• 0 Lượt chia sẻ
  • 21.7K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dalat nhiu dia diem chup lam, ah
    o trong camly di vao cung co 1 dia diem moi
    dinh .ga xe lua thung lung vang suoi vang , ho tuyen lam va.....nhiu lam
    e vua chup mot bo
    gui cac bac xem va cho y kien nha

con nhiu nhiu anh nua ranh se up het len cho moi ng cung xem hen
    minh o binh phuoc cung moi chup o bommy hom mong 7 tet ne
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho minh hoi ti nha, minh chon dc hon 50 kieu hinh thi lam ab khoang bn trang la ok vay cac CD? vi bua truoc wen noi tiem them trang mat rui, bg nghi lai mun them nhung ko bit them bn trang la dep.thanks cac CD nhiu ha.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi migon Xem bài viết
    dalat nhiu dia diem chup lam, ah
    o trong camly di vao cung co 1 dia diem moi
    dinh .ga xe lua thung lung vang suoi vang , ho tuyen lam va.....nhiu lam
    e vua chup mot bo
    gui cac bac xem va cho y kien nha

con nhiu nhiu anh nua ranh se up het len cho moi ng cung xem hen
    minh o binh phuoc cung moi chup o bommy hom mong 7 tet ne
    Bạn xem ở trang artuan.com, chụp ở Đà Lạt đẹp hơn hình của bạn nhiều
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tình hình la cuối tháng nà bọn mình ra đà lạt chụp ành cưới. có nghe mấy đứa bạn đã chụp giới thiệu tiệm bommy...trên diễn đàn thấy nói cũng nhiều tiêm..bommy. vanny ... nhung cũng nghe nhiềuvấn đề về vanny wa. quyết đuịnh đặt bommy...ai chụp có kinh nghiệm chia sẻ bọn mình với ...cũng lần đầu nên thiếu kinh nghiệm lam.thanks trước
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi, có ai đã tìm hiểu studio áo cưới Bảo Ngân ở Ngô Quyền chưa, e thấy áo ở đó cũng đẹp, ai có kinh nghiệm chia sẻ jup1 e với
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới chụp hình cưới ở Đà Lạt xong, nhờ webtretho mà mình biết chọn studio nào. bạn nào quan tâm và muốn chụp hình ở Đa lạt thì hãy tham khảo ở Studio Phạm Phước, chú ấy là nhiếp ảnh gia nên chụp hình đẹp theo phong cách nghệ thuật, đặc biệt là rất nhiệt tình, giá cả phải chăng, chụp được rất nhiều chỗ...! mình rất hài lòng về album.
    cảm ơn webtretho và sự chia sẽ của mọi người.
    • 71 Bài viết

• 852 Được cảm ơn

Tình hình là mình đã chụp choẹt xong xuôi hôm cuối tháng 2. Ko biết là so với chất lg ảnh ở Đà Lạt ntn, nhưng so với Hà Nội, thì phải nói là vc rất hài lòng (so với mức chi phí bỏ ra)

mình chụp ở Paris wedding, thợ ảnh trẻ, nhưng nhiệt tình và nhiều ý tưởng, phải nói là vô cùng nhiệt tình ấy. Hix, đến cuối ngày 2 vc mình mệt phờ râu, hắn vẫn nhăn nhở chận cổ ra chụp tiếp

Trang điểm thì mắt mình hơi bị sắc, ko ưng lắm, nhưng vẽ môi đẹp, và mình đc thay kiểu tóc 5 hay 6 lần j đó (Các cô dâu lưu ý đi chụp thì cứ kêu là: chị ơi thay kiểu tóc cho em đi...)hehee
    Ekip của mình có 1 thợ chính, 1 anh quản lý, 1 bác lái xe, 1 em makeup đi theo 2 vc mình.

Về HN đc bạn bè khen nức mũi vì album hehee
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 30 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình chụp ở studio Minh Anh á. Chỗ này chị chủ tiệm hơi chảnh chút, không chiều khách nhiều nhưng bù lại anh chồng chụp hình rất nhiệt tình. Phong cách ở đây là nhẹ nhàng, tự nhiên, k chỉnh sửa hiệu ứng photoshop nhiều. Về giá cả thì mình có tham khảo 1 số studio ở Đà Lạt rồi, giá same same nhau hết, k chênh lệch nhiều. Tùy phong cách nơi nào thấy phù hợp thì mình chọn thôi.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2