Ảnh cưới - Địa điểm - Studio

Địa chỉ chụp ảnh cưới rẻ mà đẹp nè các mẹ!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 28.7K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 318 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Câu em trai to moi di chup anh cuoi ve,chup o Tuan chau-Ha long.canh dep tuyet voi luon ma gia lai re nua(thich nhat diem nay,hehe:Laughingly do re la vi ba chu cua hang nay co dia chi ca o Ha noi va Quang ninh,gi chup chi bang 1/2 so voi cac cua hang khac,cac me nao co anh chi em ban be chua cuoi thi gioi thieu cho ho,cua hang nay con den tan noi tu van nua day,minh cho sdt ne.0936263982 chi Nga hay 0904219900 anh GiaNG.ho co trang wed nua day.www..com.vn.cac me luu y nhe,minh thay dep nen uy len de cac me gioi thieu cho do ton,re lai dep,ai chang thich phai khong cac me:Laughing:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Giá rẻ là khoảng bao nhieu hả bạn. Ở đó có nhiều mẫu váy cưới dẹp kho
    • 328 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

đúng rùi, gía rổ thế nào bạn ui? Gọi là rẻ thì cũng vô cùng lắm hihi
    • 318 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

2 chi em da di hoi nhieu cua hang rui,ma hum do ng ta con den tan noi tu van cho minh nhe,thi thay la o day re that,ma khi lay anh ve thi thay chat luong tot,anh dep,ai cung khen nuc no,hihi:Angel:.album kich co,25x35,ngang tat ca chi phi ng ta lo het la 8tr,dc tang 1 anh phong va 1 dia VCD nhac long anh cuoi,vay la re 1/2 so voi cac cua hang khac bon em da di hoi,o Quoc hung la 15tr,hic,chay luon,cac me thay sao,co o dau re dc nua phai ko?rooling:
    • 862 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Ui trời 8tr thì đâu có rẻ đâu bạn T______T

Đang là mùa khuyến mại nên ở HN nhiều nơi trọn gói mà chỉ tầm 4-5tr thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 318 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

em cung da hoi rui me no ah!5-5tr la album co 20x30 ma co 20 trang thui,dc tang anh nho ma ko co dia,ma chup quanh ha noi.day la ng ta chi phi cho minh di Tuan chau -ha long ,an o nhung 2 ngay ma.album 25x35,30 trang.tron goi.:Silly:
    • 2,493 Bài viết

• 7,869 Được cảm ơn

Thế là rẻ đấy các mẹ ạ. Tớ chụp ở JA Studio mà tận 8tr - chụp mỗi ở Hà Nôi, chả khuyến mại gì Mỗi tội ảnh trông có vẻ tự nhiên và lạ một tí ti thui. Mẹ nào có nhu cầu em cho địa chỉ và xem ảnh chụp ạ
    • 318 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

hehhe,anh cua cau e trai to thi dep cuc luon,me nao muon xem qua anh cua ho thhi vao trang wed i,www..com.co may bo album trong tu nhien lam.hihi:Battin ey:
    • 318 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

hehhe,hum trước tớ cũng vưaf gioi thieu cho co ban than cung dang chuan bi theo chang ve dinh.2 vo chong thong nhat chup o Tuan chau,album dep.to qua troi luon,ko bit co bao nhieu,ma nhu vali i,anh dep,phuc vu nhiet tinh ma gia re,hinh nhu co 11 tr thi phai,2 vo chong cu cam on ssuot,thich qua co.hihi.lam minh cung me nhung chac phai doi ki niem 10 nam ngay cuoi moi di chup lai:Laughing:
    • 110 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

có chị nào chụp nữa chưa, mà 1 album giá <3tr. Em cũng đang tìm để chụp
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nào có biết chỗ nào chụp ảnh cưới ở Hải Phòng rẻ mà đẹp không? Khoảng 3-4 triệu gì đó.
    • 383 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

pà kon kô pak ơi , số là e chuẩn bị lên xe hoa , nhưng ko pik chụp hình ở đâu là đẹp trong khu vực tp hcm , bình quới m hay thác gian điền nàh e chụp nhìu rùi ............ :Thinking:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy áo cưới Moda ở 132 nguyễn an ninh cũng re và đẹp lắm.em mình làm co 2 450k đã có 1 trọn gói đầy đủ cả ảnh phóng và váy ngày cưới rùi mẹ nó ah!
    • 259 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuynguyen113 Xem bài viết
    Bạn nào có biết chỗ nào chụp ảnh cưới ở Hải Phòng rẻ mà đẹp không? Khoảng 3-4 triệu gì đó.
    Ở Hải phòng có ảnh viện Akira +Kit đó bạn.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

giá đó khó tìm chỗ chụp đẹp lắm bạn à
    • 11 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Bạn tham khảo studio My Love thử đi, mình đã chụp ở đó rồi nè
    • 110 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linh_lung_linh_bf Xem bài viết
    Bạn tham khảo studio My Love thử đi, mình đã chụp ở đó rồi nè
    Chị ơi ở My love này giá rổ thế nào ạ? E vào web xem k thấy bảng giá
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn ơi trên web không có bảng giá đâu, bạn có quan tâm thì gọi đt lên đó hỏi, mình chụp album của mình là 10 triệu nè, mình up hình lên mí bạn tham khảo nhé. Hình trong studio là cảnh thật y như quán cafe, còn ngoại cảnh là Phu My Hung. Ở đây đặc biệt chụp xong đẹp mới lấy tiền đó bạn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ thời buổi kinh tế suy thoái nên ai cũng phải cân nhắc chi tiêu cả. Giá cả cạnh tranh rồi thì chất lượng phục vụ, giờ giá 2-3 triệu cũng có trọn gói rồi. Tùy thuộc vào nhu cầu của các cặp uyên ương muốn như thế nào thôi. Cả đời có một lần cưới nên cũng cần cân nhắc cẩn thận các bạn ạ.
    Royal Wedding & GYM
    facebook.com/royal.weddingphoto
    01297864444
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình chụp ở áo cưới sophia giá rẻ mà lại đẹp chỉ 4,5 tr bạn có album 25x35 , bạn qua đó xem sao
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2