Ảnh cưới - Địa điểm - Studio

Hỏi về dịch vụ và chất lượng của David minh đức

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 17.8K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 255 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

e có topic hỏi về áo dài cưới rồi nhưng không chị nào biết cả nên e có dò dẫm + hỏi thăm. E phát hiện ra ở David Minhduc có áo dài cưới nhưng giá chát quá, chụp ảnh ngoài trời là 16 tr, còn áo dài mua đứt là 1000 USD .
    Tuy nhiên e kết quá rồi, e chỉ hỏi là trong ảnh đẹp thế chứ đến lúc mình chụp thì có dc thế không? style trang điểm của họ là gì và ai la ng mình nên nhơd trang điêmt ( đừng nói vói e là nhờ anh Đức nhé, vip lắm , ko nhờ dc đâu)
    e cũng muốn hỏi thêm là vói giá như thế thì có chỗ nào ổn hơn không ạ?
    cảm ơn các chị
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 808 Bài viết

• 353 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lybeobeo Xem bài viết
    e có topic hỏi về áo dài cưới rồi nhưng không chị nào biết cả nên e có dò dẫm + hỏi thăm. E phát hiện ra ở David Minhduc có áo dài cưới nhưng giá chát quá, chụp ảnh ngoài trời là 16 tr, còn áo dài mua đứt là 1000 USD .
    Tuy nhiên e kết quá rồi, e chỉ hỏi là trong ảnh đẹp thế chứ đến lúc mình chụp thì có dc thế không? style trang điểm của họ là gì và ai la ng mình nên nhơd trang điêmt ( đừng nói vói e là nhờ anh Đức nhé, vip lắm , ko nhờ dc đâu)
    e cũng muốn hỏi thêm là vói giá như thế thì có chỗ nào ổn hơn không ạ?
    cảm ơn các chị
    Chụp ảnh chỗ này lên đẹp và thật lắm, nói chung tiền nào của nấy, trang điểm cũng được, anh Đức chỉ làm tóc là đẹp thôi. Bạn cứ nói với các em nhân viên ở đấy là yêu cầu anh Đức làm tóc, anh ý sẽ sắp xếp thời gian làm cho bạn.
    • 2,666 Bài viết

• 945 Được cảm ơn

Tớ thì lại có ý kiến khác, tớ cưới hồi 2002 chụp bộ ảnh cưới ở David Minh Đức về không ai nhận ra nổi mình, vừa già vừa xấu, mà anh Đức cũng ko làm tóc đâu mà là mấy đệ tử của anh ấy. Đây là trường hợp của mình và cũng đã 6 năm trôi qua, không biết h thì thế nào
    • 1,487 Bài viết

• 744 Được cảm ơn

Tớ trang điểm, chụp ảnh, may váy cưới ở Minh Đức đây, cuối năm 2004. Hồi đấy bộ ảnh cưới của tớ là 7 triệu (bộ nhiều tiền nhất lúc đó hình như có 9 triệu hay sao ý, chả hiểu sao bây giờ đắt dã man thế), chụp ở Sóc Sơn, nước ảnh thì đẹp nhưng mà bố cục thì rất nhàm chán, chỉ có vài kiểu dáng chụp đi chụp lại nên nhìn ảnh cưới không sống động. Trang điểm hôm cưới thì rất chán, tớ không nhớ tên người trang điểm cho tớ nhưng mà là 1 anh ái ái, chỉ đánh phấn trắng bóc mỗi cái mặt cho tớ, còn cổ thì để đen xì, chắc là cậy tớ phải mặc áo choàng vì trời lạnh, che hết cổ rồi, nhưung mà tớ đã nói là tớ tổ chức ở Horison nên trong khách sạn sẽ rất ấm, giờ xem lại ảnh rất bực mình, tớ như hề ấy .
    Váy may ở đấy thì cũng được, nhưng tớ may theo 1 cái váy đã có sẵn ở cửa hàng rồi nên không biết nếu may theo mẫu chưa nhìn bên ngoài bao giờ thì sẽ thế nào.
    Lần đầu tiên Nhật Minh:Biết lẫyJuly,10.Mọc răng Oct,2, Biết bò Oct,28.Bước đi Feb,14

