Ảnh cưới - Địa điểm - Studio

Có chị nào chụp ảnh cưới ở lephuong studio - Lê Văn Sĩ rồi cho em xin ý kiến với

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 5.47K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em đang dự định chụp ảnh cưới tại Studio Lê Phương, khúc chợ Nguyễn Văn trỗi - Lê Văn Sĩ. Có chị nào đã chụp ở đây rồi thì cho em lời khuyên với, em cám ơn rất nhiều.

• 100 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

chụp ở đây cũng oki nhưng đến sau khi mình đến tiệm lại xem hình thì giật mình, cứ tưởng là hình 2 VC mình, ai dè đâu là hình của những cặp khác. Nếu chụp ở Thủ Đức-Đồng Nai thì bạn sẽ bắt gặp khoảng chừng mười mấy cặp có bộ ảnh giống y như bạn, kiểu chụp ấy, khung cảnh ấy, cách làm dáng nọ y như nhau chỉ có đổi mặt của CD_CR thui. À, giá ở đây k bao gồm ăn trưa & cafe giữa buổi chụp, chi phí khoảng chừng 1tr nữa cho group khoảng 10 người (bao gồm cả 2 vợ chồng luôn đó).

• 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình định chụp trong studio, nhưng sao xem hình mẫu, chỉ có mỗi 1 kiểu tóc, nên phân vân lắm. Không biết có chỗ nào chụp trong studio mà giá như bên đó không nhỉ, tầm 3tr.

• 541 Bài viết

• 489 Được cảm ơn

giá tầm 3tr thì bạn ra khu Cách Mạng Tháng 8 đó, trọn gói luôn, hôm nọ mình hỏi, chụp ngoại cảnh, make up, hoa cưới, áo cưới cô dâu, áo vest chú rể, cho bữa chụp hình và cho bữa lễ luôn, tầm 3 tr à, ưu đãi cũng nhiều lắm đó, khúc gần bệnh viện Thống Nhất đó. Hôm nọ mình vào là Hữu Nghị (áo k mới), rồi kế bên Hữu Nghị (wên tên rồi)...
    ----------------------------------------------
    Bố ơi, Bố. Đã lâu rồi con không được gọi tiếng Bố

---------------------------------------------
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 291 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

bạn mình chụp ở đây, chụp Long Hải, trên đường đi Long Hải ghé vô rừng cao su. giá cả ok, nhưngn phong cách thì sến, ko sáng tạo, rập khuôn, trang điểm nhìn khác quá, ko đẹp. Túm lại ko vote cho lê Phương.

• 873 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Bạn tới thử studio Natalie 218 Quang Trung, mình cũng nhờ mấy bạn ở wtt giới thiệu, chụp ngoại cảnh thành phố album 30x30 là 3tr4 (chưa bao gồm tiền xe), mình ko nhớ giá chụp studio nhưng chắc rẻ hơn 3tr4 rồi. Mai bạn mình đi chụp ảnh cưới ở đây nè, tổng cộng luôn tiền thuê xe đi Phú Mỹ Hưng và nhà thờ Đức Bà là 4tr1. Tiệm mới mở nên áo mới và đẹp. Chỉ có điều design album hơi sến, nhưng họ nói sẽ sửa theo ý thích khách hàng. Mai mình đi theo phụ bạn mình rồi mới nhận xét thêm, thấy rẻ tự nhiên cũng sợ sợ. Hồi đó album cưới của mình tới 6tr2 lận, thấy cũng mắc so với mặt bằng chung nhưng với mình giá đó là rẻ so với sự nhiệt tình cúa ekip, ảnh đẹp, album design đẹp.

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyentran123 Xem bài viết
    mình định chụp trong studio, nhưng sao xem hình mẫu, chỉ có mỗi 1 kiểu tóc, nên phân vân lắm. Không biết có chỗ nào chụp trong studio mà giá như bên đó không nhỉ, tầm 3tr.

• 873 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Mới đi phụ bạn mình chụp hình cưới xong, studio Natalie chụp nhiệt tình và đẹp. Bạn mình trang điểm từ 10h sáng, chụp ở studio áo dài khăn đống và 1 áo cưới tới 2h chiều ra nhà thờ Đức Bà, chụp xong ra Phú Mỹ Hưng chụp từ 4h tới 5h30, chụp luôn cảnh hoàng hôn thì về. Với giá đó mà chụp nhiều như vậy mình thấy rất được rồi. Xem sơ qua hình gốc đẹp lắm, chờ ra album xem sao. Mình coi trên wtt mà giới thiệu bạn mình nên cũng run lắm, may mà tốt, nó rất thích. Hi vọng có thêm 1 địa chỉ chụp ảnh cho các bạn lựa chọn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Tibi_21; 17/05/2010 vào lúc 09:37 PM.

• 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tibi ơi, cám ơn nhiều nha. Khi nào mà có album, thì cho nhân xét 1 lần nữa nghen.

• 541 Bài viết

• 489 Được cảm ơn

mình thấy có 1 nơi làm album cưới chỉ 1.890.000, k biết có đẹp k, các bạn tham khảo
    www.xuanbachstudio.com
    309A Tân Hương, Q.Tân Phú
    232 Lê Trọng Tấn, Q.Tân Phú
    Chỉnh sửa lần cuối bởi suoinguon; 19/05/2010 vào lúc 09:12 AM.
    ----------------------------------------------
    Bố ơi, Bố. Đã lâu rồi con không được gọi tiếng Bố

---------------------------------------------

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tibi_21 Xem bài viết
    Mới đi phụ bạn mình chụp hình cưới xong, studio Natalie chụp nhiệt tình và đẹp. Bạn mình trang điểm từ 10h sáng, chụp ở studio áo dài khăn đống và 1 áo cưới tới 2h chiều ra nhà thờ Đức Bà, chụp xong ra Phú Mỹ Hưng chụp từ 4h tới 5h30, chụp luôn cảnh hoàng hôn thì về. Với giá đó mà chụp nhiều như vậy mình thấy rất được rồi. Xem sơ qua hình gốc đẹp lắm, chờ ra album xem sao. Mình coi trên wtt mà giới thiệu bạn mình nên cũng run lắm, may mà tốt, nó rất thích. Hi vọng có thêm 1 địa chỉ chụp ảnh cho các bạn lựa chọn.
    Mình cũng chụp ở Natalie, hôm nay có hình rồi nè, post lên cho mọi người xem thử nha. Hôm chụp hình mình được 2 bó hoa tươi, mặc 3 áo soire, 1 bộ áo dài, chú rể mặc 2 bộ vest, 1 bộ áo dài, mà toàn đồ mới không hà. Hôm lên lấy hình nghe nói tiệm đang khuyến mãi đi chụp ngoại cảnh = giá chụp trong phòng, chị em nào ở Gò Vấp ghé qua thử xem sao

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    @