Ảnh cưới - Địa điểm - Studio

Em muốn mua vương miện cài tóc cho cô dâu (SG)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.3K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 267 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Em thích cái vương miện cài tóc này như trong hình này nè (nó giống như băng đô vậy đó). Vì người trang điểm cho em không có mẫu này mà mấy mẫu họ có em lại không ưng ý nên em muốn tìm mua. Em nghĩ vương miện này khoảng vài chục ngàn thôi. Các mẹ thông thái có chỉ giúp em nơi nào ở Sài Gòn bán không ạ. Giá cả phải chăng thôi và nhiều mẫu mã để mình dễ lựa chọn í mà. Hoặc mẹ nào đã từng sắm khi cưới thì nhượng lại cho em cũng được. Em cám ơn:LoveStruc:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ở HN muốn mua Tương ớt Hội an chỗ nào??

Sau khi đi Hội an về thì cả nhà mình nghiện tương ớt Hội an. Mình đã khuân rất nhiều và liều lĩnh xách tay cả lên máy bay mang ra nhưng với tốc độ ăn mực như hiện nay thì bao nhiêu cũng hết. hị hị Các mẹ thông thái tâm hồn ăn uống ơi, có mẹ nào biết ở HN có chỗ nào đại lý hay bán tương ớt Hội an...

• Studio không cho lấy file gốc album cưới!

Các chị, các bạn có thể tư vấn cho mình 1 chuyện được k? Chuyện là thế này: Bạn bè của...

• Em muốn mua gương treo phòng khách có khung gỗ bên ngoài?

Có mẹ nào biết ở đâu bán gương treo phòng khách, loại to ko? Em muốn mua gương kèm khung gỗ mà không biết ở đâu bán, giá cả họ tính thế nào? Theo mét vuông gương, còn khung gỗ theo mét dài hay ntn? CÓ mẹ nào biết chỉ em với nhé!

• Học tiếng anh cho bé ở đâu thì tốt??

Mình đang ở khu Trung kính, muốn cho thằng cu 4 tuổi nhà mình đi học tiếng anh. Mẹ nào có con học...

• chụp ảnh cưới ở emily wedding studio

Mình thấy nhìu anh chị chụp ảnh cưới rùi lên đây khoe quá, nên mình cũng mới đi chụp ảnh cưới xong...

• 267 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

huhu sao em pót hình lên mấy lần mà không được
    • 1,274 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

ra cữa hàng bán đồ cưới ở chợ Tân Bình đó em , thiếu gì, hôm rồi chị ghe vô mua lúp, bông tai, dây chuyền, vòng hoa...vương miện đủ các loại hết đó em, từ mấy chục đến vài trăm củng có. Nhiều mẫu lắm, em vô đó tha hồ mà lựa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,432 Bài viết

• 1,259 Được cảm ơn

Ở chợ An ĐÔng là nhìu nhất , chợ TB có nhưng ít và hầu như hàng rẻ tiền , ko sang và đẹp = . vào chợ , lên lầu ,khu bán đồ linh tính như mắt kiếng , kẹp v..v.. hic..lâu quá ko đi nên quên rùi . Ko mắc lắm đâu , trang sức đeo lấp lánh ngày cưới cũng rẻ ... với điều kiện biết trả giá .
    • 4,652 Bài viết

• 35,737 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Abyss Xem bài viết
    Em thích cái vương miện cài tóc này như trong hình này nè (nó giống như băng đô vậy đó). Vì người trang điểm cho em không có mẫu này mà mấy mẫu họ có em lại không ưng ý nên em muốn tìm mua. Em nghĩ vương miện này khoảng vài chục ngàn thôi. Các mẹ thông thái có chỉ giúp em nơi nào ở Sài Gòn bán không ạ. Giá cả phải chăng thôi và nhiều mẫu mã để mình dễ lựa chọn í mà. Hoặc mẹ nào đã từng sắm khi cưới thì nhượng lại cho em cũng được. Em cám ơn:LoveStruc:
    Ở chợ Bến Thành cũng có đó em, cửa chợ phía bùng binh Quách Thị Trang có mấy quầy bán đồ cưới, tóc giả các loại... Giá mềm lắm. Chị thấy có mẫu cài tóc kiểu băng đô đấy, xinh lắm, cũng chỉ vài chục ngàn mà long lanh lóng lánh lắm. Có hai hay 3 quầy gì đấy ở cạnh nhau, em tua hết mấy quầy đó là ra ngay. Mấy quầy đó bán cả khăn đóng quấn sẵn bằng gấm lụa đủ màu, còn đẹp hơn khăn do tiệm may đồ cưới làm mà đủ size, rẻ nữa, có mấy chục ngàn à. Hồi cưới chị mua ở đó trong vòng 20ph được đủ tất cả mọi thứ, cái quầy có mặt tiền bé nhất, chị bán hàng trông già già mặt hơi nhăn nhó nhưng bán hàng cũng dễ chịu mà giá mềm.
    Chúc em làm cô dâu xinh đẹp, hạnh phúc :Rose:
    • 160 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Ra chợ Bến Thành có bán loại này. Nhưng hầu như không đẹp, đám cưới mình cũng mua ở đó.