• 255 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

thế ạ, e hôm vừa rồi có qua nịnh bợ 1 tý thì anh Đức anh ấy nói là sẽ trang điểm và làm tóc cho e rồi ( may thế), nhưng mà e vẫn băn khoăn cái vụ chụp ảnh lắm, thực ra là vì giá cao thôi. Các chị xem qua web của anh ấy rồi cho e lời khuyên nhé ( bọn e định chụp ở Ninh Bình) web là : davidminhduc.vn. E thấy ảnh đẹp lắm mà đợt này anh ấy VIP lắm vì làm cho vụ Miss Earth mà, hôm e sang có mấy e thi hoa hậu cũng đang ở đấy nhờ đấy
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tháng 10 dương lịch này mình cũng tổ chức đám cưới, mình có ghé qua DV xem vì đã biết tiếng từ lâu và trong suy nghĩ, cảm thấy rất tin tưởng ở DV. Nhưng....mình hơi bị thất vọng khi ghé qua đấy, không biết có phải do mình đến vào tối muộn không (tầm 20.00), mà gần như em nhân viên không tư vấn được 1 thông tin hữu ích nào ngoài việc quảng cáo cho chương trình khuyến mại với gói dịch vụ là 16tr, khi mình bày tỏ ý định muốn được xem và măc thử váy, thì mới bối rối làm sao vì lượn quanh cả cửa hàng, không biết chọn cái nào, hầu hết tất cả các váy đều được bọc trong túi nilon, kín như bưng, rất khó để xem chứ chưa nói là mặc thử. Trường hợp chị bạn mình, sử dụng dịch vụ trọn gói ở đấy, cũng đi chụp ảnh dã ngoại ở Ninh Bình và thêm 1 bộ ảnh ở Văn Miếu, mình thấy ảnh khá là đẹp nhưng do chỉnh sửa PTS nhiều nên không còn giữ được vẻ tự nhiên, các bức ảnh đều đều, không có nét đặc biệt (có thể mình thích xì tai tự nhiên nên chủ quan nhận xét vậy). Mình nghĩ không nhất thiết phải yêu cầu anh Đức trang điểm và làm tóc, anh ý rất tùy hứng và rất ưa nịnh, nếu vui thì cô dâu sẽ rất xinh nhưng ngược lại thì....
    • 299 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Bạn mình chụp ở đấy rồi. Nói thật là đắt mà mang ảnh về ko ai dám khen . Người mẫu thì đẹp vì bạn mình bình thường khi trang điểm đã rất xinh vì mặt rất nét. Ấy vậy mà khi chụp ảnh cưới thì được làm cho cái đầu mà ai trông thấy cũng bảo như con điên. Đã thế trang điểm nhìn ko thật một chút nào. Nhìn bộ ảnh của nó mà thấy chả hiểu sao lại tốn lắm tiền mà lại thu được kết quả tệ thế. Còn không bằng những hàng rất bình thường khác.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cac chi oi em cung sap cuoi,nen dang rat phan van khong biet chup o dau dep ca.em thay may nguoi bao chu o quang dinh lo duc hoac o le hoang hoa tham.theo kinh nghiem cac chi thi chup o dau dep,cho em vai loi khuyen
    • 431 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Hồi mình cưới 2005 cũng chọn áo cưới của David Minh Đức. Áo thì mình rất ưng vì phong cách giản dị, sang trọng chứ không rườm rà như những chỗ khác. Nhưng trang điểm thì tệ vô cùng. Minh dự định trang điểm ăn hỏi và cưới đều ở đó nhưng sau hôm ăn hỏi thì phải bb luôn, trông mình vừa già vừa xấu, đánh kiểu gì mà mặt tối sầm, tóc thì như của các mợ U50. Mà chính tay Đức vừa trang điểm vừa làm tóc đấy. Mình định đi gội đầu rồi tự đánh lấy nhưng mẹ mình sợ muộn giờ nên không cho đi. Bây giờ chẳng giám khoe ai bộ ảnh ăn hỏi. Hôm cưới mình chuyển sang trang điểm ở chỗ Ảnh viện HK (Chợ Hôm) thấy rất hài lòng (mọi người cũng khen trẻ trung, tự nhiên)
    • 354 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Em thấy 1 chị ở công ty em có nói là nhân viên Minh Đức kiêu, làm mình rất mất cảm tình. Mình nhiều khi còn phải nịnh nhân viên ở đấy.
    • 255 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

