• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.6K Lượt đọc
  • 101 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 620 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Hi các CD xinh đẹp, các CD yêu thích chụp hình. Mình đang có kế hoạch chụp 1 bộ ảnh ở biển, mà đang đắn đo địa điểm và ý tưởng:Thinking::Thinking:
    Trước tiên là địa điểm : mình đắn đo giữa Long Hải, Phước Hải và Phan Thiết. Thiệt tình là ko thật sự rõ về cả 3 điểm trên. Bạn nào đã từng chụp thì cho mình lời khuyên nhé. Nếu có điểm nào hay hơn thì củng offer giúp mình, nhưng đừng xa quá vì kinh phí có hạn (chi phí thợ chụp hình, trang điểm,....) mình chỉ có thề đi tối đa 2 ngày 1 đêm 1thui
    Rùi ý tưởng: đi biền thì mình mới nghĩ đc thả diều, chụp với nến buổi tối, đốt lửa trại...Còn gì nữa, các bạn gợi ý giúp mình nhé
    Nín thở chờ lời khuyên của các bạn... :Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 23 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

em khuyên chi đừng có cảnh thả diều, ko đẹp lắm, em vừa chỉnh 1 bộ thả diều nói thật là ko bắt mắt xíu nào
    1 địa điểm nữa mà chị ko thể bỏ qua là Nha trang, có nhiều cảnh về biển để chụp, có bãi biển, cầu ở biển, hồ tắm gần biển, con đường biển đẹp,khu Bãi Dài 1 bên là biển 1 bên là núi, rồi khu Wonder Park mới xây xong đẹp mê li, tiền đi về của 2 người là 500k (xe phương trang )
    chị vào yahoo bi_0901@yahoo.com đi em nói nhiều hơn cho
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 23 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

em nghĩ nếu đã chọn biển thì tại sao ko phải là biển Nha trang nhỉ ???
    • 390 Bài viết

• 608 Được cảm ơn

đi biển làm bộ bơi lội tung tăng cho hot luôn đi nit
    • 101 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Em cũng muốn làm thêm một bộ ở biển nữa ,nhưng chưa chọn được biển nào đẹp,hôm qua em có ghé Ngọc Huy studio ở đó nhận đi phan thiết 1 ngày ,album 30*30 30tr giá 18t.
    9/10/2012 pv pink
    12/10/2012 visa in hand
    • 995 Bài viết

• 1,180 Được cảm ơn

hay quá, em cũng đang phân vân giữa Vũng Tàu, Long Hải và Phước Hải. Tại em chỉ đi được mấy chỗ gần, k biết trong 3 nơi, nơi nào đẹp hơn
    • 1,296 Bài viết

• 1,316 Được cảm ơn

nếu có khả năng và thời gian nên đi Phan Thiết, có nhiều cảnh đẹp, biển cũng đẹp nữa.
    Còn không thì đi Long Hải - Phước Hải. Mình không thích Vũng tàu lắm vì xô bồ quá.
    Nha trang thì quá tuyệt rồi nhưng xa và tốn kém quá.
    Còn ý tưởng thì nhiều mà, bạn search trên net tham khảo sẽ có nhiều ý tưởng hơn đó: chụp với bong bóng, diều, cô dâu chú rể ngồi uống rượu ngay bãi biển (phần dưới nước luôn á). Ngoài biển còn có tàu thuyền,....nhiều lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 624 Bài viết

• 438 Được cảm ơn

Hồ Cốc cũng có thể đi trong ngày nè, nhưng sáng phải đi sớm và chiều về trễ tí , sẵn săn cảnh hòag hôn luôn (bình minh thì sớm quá canh ko nổi )
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 244 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Hay wa! Em cũng có ý định chụp hình ở biển nhưng giá trọn gói thì mắc wa. Em định chụp freelancer khoảng 2 ngày 1 đêm ở VT thui, mọi người tư vấn giúp em nhá. Thanks!
    • 709 Bài viết

