Ảnh cưới - Địa điểm - Studio

Em muốn mua vương miện cài tóc cho cô dâu (SG)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.8K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 266 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Em thích cái vương miện cài tóc này như trong hình này nè (nó giống như băng đô vậy đó). Vì người trang điểm cho em không có mẫu này mà mấy mẫu họ có em lại không ưng ý nên em muốn tìm mua. Em nghĩ vương miện này khoảng vài chục ngàn thôi. Các mẹ thông thái có chỉ giúp em nơi nào ở Sài Gòn bán không ạ. Giá cả phải chăng thôi và nhiều mẫu mã để mình dễ lựa chọn í mà. Hoặc mẹ nào đã từng sắm khi cưới thì nhượng lại cho em cũng được. Em cám ơn:LoveStruc:

• 266 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

huhu sao em pót hình lên mấy lần mà không được

• 1,274 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

ra cữa hàng bán đồ cưới ở chợ Tân Bình đó em , thiếu gì, hôm rồi chị ghe vô mua lúp, bông tai, dây chuyền, vòng hoa...vương miện đủ các loại hết đó em, từ mấy chục đến vài trăm củng có. Nhiều mẫu lắm, em vô đó tha hồ mà lựa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,433 Bài viết

• 1,250 Được cảm ơn

Ở chợ An ĐÔng là nhìu nhất , chợ TB có nhưng ít và hầu như hàng rẻ tiền , ko sang và đẹp = . vào chợ , lên lầu ,khu bán đồ linh tính như mắt kiếng , kẹp v..v.. hic..lâu quá ko đi nên quên rùi . Ko mắc lắm đâu , trang sức đeo lấp lánh ngày cưới cũng rẻ ... với điều kiện biết trả giá .

• 4,431 Bài viết

• 32,649 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Abyss Xem bài viết
    Em thích cái vương miện cài tóc này như trong hình này nè (nó giống như băng đô vậy đó). Vì người trang điểm cho em không có mẫu này mà mấy mẫu họ có em lại không ưng ý nên em muốn tìm mua. Em nghĩ vương miện này khoảng vài chục ngàn thôi. Các mẹ thông thái có chỉ giúp em nơi nào ở Sài Gòn bán không ạ. Giá cả phải chăng thôi và nhiều mẫu mã để mình dễ lựa chọn í mà. Hoặc mẹ nào đã từng sắm khi cưới thì nhượng lại cho em cũng được. Em cám ơn:LoveStruc:
    Ở chợ Bến Thành cũng có đó em, cửa chợ phía bùng binh Quách Thị Trang có mấy quầy bán đồ cưới, tóc giả các loại... Giá mềm lắm. Chị thấy có mẫu cài tóc kiểu băng đô đấy, xinh lắm, cũng chỉ vài chục ngàn mà long lanh lóng lánh lắm. Có hai hay 3 quầy gì đấy ở cạnh nhau, em tua hết mấy quầy đó là ra ngay. Mấy quầy đó bán cả khăn đóng quấn sẵn bằng gấm lụa đủ màu, còn đẹp hơn khăn do tiệm may đồ cưới làm mà đủ size, rẻ nữa, có mấy chục ngàn à. Hồi cưới chị mua ở đó trong vòng 20ph được đủ tất cả mọi thứ, cái quầy có mặt tiền bé nhất, chị bán hàng trông già già mặt hơi nhăn nhó nhưng bán hàng cũng dễ chịu mà giá mềm.
    Chúc em làm cô dâu xinh đẹp, hạnh phúc :Rose:

• 160 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Ra chợ Bến Thành có bán loại này. Nhưng hầu như không đẹp, đám cưới mình cũng mua ở đó.

Đám cưới chị mình mua mấy cái ở Mỹ về, tuyệt ! nếu có người quen thì bạn gửi mua vvề đi.
    Có chí làm quan có gan làm giàu

Sống nay chết mai, chần chừ mãi thì chỉ dậm chân tại chỗ.

• 266 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Em tìm mua ở chợ Bến Thành và chợ Tân Bình rồi. Không có loại vương miện mà em muốn tìm. Vương miện là em tìm là loại vương miện nằm hẳn lên tóc lên. Còn mấy vương miện họ bán là là vương miện đứng. Đầu em nhỏ mà tóc em ngắn xài loại đó không đẹp. Tìm không được buồn quá!

• 429 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

em cũng muốn mua vương miện hihi

• 611 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mejenny_nguyen09 Xem bài viết
    ra cữa hàng bán đồ cưới ở chợ Tân Bình đó em , thiếu gì, hôm rồi chị ghe vô mua lúp, bông tai, dây chuyền, vòng hoa...vương miện đủ các loại hết đó em, từ mấy chục đến vài trăm củng có. Nhiều mẫu lắm, em vô đó tha hồ mà lựa
    Lúp trong cho Tan Bình mắc 0 chị? Em tính mua 1 cái lúp dài mà hong bik giá khoảng bao nhiu. Nghe nói trong đó thách dữ lắm nên cũng ớn ớn

• 5,942 Bài viết

• 21,465 Được cảm ơn

Bạn chủ topic tới Demiduy hay Huỳnh Lợi chọn vương miện thử đi. cũng có hàng nhập

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    @