à. em thông báo với các mẹ là em cưới xong rồi, nhà em làm ở DM. Cô dâu thì hôm ấy xinh ( mọi ng bảo thế hì hì hì). Em được anh Đức trang điểm, làm tóc và make style cho. Nhà em cũng may váy ở đấy . Nói chung là ngoại trừ cái hôm chụp ảnh phóng trông em già đau đớn ra thì khá ok . ( em bị gãy tay nên chưa chụp album dc, chỉ chụp tạm ảnh phóng thôi -) nhưng hôm ấy do em nhân viên trang điểm- cũng hơi buồn - nhưng DM cũng chiều khách lắm , thấy bọn em kêu thế là tặng luôn cho bọn e cái ảnh phóng đấy , nói hôm nào đi chụp dã ngoại thì phóng cái khác sau - mà bọn em phong 70*110 đấy ạ
    • 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi star2008 Xem bài viết
    cac chi oi em cung sap cuoi,nen dang rat phan van khong biet chup o dau dep ca.em thay may nguoi bao chu o quang dinh lo duc hoac o le hoang hoa tham.theo kinh nghiem cac chi thi chup o dau dep,cho em vai loi khuyen
    E đến Nguyel studio xem,bạn c mới chụp ở đấy,rất phong cách và tự nhiên, k bị trùng lặp và gượng ép như một số ảnh viện khác.Giá cũng phải chăng.C giới thiệu nhiều bạn đến đấy chụp đều hài lòng cả,phục vụ rất nhiệt tình và chu đáo.
    • 215 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hihi,nếu các mẹ đi đâu makeup và làm tóc không vừa lòng cứ gọi em đến nhá......em sẽ làm cho các mẹ thật hài lòng trong ngày quan trọng đấy:Laughing: chúc các mẹ thật đẹp trong ngày trọng đại của cuộc đời!!!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi meluck; 24/10/2008 vào lúc 11:25 PM.
    • 475 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

em thấy xu hướng bây giờ đi chụp ảnh cưới bây giờ đâu cần rườm rà thế đâu, chỉ cần may váy cưới, đi đặt hoa tươi, thế là ngày nghỉ cuối tuần, đôi trẻ và vài đứa bạn thân lên ô tô ra ngoại thành hoặc tỉnh tự chụp ảnh cưới, Vừa tự nhiên vừa đẹp. Chụp được những phút giây vừa lãng mạn vừa không bắt chước người khác. Về mang ảnh nguyên đó ra Phú Thành thuê họ sửa , thế là được bộ ảnh đẹp không giống ai.
    • 14 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chào các bạn. Mình mới cưới và trước khi cưới cũng có qua DM để xem dịch vụ. Mình thấy mấy mẫu áo dài đẹp nhưng thái độ của nhân viên thì...ko chấp nhận được: ko nhiệt tình, uể oải và thiếu tôn trọng khách hàng, chán lắm. Album mẫu mình cũng xem rồi và thấy Photoshop nhiều quá, ko tự nhiên.
    • 479 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi star2008 Xem bài viết
    Mình thì đang dự định cuối tuần này đi chụp nhưng Hà Lội mưa lớn kinh quá=)) đành lùi lại thôi.
    Mình đang chọn chụp ảnh ở Jenssi. Chỗ đó đẹp mà giá lại phải chăng nữa. Chị gần nhà chồng tớ đã chụp và trang điểm ở đó rồi. Tớ đi nhiều ảnh viện nhưng chán quá về cung cách phục vụ cũng như chất lượng photo ảnh.
    Ở Jenssi tớ xem nhiều Ablum mẫu và của khách đến lấy đều đẹp. Phong cách tự nhiên lại không trùng lặp. Cậu qua đó thử coi thế nào.
    • 621 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

