Ảnh cưới - Địa điểm - Studio

Có ai chụp ảnh cưới ở Lamant chỗ Mai Hắc đế k

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 14.5K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 693 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Có ai chụp ảnh cưới ở Lamant chỗ Mai Hắc đế chưa, cho em xin chút review với, cảm ơn cả nhà!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,264 Bài viết

• 334 Được cảm ơn

Váy ở đó là váy thiết kế riêng, trang đi thì mấy bộ ảnh mẫu mình nhìn ngây ngất lắm, ch bik vào người mình có hợp k?
    Ngày em hai mươi tuổi
    Mới chớm biết yêu người
    Đã buồn vì duyên mới
    Rồi đây sẽ tàn phai.
    • 115 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tuần sau mình chụp ở đấy.
    Cũng đang tìm người hỏi thăm kinh nghiệm nè.
    Bao giờ bạn chụp
    • 189 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

em cung ngồi hóng. Đang chưa biết quyết định ở đâu trong 4 studio
    L'mant

Jundat
    Jijian
    • 511 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Hi các chị ^^ e là thành viên mới . E thấy ở chỗ mai hắc đế chụp anh được đấy chị ạ. Thái đọ của nv cũng nhiệt tình nữa . Ở chỗ e làm có 1 chị chụp rối . Nuước anh đẹp các chị ạ . hihi
    • 384 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

ở L'amant oki lắm. Mình chụp ở đó rồi nè. phong cách khá tự nhiên và đa dạng. váy thì miễn chê. giá cả mình thấy đc. Như mình chụp trong nhà ngoài trười, album 25*25, trọn gói tất tật là 7,7tr. Bạn cứ thử xem sao
    • 384 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

mình post mấy ảnh cho bạn xem nhé

• 115 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình đăng ký chụp hồi hội trợ nên được giảm giá, album 25*38 (đúng ko nhỉ) trong nhà và ngoài trời chỉ 7tr, thêm áo dài ăn hỏi, đỡ tráp và 2 váy cô dâu.
    Hôm nay mình vừa đi chụp về,
    Nhìn chung thợ chụp nhiệt tình vui vẻ, trang điểm nhẹ nhàng.
    Với giá tiền đó tới bây giờ chưa có gì phải phàn nàn.
    Không hiểu lên album thế nào, có đẹp không, trả hết tiền rồi thì phục vụ sẽ thế nào thôi:Thinking:
    • 35 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gabbana Xem bài viết
    Mình đăng ký chụp hồi hội trợ nên được giảm giá, album 25*38 (đúng ko nhỉ) trong nhà và ngoài trời chỉ 7tr, thêm áo dài ăn hỏi, đỡ tráp và 2 váy cô dâu.
    Hôm nay mình vừa đi chụp về,
    Nhìn chung thợ chụp nhiệt tình vui vẻ, trang điểm nhẹ nhàng.
    Với giá tiền đó tới bây giờ chưa có gì phải phàn nàn.
    Không hiểu lên album thế nào, có đẹp không, trả hết tiền rồi thì phục vụ sẽ thế nào thôi:Thinking:
    Mình cũng đang định chụp ở đó đấy! Bạn lấy ảnh về rùi up lên cho cả nhà tham khảo với nhé!
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

@Gabana: ui, ko bít có phải chị chụp cùng hôm với em ko nhỉ? chụp ở Hồ Tây phải ko chị?
    @all: cá nhân em đánh giá cao L'a mant. Có ảnh e sẽ up lên cho cả nhà coi
    • 384 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

mình chụp ở đó thấy đẹp mà, các bạn cứ chụp đi. anh Tuấn làm tóc đẹp lắm. Mình thấy rất hài lòng với album.
    • 693 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

các chị ơi post ảnh lên cho em chiêm ngưỡng với ạ
    • 47 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chị đang thanh lý 1 phiếu đặt chỗ ở đây nhé . Đã đặt 1tr bgiờ thanh ly 500k . Ai quan tâm thì PM nhé ^^ .
    Ở đây váy đẹp, trang điểm làm tóc đẹp .. Album cưc ổn .. Chị có đứa em chụp Free cho ko thì cũng làm ở đây .

