• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.17K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 142 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Có ai chụp hình ở Mylove ở studio chưa ạ? cho em chút ý kiến ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 181 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

có mình nè, mới chụp hôm cn 20/11. bạn đã book chua? mình chụp 1/2 pmh va 1/2 studio.bạn xem thử hình gốc nhé

ngoại cảnh nè

Chỉnh sửa lần cuối bởi Esconder; 22/11/2011 vào lúc 08:18 PM.
    • 142 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

hình như chồng bạn tên sơn đúng hem , còn bạn tên gì quên mất rùi, cũng có tham khảo qua, bạn chụp khổ bi nhiu, hết bao nhiêu phí rùi? bạn có làm trọn gói hem
    • 181 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

hihi, đúng rồi ox mình tên Sơn, mình chụp 30*30, album 8tr ( phí xe + an uống mình lo = 700k). tổng la hết 8tr7. bạn tính khi nào chụp? mà bạn làm sao bít chỗ này thế vì chỗ này ko quảng cáo nhìu cũng ko làm theo kiểu công nghiệp hóa, nhà chủ tiệm ở là nguyên cái studio trong phòng đó.
    • 142 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Esconder Xem bài viết
    hihi, đúng rồi ox mình tên Sơn, mình chụp 30*30, album 8tr ( phí xe + an uống mình lo = 700k). tổng la hết 8tr7. bạn tính khi nào chụp? mà bạn làm sao bít chỗ này thế vì chỗ này ko quảng cáo nhìu cũng ko làm theo kiểu công nghiệp hóa, nhà chủ tiệm ở là nguyên cái studio trong phòng đó.
    có bạn chụp ở đây rùi, hihi, mà sao phí xe mình lo nhỉ, mọi chỗ khác thì đâu có tốn đâu kìa
    • 181 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

bạn check lại kỹ đi, giá chỗ khác thế nào ? ví dụ nhé bạn xem thử của IU studio hay mấy chỗ khác đi ( có dòng chữ nhỏ xíu - tự lo phí xe, ăn uống đó)
    nói chung mình tham khảo nhiều rồi thì thấy tiền nào của nấy, bên q GV, ban mình chụp 30*30 , đi ngoại cành q1-2-9 hết 6.5 thôi, đã bao gồm cả tiền xe luôn nhưng hình thì ....
    • 35 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

có mình nè, mới chụp hôm cn 20/11. bạn đã book chua? mình chụp 1/2 pmh va 1/2 studio.bạn xem thử hình gốc nhé

ngoại cảnh nè

wow bạn chụp đẹp wa cho mình hỏi studio my love này ở đâu vậy có thể chia sẻ với mình được k? thanks bạn nhiều ah bạn chụp ngoại cảnh ở đâu vậy? mình nhìn thích lắm có gì pm mình nhe qua nick cherry_le225@yahoo.com .
    • 181 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

máy pc cty không cài yahoo chat nên mình share thông tin ở đây luôn nhá. studio nay ở q.8 ( khu chánh hưng á). Ban len google search tìm sẽ có thông tin. studio là nhà nằm trong hẻm nên hơi khó tìm 1 chút, nhưng ko sao vì mình thấy cũng nhìu cặp chịu khó tìm rồi hihi.
    ngoại cảnh thì mình chụp ở q7 đó B.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

máy pc cty không cài yahoo chat nên mình share thông tin ở đây luôn nhá. studio nay ở q.8 ( khu chánh hưng á). Ban len google search tìm sẽ có thông tin. studio là nhà nằm trong hẻm nên hơi khó tìm 1 chút, nhưng ko sao vì mình thấy cũng nhìu cặp chịu khó tìm rồi hihi.
    ngoại cảnh thì mình chụp ở q7 đó B.
    Bạn ơi, cho mình hỏi xíu. Mylove có chụp mỗi studio và chụp hình, quay phim tiệc cưới không và giá là bao nhiêu vậy bạn? .
    PS: Hình cưới đẹp lắm bạn
    • 181 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

