Ảnh cưới - Địa điểm - Studio

(HN) Chụp ảnh ngoại cảnh đám cưới

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 258K Lượt đọc
  • 1.45K Trả lời

21 Người đang theo dõi

• 178 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Em rất thích chụp ảnh cưới ngoại cảnh cho tự nhiên và ko sợ lỗi mốt. Nhưng chụp trong studio thì max quá (toàn khoảng 4tr) vượt quá budget của em. ở đây có mẹ nào đã chụp ảnh ngoài trời đẹp mà vẫn hạt dẻ chỉ cho em với..... Em cám ơn các mẹ nhiều.

• 934 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Trước mình cũng chụp ảnh ngoại cảnh đấy, chụp trên Morza khi thuê áo cưới rồi mượn họ áo cưới ra ngoài chụp.Mình thuê taxi đi một vòng Vườn hồng, LB, VMiếu rồi lên biệt thự Tây Hồ chụp mất mấy tiếng( Tù 10h - 4h chiều), oải lắm.Mình có người quen nên đi cùng cũng thoaí mái còn có ảnh cô dâu chú rể ăn trưa nữa hihihi.Hồi đó vào chụp mất phí là 100K, bây giờ thì ko rõ.
    Chúc bạn có những bức ảnh đẹp và một đám cưới thật hạnh phúc nha!

• 4,700 Bài viết

• 5,183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 10102006
    Em rất thích chụp ảnh cưới ngoại cảnh cho tự nhiên và ko sợ lỗi mốt. Nhưng chụp trong studio thì max quá (toàn khoảng 4tr) vượt quá budget của em. ở đây có mẹ nào đã chụp ảnh ngoài trời đẹp mà vẫn hạt dẻ chỉ cho em với..... Em cám ơn các mẹ nhiều.
    Híc, tớ chỉ túm đc mấy câu: mệt, mệt , mệt và mắc

• 350 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 10102006
    Cách hay nhất là nhờ một người anh em họ trong nhà chụp bằng máy KTS. Nếu người nào có thẳm mỹ một tý thì tuyệt vời. Bạn có thể chụp nhiều kiểu và chọn những tấm thật ưng ý làm album. Tuy nhiên, bạn cần phải tìm người trang điểm và phụ giúp thay trang phục đi theo cả ngày. Nhớ chuẩn bị cả đồ ăn nữa vì sẽ khá mệt. . Quan trọng nhất là dặn người chụp hình chịu khó quan sát và bấm máy với những khoảnh khắc không ngờ. Bạn sẽ có những tấm hình tuyệt vời đấy. Chúc may mắn
    Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta có thêm một ngày để yêu thương

• 4,794 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

Trời chụp gì mà mất những 1 ngày luôn à , em chụp có một buổi á , mà chụp ở Huế lại rẻ nữa chứ kg đến 4000k như mẹ nó đâu. nếu thế tớ chụp được 2 anbum cơ á.
    Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

• 184 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hôm nọ mình có gửi ảnh của mình chụp dã ngoại khu Mỹ Đình cho bạn nào trên wtt rồi đấy.

Ở đó giá cả hợp lý, ảnh thì khỏi chê

3.5tr gồm 1 album ảnh to + 1 ảnh 70x90 + VCD.

Theo mình biết thì rẻ nhất HN đấy.

Nhà anh chị đó lại nhiệt tình, chu đáo. Đi theo mình ngoài trời có đến 4 người.

• 544 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Bạn nhắn tin hỏi Tường Nghi ấy,bạn ấy chụp đẹp phết.Bạn ấy có topic bên "làm đẹp" thì phải,hỏi về áo cưới
    meNghé: 0913 02 58 03, nick yahoo: hao_hao05

• 7,731 Bài viết

• 1,765 Được cảm ơn

Nếu bạn ở SG thì ghé Cao Trí ở Phạm văn Hai xem thử. Mình thấy ở đó chụp cũng đẹp lắm, vừa ngoai cảnh, vừ chụp ở studio. Khoang 3tr.
    Nếu cụp ngoai cảnh thì nên đi sớm vì trang điểm làm tóc mất 2 tiếng, trễ quá nắng lắm.

• 178 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meNghé
    Bạn nhắn tin hỏi Tường Nghi ấy,bạn ấy chụp đẹp phết.Bạn ấy có topic bên "làm đẹp" thì phải,hỏi về áo cưới
    MẸ Nghé ơi em tìm chị Tường Nghi trong danh sách thành viên ma ko được. Giúp em với. Chúc Nghé của chị mau ăn chóng lớn

• 178 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

MẸ Nghé ơi em tìm chị Tường Nghi trong danh sách thành viên ma ko được. Giúp em với. Chúc Nghé của chị mau ăn chóng lớn

@