1 Bộ của chị là 11tr . Bao gồm ( Album 30x45 20 tờ , 2 ảnh phóng 70x1,1m , 1 ảnh để bàn 20x30, trả file gốc, 2 váy ngày cưới, áo dài ăn hoi áo dài đỡ tráp, Trang điểm ăn hoi Trang điểm đỡ tráp) Chụp ảnh mặc váy thoải mái .

11tr đã bao gồm Chụp ngoại cảnh . Nếu em muốn chụp bộ ít hơn đổi sang cũng Ok .
    Chị quen nên đc tặng khá nhiều . Đáng nhẽ bộ này là 11tr500k nhưng chị đc giảm còn 11tr .
    Nếu quan tâm thì PM nhé ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 115 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ME CU BONG Xem bài viết
    @Gabana: ui, ko bít có phải chị chụp cùng hôm với em ko nhỉ? chụp ở Hồ Tây phải ko chị?
    @all: cá nhân em đánh giá cao L'a mant. Có ảnh e sẽ up lên cho cả nhà coi
    Mẹ cu bông ơi...bạn có ảnh chưa vậy.
    Hôm nay mình hỏi người ta bảo đến chủ nhật mới có, chẳng hiểu thế nào.
    Mẹ nào có ảnh rồi cho mình xin vài lời khuyên nhé
    • 180 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Win4554 Xem bài viết
    Chị đang thanh lý 1 phiếu đặt chỗ ở đây nhé . Đã đặt 1tr bgiờ thanh ly 500k . Ai quan tâm thì PM nhé ^^ .
    Ở đây váy đẹp, trang điểm làm tóc đẹp .. Album cưc ổn .. Chị có đứa em chụp Free cho ko thì cũng làm ở đây .

1 Bộ của chị là 11tr . Bao gồm ( Album 30x45 20 tờ , 2 ảnh phóng 70x1,1m , 1 ảnh để bàn 20x30, trả file gốc, 2 váy ngày cưới, áo dài ăn hoi áo dài đỡ tráp, Trang điểm ăn hoi Trang điểm đỡ tráp) Chụp ảnh mặc váy thoải mái .

Chị quen nên đc tặng khá nhiều . Đáng nhẽ bộ này là 11tr500k nhưng chị đc giảm còn 11tr .
    Mai em sẽ qua chỗ đó xem sao Nếu đc thì em pm chị nhá
    • 282 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Ko biết thuê váy cưới ở đây có đắt ko các chị nhỉ
    • 35 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Win4554 Xem bài viết

Bạn đã để lại cho ai chưa? Nếu chưa thì báo tớ với nhé! SDT của tớ là 01998993854! Có gì bạn nt ngay cho tớ nhé! Thanks!
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

@ Gabana: hic, mình vẫn chưa có, hôm qua đi đến xem maket mà họ còn làm chưa xong, mới được mấy trang... bạn cứ giục họ mù mịt vào nhé.
    khi nào có mình up lên ngay
    • 115 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ME CU BONG Xem bài viết
    @ Gabana: hic, mình vẫn chưa có, hôm qua đi đến xem maket mà họ còn làm chưa xong, mới được mấy trang... bạn cứ giục họ mù mịt vào nhé.
    khi nào có mình up lên ngay
    Ho hen minh hom 16, den 16 minh den bao chu nhat ngay 18 chac chan co anh.
    3h chieu ngay 18 minh goi den bao: con` vai trang nua chua lam xong, thu 2 em qua.
    Minh tuc qua noi am len, noi chieu nay em cu qua, anh lam gi thi lam.
    Den noi thay cua minh chua lam duoc trang nao.
    Qua do chon anh, anh do keu: em cu chon anh di, anh lam 1 ngay la xong.
    CHon anh xong hen 3 ngay xong den duyet maket.
    3 ngay sau minh` den bi hen lai den chieu thu 6 ban a.
    Phat chan len duoc, thu 3 tuan toi minh an hoi roi, cha biet bao gio moi co album voi anh phong nua....

Tu nhien em khong go duoc tieng viet, mod dung xich' em toi nghiep
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

@gabana: hôm nay ăn hỏi rùi nhỉ, chắc là vui lắm, up ảnh lên nhé. Hôm qua chỉnh sửa ảnh ok chưa? Tiếc là ko có ảnh trong ngày ăn hỏi nhỉ. Bao giờ Ga ba na cưới đó?
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3