Mình cũng đã chụp ảnh cưới ở DM. Nhìn chung mình thấy hài lòng về cách trang điểm và làm tóc của họ. Riêng ảnh thì cũng bt (nếu so với giá thì hơi đắt). Nhưng nếu so sánh với Thanh Hằng, Phượng Anh thì DM hơn hẳn về phong cách, bạn thử tham khảo xem sao nhé!
    • 1,929 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Mình cưới tháng 1 năm 2004 cũng trang điểm, làm tóc từ ăn hỏi đến cưới ở đó rồi may váy cưới và chụp ảnh cưới luôn. Mình chụp ảnh cưới cách đám cưới 3 tháng, vừa chụp ngoài trời, vừa chụp ảnh trong nhà. Chụp xong mọi người khen lắm ai cũng mê bộ ảnh cưới của mình hiii. Lúc chụp ảnh mình thấy nhân viên cũng nhiệt tình không có vấn đề gì phàn nàn cả. Lúc chụp ảnh trong nhà mình thay khoảng 5,6 bộ vừa váy vừa áo dài mỗi lần thay là thay kiểu tóc và dặm lại đôi chút không thấy nhân viên nào kêu ca gì. Hôm đi chụp ảnh ngoài trời cũng ok. Hôm ăn hỏi mình may áo dài ở chỗ khác mang đến rồi trang điểm thấy mọi người cũng khen. Tất nhiên đã trang điểm là hơi già hơn bình thường một chút chứ không trẻ trung được nhưng mọi người đều khen trang điểm đẹp. Chỉ có một chút xíu chưa được hài lòng là hôm đón dâu họ trang điểm cho mình không được đẹp nên lúc đón dâu chồng mình trông thấy kêu ầm lên. Lúc sau đón dâu xong về nhà chồng xong ăn uống ngủ trưa xong thì chồng mình gọi điện cho Đức rồi đưa mình đến trang điểm làm tóc lại chuẩn bị cho buổi tiệc cưới diễn ra vào buổi tối. Lúc đến trang điểm lại xong thì ai cũng khen là đẹp vì thế mình cũng thấy hài lòng. Nếu chung là mình thấy thái độ phục vụ cũng như chất lượng đều ok cả chả hiểu giờ 5 năm nay rồi thì thay đổi thế nào hiii
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

huhu minh chuan bi thang 9 nay cuoi ma 2 dua dang o nuoc ngoai, sap cuoi moi ve duoc nen bon minh cha biet chup anh cho nao dep ca. co ba chi ho va dua ban chup o DM cung khen lam, gia ca thi dung la cao hon nhung cho khac nhung minh ap u hi vong la " tien nao cua nay". thay cac ban co nguoi khen nguoi che, minh hoang mang qua. vi bon minh cung ko co nhieu thoi gian de chuan bi nen muon mot fat an ngay . cac ban gioi thieu cho minh vai dia chi voi, cam on nhieu nhieu.
    • 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gacon_xinhxinh Xem bài viết
    E đến Nguyel studio xem,bạn c mới chụp ở đấy,rất phong cách và tự nhiên, k bị trùng lặp và gượng ép như một số ảnh viện khác.Giá cũng phải chăng.C giới thiệu nhiều bạn đến đấy chụp đều hài lòng cả,phục vụ rất nhiệt tình và chu đáo.
    oài cái chỗ này ở đâu hả chị ơi? không có địa chỉ ạ... thế em biết đi đâu mà tìm ạ :Sigh:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2