Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 174K Lượt đọc
  • 962 Trả lời

25 Người đang theo dõi

• 1,361 Bài viết

• 392 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Enfleur Xem bài viết
    Tớ về rùi nè, hai ngày ở Đà Lạt kg mưa:Smiling:
    enfleur may mắn ghê, mình đi 3 bữa, dính mưa 3 bữa từ chìu đến tối, nên chỉ chụp đc lúc sáng và sau 7h tối

• 7 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình nhận xét về Nguên Dũng: a.Dũng chụp hình tốt nhưg ekíp đi theo phụ chụp ko chuyên nghiệp và ko hợp rơ nhau, toàn là a.Dũng chỉ đạo stylist; cách làm việc ở ND như vậy là ko ổn tí nào, phải xem lại (lúc nói thế này thế khác, không giữ uy tín); về áo: ở ND ít và tạm được, về thkế layout: ko tốt.
    Không biết trường hợp mình có là ngoại lệ không, hay số mình ko gặp may nên khi làm ở ND thì như vậy. Ở đây nếu nói rõ thì khá dài, nên có bạn nào cần thông tin thì nhắn vào hộp thư ở wtt cho mình nhe!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi megatrebexiu; 21/07/2010 vào lúc 12:21 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh cung tung chup hinh o ND, thay o do cung duoc lam ma, nhan vien nhiet tinh, vui ve rat de thuong, chi co dieu chi vo a.Dung co ve hoi du va an noi kho nghe qua, lam minh thay kho chiu.Chu tiem gi ma noi xau het nhan vien nay toi nhan vien khac truoc mat khach, minh nghe ma thay ngai luon, tu nhien thay mat di phan nao tinh cam voi tiem.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mr_change; 21/07/2010 vào lúc 08:56 PM.

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có mấy người bạn chụp ở mấy tiệm khác nhau!Nhưng theo mình thấy bây h ở đâu cũng như nhua à,ăn thua là do mình khi tiếp xúc thấy ở đâu có cảm tình là mình đặt niềm tin ở đó à!Nhưng mình khuyên mấy bạn thực lòng là bây h mấy tiệm họ hứa và họ nói là làm đc hết những gì mình yêu cầu nhưng mấy bạn cẩn thận vì đó là lúc mình chưa làm Hợp Đồng và đặt cọc tới khi mình làm HD và cọc rồi là coi như XONG!Nên mình khuyên mấy bạn hãy suy nghĩ kỹ trước khi "trao trứng cho ác"!Vì lúc đó mình chưa đưa tiền thì hon "Dụ" mình dữ lắm nhưng khi đặt tiền rồi và sau đó đi chụp thì thái đọ họ khác ngay và ko giống như những ji họ nói như lúc đầu!Vài dòng chia sẻ cùng mấy bạn,đây toàn bộ là những gì mình thấy từ những người đi trước trao đổi lại cho mình và chính bản thân chị gái mình vừa chụp bên VanNy PDP.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hi!Chào cả nhà!
    Mình có 1 suy nghĩ như này mong mọi người có thể chia sẻ ko phải cho mình mà cho tất cả những bạn sắp và chuẩn bị lên xe bông.Bây giờ trước khi cưới ai ai cũng “phải” có cho mình 1 bộ ảnh cưới càng đẹp,càng to càng hoành tráng càng tốt!Vậy cái thắc mắc mà mình muốn hỏi tất cả các bạn đã chụp hình cưới rồi đó là “CÁC BẠN DỰA VÀO 1 TIÊU CHÍ NÀO ĐỂ CHỌN STUDIO ĐÓ VÀ DỊCH VỤ ĐÓ ĐỂ LÀM CHO MÌNH”.Mình đưa vấn đề này ra để cả nhà mình cùng thảo luận đưa ra ý kiến cũng như kinh nghiệm “xương máu” của mình cho tất cả mọi người và Đặc Biệt những bạn đang chuẩn bị chọn cho mình 1 studio nào đó để thưc hiện cho mình 1 bộ ảnh cưới!
    Mình sẽ đưa ra 1 số tiêu chí của riêng mình mà mình đã từng áp dụng nha (đây là ý kiến riêng cả nhà xem rùi đóng góp thêm nha!):
    1.Giá Cả.
    2.Quen biết (do giới thiệu).
    3.Bằng trực quan do mình tham khảo:hình mẫu.
    4.Thái độ phục vụ và mức độ chiều khách của tiệm.
    ………………..vv vvvv………………………….
    Riêng mình hồi đó mình chọn studio T&M là:1 và 3,mặc dù cũng có 1 chút ko hài lòng:như đi chụp ngoại cảnh thì chỉ đc mặc có 2 áo à (nhưng bây h họ cho đi ngoại cảnh 4 áo luôn rồi vì mình vừa giới thiệu bạn mình ra đó chụp hồi tháng trước-tiếc thật biết vậy bây jo hãy cưới xog rooling + tiệm này còn rất mới(lúc mình chụp hình như mới mở đc hơn 1 năm thì phải) nên cũng ko yên tâm lắm nhưng họ nói trước đây đã từng làm nhiều năm tại TP HCM rồi nên mình thấy cũng yên tâm phần nào,1 điều nữa đó là giá ở đó rẻ hơn ở những chỗ khác rất nhìu và mình quyết định làm ở đó luôn.Kết Quả:OK!Hài Lòng!
    Nhà mình Chị gái và anh rể mình thì Chọn ở Studio Vanny bên PĐP thì vì:nhìn hình mẫu bên đó sang trọng ,trang điểm sang trọng và tây,tiếp khách nhiệt tình nói chung là chiều khách…
    Còn các bạn khi giao trọn niềm tin của mình cho các studio thì các bạn dựa trên tiêu chí nào!Hãy chia sẻ kinh nghiệm của mình cho những ngưoi đi sau học hỏi và rút kinh nghiệm!Xin Cảm Ơn!
    Note:Hôm nay mình nói nhiều quá mong cả nhà thông cảm! :Laughing:

