Ảnh cưới - Địa điểm - Studio

Nơi chụp hình cưới ngoại cảnh đẹp (gần TP. HCM)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.81K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 113 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Tình hình là em sắp chuẩn bị đi chụp hình đây. Mà không biết nên chọn những chỗ nào cảnh đẹp. Chị em ai có kinh nghiệm giúp dùm em với.

Em định chụp trong thành phố và chỗ nào gần tp. Em thích cảnh có cỏ cây hoa lá. :Smiling:

• 214 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi catty0605 Xem bài viết
    Tình hình là em sắp chuẩn bị đi chụp hình đây. Mà không biết nên chọn những chỗ nào cảnh đẹp. Chị em ai có kinh nghiệm giúp dùm em với.

Em định chụp trong thành phố và chỗ nào gần tp. Em thích cảnh có cỏ cây hoa lá. :Smiling:
    Phong cách của em gần giống chị rùi, chị thì vote cho Hồ Đá làng đại học Quốc Gia em à! Em đi khoảng tháng 6 -> tháng 9 trời vào mùa mưa cỏ lau lên trắng và xanh ngắt đẹp lắm.

Nếu em không biết đường đi thì em cứ ra Xe buyt BẾN THÀNH hỏi xe số 53 về LÀNG ĐẠI HỌC THỦ ĐỨC, ngồi đến trạm cuối cùng nhá, sau đó xuống xe hỏi đại bé Sinh Viên nào đường ra Hồ Đá là mấy bé đó chỉ cho. Hihi. Đi về xe bú chỉ hết 8k. hihi. Nhớ đi tiền trạm thì mang theo máy chụp hình nhá!

Chị gửi em luôn 1 số album ngoại cảnh đã chụp ngoài hồ đá để em tham khảo nha!
    http://www.flickr.com/photos/8348587...7625595445274/ --> bộ ảnh này thực hiện tại Hồ Đá do bác David Liu chụp đó em!

Về quán cofee cũng có nhiều quán theo lối sân vườn cỏ cây hoa lá rất đẹp như Country House, DU Miên, Miền Đồng Thảo, chị pose trên topic "Chụp ngoại cảnh cưới và thuê áo cưới tại SG ( tầng 2 ) em vào coi nhá!"
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nhoctini77; 26/03/2011 vào lúc 10:02 PM.
    --- ... Website nhà Mamut & Nhox nè::Kiss: Click vào đây nhá!!...:Kiss:---

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban nt cho minh dia chi va bao gia cua david liu dc ko

• 113 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhoctini77 Xem bài viết
    Phong cách của em gần giống chị rùi, chị thì vote cho Hồ Đá làng đại học Quốc Gia em à! Em đi khoảng tháng 6 -> tháng 9 trời vào mùa mưa cỏ lau lên trắng và xanh ngắt đẹp lắm.

Nếu em không biết đường đi thì em cứ ra Xe buyt BẾN THÀNH hỏi xe số 53 về LÀNG ĐẠI HỌC THỦ ĐỨC, ngồi đến trạm cuối cùng nhá, sau đó xuống xe hỏi đại bé Sinh Viên nào đường ra Hồ Đá là mấy bé đó chỉ cho. Hihi. Đi về xe bú chỉ hết 8k. hihi. Nhớ đi tiền trạm thì mang theo máy chụp hình nhá!

Chị gửi em luôn 1 số album ngoại cảnh đã chụp ngoài hồ đá để em tham khảo nha!
    http://www.flickr.com/photos/8348587...7625595445274/ --> bộ ảnh này thực hiện tại Hồ Đá do bác David Liu chụp đó em!

Về quán cofee cũng có nhiều quán theo lối sân vườn cỏ cây hoa lá rất đẹp như Country House, DU Miên, Miền Đồng Thảo, chị pose trên topic "Chụp ngoại cảnh cưới và thuê áo cưới tại SG ( tầng 2 ) em vào coi nhá!"
    Hình này có phải của chị lun không? Đẹp quá chừng :Angel:

Hình chụp toàn ở hồ đá không hả chị? quá đẹppppp

• 214 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Hix cả nhà ơi! Ko phải chị đâu! Hehe!
    Cho cả nhà thêm 2 album chụp ở hồ đá nà:
    http://www.vnphoto.net/forums/showth...t=42452&page=3
    http://www.*********/hinh-anh/anh-va...ay-mua-bat-tan --> Bộ này free lancer Heyu chụp nha!

Còn ai muốn xin Y!M david Liu thì nt riêng cho mình nhá! Mình cho Y!M của ảnh mấy bạn nt hỏi trực tiếp ảnh nha!
    Ko vào lại là ko biết luôn đó! Hix hix!
    --- ... Website nhà Mamut & Nhox nè::Kiss: Click vào đây nhá!!...:Kiss:---

• 113 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Có chị nào chụp ở Dinh Độc Lập chưa ạ? em chạy ngang thấy chỗ đó cũng có cây cối đẹp ghê mà không biết co cho chụp hình cưới không? nếu có thì giá khoảng bao nhiêu ạ?

• 153 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi catty0605 Xem bài viết
    Có chị nào chụp ở Dinh Độc Lập chưa ạ? em chạy ngang thấy chỗ đó cũng có cây cối đẹp ghê mà không biết co cho chụp hình cưới không? nếu có thì giá khoảng bao nhiêu ạ?
    Hồi lâu rồi mình cũng hay thấy cô dâu và chú rể chụp ở đó,chỗ đó lên hình đẹp lắm đó chứ,nhưng 1 năm trở lại đây ko bắt gặp cặp nào chụp ở đó hết.Có thể người ta ko cho chụp nữa.

• 113 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cảm ơn Thu Mai, để ngày nào rảnh em chạy ngang đó hỏi xem sao
    Chỉnh sửa lần cuối bởi catty0605; 01/04/2011 vào lúc 08:44 PM.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Studio My Love chụp ảnh có sáng tạo, tự nhiên, trang phục đẹp toàn hàng cao cấp không, phụ kiện nhiều mà cũng đẹp nữa, trang điểm làm tóc đơn giản rất là sang. Vô cái tiệm thôi cũng đủ thấy đẹp và lạ rồi, mình thấy rất tin tưởng, mình không còn muốn xem chỗ nào khác nữa chọn chụp liền luôn, ra sản phẩm rất hài lòng. Bạn vô web tham khảo đi www.studiomylove.com

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao minh vao web cua studiomylove kg duoc vay cac ban. Co the cho minh xin dia chi cua studio khong. Thanks ca nha

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    @