có đủ hết nhưng mình không nhớ giá Bạn ơi, Ban đến tận nơi đi, chi Thanh tư vấn cho ko sao hết. Hồi đó lúc mình đến tham khảo thôi chi Thanh đã nhiệt tình tư vấn và cho mình thử 4 cái soire + làm tóc theo ý mình. Mình đi mấy tiệm khác nhìu nơi ko nhiệt tình như vậy đâu cũng ko cho bạn thử áo thế.
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bạn check lại kỹ đi, giá chỗ khác thế nào ? ví dụ nhé bạn xem thử của IU studio hay mấy chỗ khác đi ( có dòng chữ nhỏ xíu - tự lo phí xe, ăn uống đó)
    nói chung mình tham khảo nhiều rồi thì thấy tiền nào của nấy, bên q GV, ban mình chụp 30*30 , đi ngoại cành q1-2-9 hết 6.5 thôi, đã bao gồm cả tiền xe luôn nhưng hình thì ....
    Dĩ nhiên rùi bạn ơi,tiền nào của nấy thôi hà,có thể nếu mình tìm được tiệm khác cùng chất lượng thì cũng chỉ rẻ hơn được tí hà
    • 334 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Bạn biết giá cả chụp ở đây là bao nhiêu ko? Chỉ cho mình với. Thanks nhiều.
    • 334 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Chụp ở studio thôi nha bạn.Cảm ơn nhiều.
    • 31 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoclan892012 Xem bài viết
    Bạn biết giá cả chụp ở đây là bao nhiêu ko? Chỉ cho mình với. Thanks nhiều.
    abum 25x35 là 8 triệu nà,còn 30x30 là 9 triệu , giá trên là chụp studio thui .
    • 705 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

chà,ở Q8 chánh hưng thì nhà bạn mình cũng gần đó,nhưng chụp studio mà hết 8-9tr thì hơi bị đắt nhĩ,có nhiều giá cho mình chọn kg bạn,vì nghe nói ở đó kg có báo giá qua mail như các dịch vụ khác,nên cũng hơi khó để quyết định :-(
    • 31 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lovesong178 Xem bài viết
    chà,ở Q8 chánh hưng thì nhà bạn mình cũng gần đó,nhưng chụp studio mà hết 8-9tr thì hơi bị đắt nhĩ,có nhiều giá cho mình chọn kg bạn,vì nghe nói ở đó kg có báo giá qua mail như các dịch vụ khác,nên cũng hơi khó để quyết định :-(
    đúng là giá hơi bị mắc nè ,nhưng trog studio cảnh đẹp lắm .áo cd và vest của cr cũng mới nữa đó .mình đã book ở đó rùi ,khi nào bạn cưới ?
    • 160 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

uh đúng là hơi mắc thật nhưng decor trong studio rất xinh, mình cũng thix
    • 705 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jess_lam88 Xem bài viết
    đúng là giá hơi bị mắc nè ,nhưng trog studio cảnh đẹp lắm .áo cd và vest của cr cũng mới nữa đó .mình đã book ở đó rùi ,khi nào bạn cưới ?
    mình tháng 11 mới cưới lận,nhưng đang đi tìm chổ nào chụp album trọn gói,mình định làm ở gia huy,nhưng chưa biết họ làm album thế nào,nên vẩn đang phân vân,kg biết có bạn nào làm ở đây chưa cho mình xin ý kiến với nha.tks nhiều lắm ^^
    chắc lập 1 topic về vấn đề này quá,vào đây pots ké trước hihi
    • 334 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Bạn chụp bên huy nguyễn đi,mình thĩ chụp ở đó lắm,vì nhìn hình rất đẹp mà anh huy thì tư vấn rất nhiệt tình. Do mình ko có đều kiện nên ko chụp ở đó dc. Mình phải tồ chức đám cưới ở hai nới lận nên phải thật tiết kiệm. Ở huy nguyễn khổ 25x35 thì trọn gói cả nagy2 cưới lun là 9tr5 đó. Mong MOD ko xóa tn này của mình vì mình ko quảng cáo cho huy nguyễn đâu nha,tại mình thấy giá hợp lý nên khuyên mọi ng thôi,thông cảm nha.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 705 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoclan892012 Xem bài viết
    Bạn chụp bên huy nguyễn đi,mình thĩ chụp ở đó lắm,vì nhìn hình rất đẹp mà anh huy thì tư vấn rất nhiệt tình. Do mình ko có đều kiện nên ko chụp ở đó dc. Mình phải tồ chức đám cưới ở hai nới lận nên phải thật tiết kiệm. Ở huy nguyễn khổ 25x35 thì trọn gói cả nagy2 cưới lun là 9tr5 đó. Mong MOD ko xóa tn này của mình vì mình ko quảng cáo cho huy nguyễn đâu nha,tại mình thấy giá hợp lý nên khuyên mọi ng thôi,thông cảm nha.
    cám ơn bạn nhiều,bạn làm ở đó rồi nên có biết phải kg,cho mình thêm thông tin với nha,bạn có nick chat kg ^^
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4