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn nào đang có ý định chụp hình ở Nguyên Dũng thì mình chân thành khuyên hãy suy nghĩ lại, bản thân mình đã chụp hình ở ND và vô cùng thất vọng.Nhân viên và a Dũng chụp hình tương đối nhiệt tình, nhưng riêng chị trang điểm chính, chị Yến, thì rất là quá quắc.Thật lòng thì da mình không đẹp và bị mụn, nhưng điều đó cũng đâu đến mức trong suốt quá trình chị trang điểm cho mình chỉ không tiếc lời nào để chê bai, làm mình ngượng tím cả mặt, mình bỏ đồng tiền ra mà bị đối xử như vậy thật ko chấp nhận được, mình kiềm lắm mới không làm lớn chuyện. Chỉ trang điểm đậm, đã không theo ý khách mà lại độc miệng nữa. Đến lúc có album cũng không được ưng ý cho lắm.Mình vô cùng thất vọng.Chúc các bạn sẽ có sự chọn lựa tốt hơn mình.

• 1,076 Bài viết

• 641 Được cảm ơn

CD nao co bang bao gia Milan o Dalat kg a? cho e xin voi..........2vc da book chup o TP rui, nhung e van con ham chup o Dalat qua. Thank cac chi

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

@phuongbuonkhotinh:Bạn nói ND vậy sao hồi đó bạn lại chọn ND?

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daisythu Xem bài viết
    CD nao co bang bao gia Milan o Dalat kg a? cho e xin voi..........2vc da book chup o TP rui, nhung e van con ham chup o Dalat qua. Thank cac chi
    Hi DaisyThu, minh da chup o Milan duong 3/2, ban co the lien he voi chi Nguyet la chu tiem: 0984.423.246
    Tuy theo tung size se co gia khac nhau, khi chup hinh thi co 1 tho chup hinh/ 1 chi trang diem di theo de phu thay do va trang diem
    -25x35: 4tr5
    -30x30: 5tr
    -30x40: 6tr
    -40x40: 8tr
    Them vao do se duoc tang 1 DVD, 1 album nho giong y chang album size lon, 1 hinh size lon de dai tiec tai nha hang
    Chup hinh CD se co 1 ao trang duoi dai, 2 ao mau, 1
    Tien xe di chup hinh ngoai canh thi minh tu chiu: co 500.000VND ah, (dua may noi ma minh chup ngoai canh, vua roi minh chup o Thung Lung Vang, Thac Dat anla va Dinh 1: mun di nua nhung ma kg con suc nua...hihix) minh nho chi NGuyet goi xe gium (thuong la xe ta xi)

Minh tinh attach nhieu hinh trong album minh cho ban tham khao nhung muh kg duoc....hhixhix
    Hình đính kèm

• 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

PN mới lên Đà Lạt chụp hình cưới tuần rồi, chụp ở Gia Gia, thấy mấy anh chị cũng vui vẻ, nhiệt tình lắm.

Mình làm album 30 x 30 giá 4.7tr, vest chú rể 2 bộ, cô dâu được 3 áo (nếu chụp cảnh đi chơi thì trang phục mình tự đem theo), nếu muốn thì chụp thêm áo dài khăn đóng tại studio nữa.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Phan_Nguyen; 04/08/2010 vào lúc 02:56 PM.

@