Đám cưới chị mình mua mấy cái ở Mỹ về, tuyệt ! nếu có người quen thì bạn gửi mua vvề đi.
    Có chí làm quan có gan làm giàu

Sống nay chết mai, chần chừ mãi thì chỉ dậm chân tại chỗ.

• 267 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Em tìm mua ở chợ Bến Thành và chợ Tân Bình rồi. Không có loại vương miện mà em muốn tìm. Vương miện là em tìm là loại vương miện nằm hẳn lên tóc lên. Còn mấy vương miện họ bán là là vương miện đứng. Đầu em nhỏ mà tóc em ngắn xài loại đó không đẹp. Tìm không được buồn quá!
    • 429 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

em cũng muốn mua vương miện hihi
    • 614 Bài viết

• 296 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mejenny_nguyen09 Xem bài viết
    ra cữa hàng bán đồ cưới ở chợ Tân Bình đó em , thiếu gì, hôm rồi chị ghe vô mua lúp, bông tai, dây chuyền, vòng hoa...vương miện đủ các loại hết đó em, từ mấy chục đến vài trăm củng có. Nhiều mẫu lắm, em vô đó tha hồ mà lựa
    Lúp trong cho Tan Bình mắc 0 chị? Em tính mua 1 cái lúp dài mà hong bik giá khoảng bao nhiu. Nghe nói trong đó thách dữ lắm nên cũng ớn ớn
    • 5,965 Bài viết

• 21,598 Được cảm ơn

Bạn chủ topic tới Demiduy hay Huỳnh Lợi chọn vương miện thử đi. cũng có hàng nhập
    • 267 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongmc83 Xem bài viết
    Lúp trong cho Tan Bình mắc 0 chị? Em tính mua 1 cái lúp dài mà hong bik giá khoảng bao nhiu. Nghe nói trong đó thách dữ lắm nên cũng ớn ớn
    Mình mua 1 lúp màu trắng, qua lưng 1 tí thì phải ở chợ Tân Bình giá 75k. Không trả giá được. Không biết có mắc không nữa. Chỉ biết mình có được 1 người quen thân là chủ tiệm áo cưới làm cho mình 1 lúp ngắn hơn lúp mình đã mua và không đẹp bằng với giá 50k
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ở ngoai chợ bến thành ý.đẹp lắm
    • 429 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

Mình vừa mới mua sợi dây này ở chợ Bến Thành 270k, về ướm vô áo cưới ko hợp vì áo mình kiểu đơn giản. Có bạn nào lấy mình để lại 220k nha
    • 169 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatamxuando Xem bài viết
    Bạn chủ topic tới Demiduy hay Huỳnh Lợi chọn vương miện thử đi. cũng có hàng nhập
    Vương miệng ở Demi DUy rất xinh nhưng giá bán là 2 tr một cái,thuê bàng 30% giá mua trong 3 ngày.Cũng hơi chua hihi
    • 77 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

mình thấy ở saigon paragon có bán vương miện làm ở nước ngòai cũng tinh xảo lắm, giá tầm 1tr mấy đến mấy triệu. Vương miện gắn hạt trắng thì tuy ở ngaòi nhìn sắc sảo nhưng cũng là màu trắng thì ít ai chú ý lắm, mà lên hình nhìn cũng xêm xêm như mấy cái ở chợ tân bình thôi hà, các bạn tìm kiểu nào độc đáo và lạ tí sẽ đẹp hơn
    • 169 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Cái này mình mới mua ở chợ Bến Thành,cửa Nam đi vào( cỏng chính ngay vòng xoay ý) nhìn tay phải tiệm đầu tiên,là thấy. Ở ngoài nhìn long lanh hơn,hàng Trung QUốc nhưng mình thấy cũng ok rồi,hiện đang có hàng mới về,mẹ nào cần mua thì đi ngày nhé.
    • 191 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn mua vương miện này bao nhiêu thế??nhìn đẹp quá :LoveStruc:.có phải trả giá nhiều không vậy bạn?thanks bạn nhé
    • 169 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoiuheo Xem bài viết
    Bạn ơi, bạn mua vương miện này bao nhiêu thế??nhìn đẹp quá :LoveStruc:.có phải trả giá nhiều không vậy bạn?thanks bạn nhé
    Họ kêu giá 310k,mình trả xuống 280k đó bạn meoiuheo, Do mình có quen 1 bé hay lấy mối tóc giả ở đây nên lúc mình lên họ nói nửa tháng sau hàng mới về ( là thời điểm cuối tháng 7 này nè), còn nhiều cái đẹp hơn nữa nhưng dạng nhọn cao mình không chọn,sáng đẹp lắm. Chúc bạn mua được nhé,nếu được giờ bạn lên xem đi kẻo hết hàng đó,vì mấy cái dạng hoa văn này mỗi cái có 1 mẫu à.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đến cửa hàng Calista boutique 97 Trần Quang Diệu mà mua, ở đó có nhiều mẫu bảo đảm sang trọng mà đẹp, giá tầm 200-290 ngàn.
    • 236 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

mình có cái vương niệm hình như giống yêu cầu bạn chủ top cần...ko biét bạn cần dùng nó vào ngày nào nhỉ????
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2