Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Ảnh cưới - Địa điểm - Studio

Tham khảo chụp ảnh cưới trọn gói ở CASSTA-44 Mai Hắc Đế!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.09K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 229 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Cả nhà ơi tớ cũng đang tăm tia CASSTA để làm trọn gói ở đó.
    CÁc bạn đã chụp ảnh ở đó rồi cho tớ xin ít ý kiến để củng cố quyết tâm với ạ!
    1. Thái độ phục vụ của nhân viên ở đó trước và sau khi kí hợp đồng? Trong quá trình chụp ảnh, làm maket, thử váy...
    2. Cách chụp ảnh, trang điểm, làm tóc?
    3. Mình có được bàn bạc ý tưởng với nhiếp ảnh gia ko, hay lại giống các studio lớn chỉ mình đứng thế nào mình phải đứng thế đó???
    4. Váy cưới nếu may mới có đẹp và đúng mẫu ko?
    5. TRang điểm làm tóc ngày ăn hỏi và ngày cưới có ổn ko?

Cám ơn cả nhà nhiều nhé, tớ đang phân vân quá, ko biết nên làm trọn gói ở đây hay chọn freelance nữa T_T
    Tớ đang bồ kết anh Khanh Nguyễn lắm lắm, nhg chụp freelance thì phải tự lo nhiều thứ hơn và chi phí cũng thêm thắt nhiều quá, đành tham khảo thêm để chuyển hướng trọn gói vậy!!!

• 229 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Help me!!!

• 229 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Hơn 40 người đọc mà hem ai trả nhời giúp tớ àh òa òa òa

• 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ở đây phục vụ tốt lắm bạn à , mình và cùng gia đình đã chụp ở đây rồi , mấy tiêu chí của bạn đưa ra mình thấy họ đều tốt hết , mình cũng chẳng biết tả sao kỹ cho bạn hiểu nữa . Nói chung rất là tốt , bạn cứ việc yên tâm về giá cả và phong cách phục vụ . Mình thấy họ rất chuyên nghiệp và nhiệt tình , mình rất thích ở đây

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới chụp ở cassta đây, cũng thu được kinh nghiệm "xương máu" thế này:
    1. Thái độ của nhân viên: lúc nào cũng ngọt ngào gọi chị xưng em mà thật sự thì không nhiệt tình chút nào.
    - Hôm mình đến hẹn và đặt cọc tiền chụp thì khỏi nói rồi, quá thân thiện lun.
    - hôm đi chụp, mình chọn 1 áo dài, 3 váy. e nhân viên tên Phương giúp mình lấy váy lại "quên mất" cái váy lệch vai mình thic nhất. khi mình nói với chị chủ cửa hàng cho mình đeo kiềng mặc áo dài, chị ấy bảo e Phương "tìm" rồi đi lên gác. e í vừa mở ngăn kéo vừa bảo "hình như cô dâu mượn mât rồi chị ạ". . áo dài nhăn, minh nhờ e í là cho mình thi e í ok và bảo thêm là sẽ photoshop được.
    Đi chụp ở bãi đá, phí vào bãi đá 500k - studio khác 100k và bạn không thể tự trả tiền vào bãi đâu. chỉ chọn 1trong 2: nộp 500k cho cửa hàng hoặc đổi dịch vụ nào đó bạn không sử dụng sag. Ăn trưa xong đi chụp. chụp xong chuẩn bị ra về, bạn làm tóc cho mình hồn nhiên bảo" chú rể ơi, thanh toán đi".
    Đi chụp ở chùa Kim Liên, photograper đi phăng phăng vào quán nước cạnh chùa. photograper uống 1 chai C2, mình và chú rể đi thay quần áo. chụp xong ekip chụp ra thẳng xe => chú rể thanh toán :100k. KL: quán quen, chỗ làm ăn với Cassta rồi.
    Chụp xong về, e nhân viên hỏi mình có muốn tẩy trang ko, mình ok thì e í bảo " ôi, chị chủ cầm chìa khóa tủ đi mất rồi, đồ tẩy trag trog đó". mình nói khó thì e í bảo để gọi hỏi chị chủ, mình nghe thấy rằng "bảo con đấy về tự tẩy trang đi, nó lằng nhằng quá" => một ngày chụp ảnh nặng nề.
    - Hôm trước đến xem market, áo dài nhăn vẫn nhăn, minh đề nghị sửa e í bảo không sửa được. mình chỉ ưng được vài tấm nên đành copy ảnh gốc về chọn lại. e nhân viên bảo mình mai quay lại lấy usb vì thợ photo shop về rồi + copy mất vài tiếng => nhà mình ở xa, chặng đường đến album dài 10km.
    2. Chup ảnh, trang điểm, làm toc:
    Trang điểm nhẹ nhàng, mình thích.
    làm tóc 4 kiểu, 2 xấu, 2 đẹp na ná như nhau.
    Chụp ảnh thì mình không thấy cảnh đẹp chút nào. không hiểu photograper lây cảnh kiểu j hay mình không có mắt nghệ thuật?
    3. Váy:
    Váy chụp quá nghèo nàn, kiểu xưa lắm rồi. Váy màu thì chỉ có 2 chiếc đỏ và be.
    Áo dài chụp cũ và rộng, nhăn. cũng chỉ có 3 chiếc để chọn.
    Áo dài ăn hỏi cô dâu thì super cũ. khâu đi khâu lại đến rách cả áo. Nếu cố lấy mặc ăn hỏi thì chụp đằng trước được, còn mặc mời nước khách khứa thì tệ lắm.
    Túm lại: tuy không hài lòng nhưng đã trót thì trét, mình phải nhịn đi. không đến luc lấy váy lại trục trặc j thì hỏng ngày quan trọng của mình.
    bạn mà định chụp thì nên cân nhắc nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ocbe; 30/11/2011 vào lúc 11:32 AM.

• 30 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mình thấy nàng ocbe khổ thân quá...đi chụp ở trên phố lớn vào các ảnh viện lớn thì đó là tình trạng chung nàng ạ...tớ thì cứ chọn studio nhỏ thôi nhưng tham khảo kỹ từ váy chụp cho đến váy ngày cưới,bàn bạc kỹ với thợ ảnh để có ý tưởng mới lạ.độc đáo.chứ lên phố như là đẻ gà công nghiệp vậy nguy hiểm lắm....^^

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ecec.thjet vay ha cd.ngay truoc mjnh va c mjnh lam o do.2 dua mjnh cham soc co dau rat chu dao tu luc kj hoa don den khj tra ab.con co be ten phuong nao do lam thj mjnh ko bjt.co the luc do mjnh nghj ruj.nhung ma lam gj den noj lam an tac trach nhu vay

@