong chợ, khách quen rồi nên mỗi lần mua em được giảm 40-50k rooling:rooling: Thế nên áo em mua chỉ còn khoảng 220k hay sao ấy, lâu rồi không mua nên cũng ko nhớ, mà em bỏ phiếu cho Bon Bon chứ không thích dùng Triumph hay Vera, Vera thì chất liệu quá kém rồi, form ko đẹp nữa, Triumph thì bỏ vào máy giặt giặt xong lấy ra đã phai hết màu :Sad: ( em lười nên toàn giặt máy giặt thôi ) Có Bon Bon thì giặt máy thoải mái vô tư vẫn ko xuống màu, form lại đẹp chứ ko cứng cứng như triumph. Mua hàng của cô này thì rẻ, hàng xịn có điều không có chỗ thử :Sad::Sad: do trong chợ cũng bé mà, nhưng được cái nếu ko vừa thì mang ra đổi lại cái khác được
    • 496 Bài viết

• 1,206 Được cảm ơn

Cho mình xin đc đi bạn, mình cũng ở SG nè

• 145 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đồ BonBon có hàng xách tay ở HN không các mẹ nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 58 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chucan Xem bài viết
    Em đang có nhu cầu mua áo lót Bon Bon, các mrej thông thái chỉ cho em địa chỉ mua áo lót Bon Bon được discount với ạ. Em xin cảm ơn các mẹ thông thái
    Mua ở Cửa hàng Giảng Võ mẹ nói ơi
    • 103 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PlusMama Xem bài viết
    Mua ở Cửa hàng Giảng Võ mẹ nói ơi
    Mẹ PlusMama ơi, cho mình xin địa chỉ cụ thể cửa hàng này với. Thanks :LoveStruc:
    Don't wanna be the wind, there's nothing left to say
    • 213 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Bon bon đang có chương trình giảm giá 50% đấy các mẹ ơi.

• 2,326 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Chấn Hoa Xem bài viết
    EM nghe nói Bon bon 121K1 Giảng Võ giảm 50% , nhưng em ko biết tìm ra CH ở chỗ nào cả. Mẹ nào biết chỉ đường chính xác coi. Thanks
    • 58 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bome khanhchi Xem bài viết
    EM nghe nói Bon bon 121K1 Giảng Võ giảm 50% , nhưng em ko biết tìm ra CH ở chỗ nào cả. Mẹ nào biết chỉ đường chính xác coi. Thanks
    không phải 121k1 mà là 124k1 bạn ạ, Nó ở cạnh hàng Pizza nếu đi từ phía láng hạ lên thì ở bên phía tay phải nhé
    • 2,800 Bài viết

• 1,370 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PlusMama Xem bài viết
    không phải 121k1 mà là 124k1 bạn ạ, Nó ở cạnh hàng Pizza nếu đi từ phía láng hạ lên thì ở bên phía tay phải nhé
    Cảm ơn thông tin của chị :Rose::Rose::Rose:. Cho em hỏi là chị có biết chương trình giảm giá này đến khi nào thì hết không ạ? Thanx chị
    You're my everything

• 811 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bome khanhchi Xem bài viết
    Riêng cửa hàng đấy sale off hay tất cả các cửa hàng bán hàng Bon Bon?

Mình cũng vote cho Bon Bon, thử nhiều hãng rồi nhưng mỗi hãng này mặc là Ok nhất, loại 298K ấy! Tiếc là mình đã mua mấy chiếc rồi!
    • 48 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Chấn Hoa Xem bài viết
    Ở cửa hàng nào hả bạn hay toàn thể hệ thống cửa hàng đồ lót Bon Bon???
    • 690 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

Tớ chẳng thấy cửa hàng Bonbon nào ở SG đăng bảng giảm giá cả. Hôm nay tớ phát hiện một chổ bán đồ lót rẻ hơn 15%. Áo 298k, chỉ còn 250k thôi.Tiếc ghê! mới mua ở 1 đại lý gần nhà đúng giá niêm yết luôn..:Crying::Crying::Crying:
    Bạn nào ở SG có nhu cầu thì ghé đại lý Triump (nhưng có bán hàng của Bonbon nữa. Nếu mua của Triump hình như cũng giảm 15%) ở đối diện cửa chính chợ Trần Hữu Trang nhé! Chổ này có bán đồ nhập từ HQ, đẹp đến nổi tớ phải tậu thêm 1 bộ nữa.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,800 Bài viết

• 1,370 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaibinhnguyen Xem bài viết
    Riêng cửa hàng đấy sale off hay tất cả các cửa hàng bán hàng Bon Bon?

Mình cũng vote cho Bon Bon, thử nhiều hãng rồi nhưng mỗi hãng này mặc là Ok nhất, loại 298K ấy! Tiếc là mình đã mua mấy chiếc rồi!
    Mẹ thaibinhnguyen & mebaizen : chương trình này áp dụng cho toàn bộ các cửa hàng bán Bon Bon đó. Chiều nay trước khi định ra 124 k1 Giảng Võ mình thấy 1 cửa hàng ở Thợ Nhuộm cũng trưng băng rôn discount Bon Bon: từ 30-50% (đến hết 30/9) đấy các mẹ ạ. Thế là vào khuân về được 2 cái :Smiling:. Lúc qua Quán Thánh cũng lại thấy siêu khuyến mại Bon Bon nữa chứ :Laughing::Laughing:
    You're my everything

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5