• 0 Lượt chia sẻ
  • 174K Lượt đọc
  • 962 Trả lời

25 Người đang theo dõi

• 189 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Hoadalat oi,mình mới add nick bạn đó.Nick của mình là chenqiucui, hoadalat accpect cho mình nha.:Rose::Rose:.Mình đang nôn xem hình của bạn nè, tại thấy Đà Lạt nhiều chỗ chụp hình quá nên nếu hợp gu với Như Quỳnh thì tốt quá.hihih.cám ơn bạn nha:Rose::Rose:

• 259 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

tình hình là ngày mai họ hẹn em lấy hình, hi vọng àl mai có. lâu quá là lâu

• 259 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi applelu Xem bài viết
    Mong đợi ngậm ngùi.hic hic
    có hình cưới rồi, mình sẽ up len web và vào xem nhé

• 79 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

hoadalat oi, share cho mình hình cưới bạn chụp ở Như quỳnh đi. nếu k tiện bạn cho link ở web nào để mình xem với. Tks ban nha

QUOTE=hoadalat;7473619]có hình cưới rồi, mình sẽ up len web và vào xem nhé[/QUOTE]

• 266 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Mình cũng có chụp hình cưới ở Đà Lạt nè. Chụp ở tiệm Milan trên đường 3/2 - Đà Lạt là chi nhánh của Milano của SG.
    Hình mình chụp ra ai cũng khen đẹp hết, nhất là những tấm chụp trên sân golf. Rút kinh nghiệm là khi các bạn đi chụp hình cưới ngoại cảnh thì nhớ xức kem chống nắng những chỗ nào hở ra nha. Hồi đó đi chụp ở sân golf về, da mình (phần dưới cổ) bị cháy nắng, tới bây giờ (gần 6 tháng) vẫn còn thấy đen mờ mờ dù mình cố gắng đi dưỡng da quá chừng rùi

• 1,427 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

cho mình link web hình cưới hoadlat duoc ko bạn?

• 79 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Đúng roi đấy, apple cho link de moi nguoi xem với nha.
    Bạn Abyss cho mình xem hình cưới của bạn chụp ở Milan đi, mình có xem trên web milano nhưng mà ít quá nên chưa dám quyết định. Cám ơn bạn

• 259 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

http://picasaweb.google.com/blacktul...ChupNgoaiCanh#
    đây là link hình cưới của mình, mấy ngày nay lo đám cưới nên ko online được. hình nhiều lắm nhưng mình ko có thời gian up lên. mọi ngườuii phải đợi lâu, thông cảm nhé.
    Hình đính kèm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 79 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cám ơn Hoa share hình nha, hình ban dep lam do. Khi chup ở palace bạn có phải trả thêm phí gì nua k

• 259 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

thông thường là studio trả hết, hôm ở Palace là do gioa đình em quen nên được vào trong khách sạn chụp hình, bình thường chỉ được chụp ở ngoài thôi

@