• 267 Được cảm ơn

Hoho, bà Nitedi này dữ đội quá ta ! 2 cuốn album rùi, giờ thếm 1 cuốn nữa ! Mình sắp đi chụp Hồ Cốc, mà đang sợ ...nắng, đen da. Tới ngày cưới xấu hoắc . Hixhixhix . Bà có cách dưỡng da hiệu quả ko ?
    • 620 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beiu0407 Xem bài viết
    Hay wa! Em cũng có ý định chụp hình ở biển nhưng giá trọn gói thì mắc wa. Em định chụp freelancer khoảng 2 ngày 1 đêm ở VT thui, mọi người tư vấn giúp em nhá. Thanks!
    Mình nghĩ giống angeliav đó, bạn đừng nên đi VT, nếu mún thì dông ra Long Hải lun, biển vắng người và đẹp hơn. Hehe, nghe bạn nói thui, chứ mình chưa thấy rõ, nghe nó giới thiệu là bít mấy bãi biển rất đẹp và hoang sơ... Tò mò quá nên mới lên đây hỏi xem có bạn nào đi chưa....
    Gacon: tui đen bão hòa rùi, nên cảm giác là ko thể đen hơn. Hôm đi chụp ở Củ Chi, CR về đen xì, tui ko dùng kem chống nắng lun, mà vẫn cứ bth. Rùi tuần rùi mới đi Nha Trang, tắm biển lúc 10am-11am mới ghê, vẫn ko thể đen hơn, haha. Mún học cách dưỡng da như tui ko? Dang nắng cho nó đen bão hòa :Laughing::Laughing:
    • 381 Bài viết

• 474 Được cảm ơn

Theo mình chụp hình ở biển là đẹp rùi. Bạn khỏi lo lắng nhiều. Bạn Niteddi nếu hạn chế về thời gian, ngân sách thì đi Hồ Cốc đi. Còn có đk thì đi Nha Trang, nhưng bgiờ Nha Trang bị thương mại hóa nhiều rồi nên không đẹp. Còn nếu chịu khó nữa thì Phu Quốc, Quy Nhơn
    • 2,341 Bài viết

• 4,056 Được cảm ơn

Ai đi chụp hình Long Hải vào mùa xuân (tầm tháng 12) thì nhớ đi Phước Hải (đoạn đường đi giữa Long Hải và Phước Hải) có một đoạn đèo nhỏ rất đẹp, 2 bên đường đi có vườn hoa anh đào nở trắng hồng đẹp và lãng mạn lắm, xe chạy đến khúc quanh (của đèo) thì nhìn thấy biển. Tuy nhiên, đó là mình ở đó cách đây cũng... gần chục năm rồi :">, bây giờ ko biết còn hoa đào đó ko nữa. Mình cũng mơ có ngày được quay về thăm lại nơi đó. Cảnh đẹp như phim :LoveStruc:
    • 113 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

tớ vote chụp ở Hồ Cốc, thí mí đứa bạn chụp hình nhìn đẹp và lãng mạn lắm. Đang mon men tính làm bộ ảnh sau đám cưới ở Hồ Cốc nè, hehe
    • 153 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Em thì thích đi resort chụp hình mà hổng có xiền :cool:. Mấy chị có bít resort nào lên hình snag trọng mà giá hạt dẻ korooling:
    • 1,040 Bài viết

• 987 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thu_mai Xem bài viết
    Em thì thích đi resort chụp hình mà hổng có xiền :cool:. Mấy chị có bít resort nào lên hình snag trọng mà giá hạt dẻ korooling:
    Cỡ bao nhiu thì chị afford đc?
    Ở nha trang thì:
    - ngọc sượng (cam ranh): phí vô resort chụp hình 1 triệu. thích chụp ở đâu cũng đc, chụp nát cái resort lun cho ko uổng 1tr của mình :Battin ey:
    - hòn tằm: 300/người, 2vc mà nguyên ekip (khoảng 4ng) là 1tr8
    Ở Phan Thiết thì:
    - L'anmien: hôm bữa e đi với tụi bạn, ở sea lion, kế bên l'anmien, qua l'anmien chụp hình khí thế lun, ghé chỗ nào cũng chụp mà ko ai hỏi gì hết, chỉ nhìn nhìn hà. Cái đó là mặc đồ thường, 1 người chụp, còn ko bít chụp hình cưới với cả ekip thì sao. chị gọi hỏi thử coi.
    • 424 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Hồ Cốc nè mọi người

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 620 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Wow, Hồ Cốc đẹp ghê......
    Nhưng xem hình của Chuột iu thì chán mấy cái ảnh nhẹ nhàng rùi, chán chán sao đó...Phải có ý tưởng gì đó thật hay thì hình mới độc đáo. Chán cái đầu mình quá, chả nghĩ đc cái gì mới cả :Crying:
    Mấy bạn offer giúp mình ý tưởng với:Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi niteddi; 15/06/2010 vào lúc 10:20 PM.
    • 1,040 Bài viết

• 987 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yumina Xem bài viết
    Hồ Cốc nè mọi người
    Á, em ghét chị wa' đi thui T____T
    • 934 Bài viết

• 902 Được cảm ơn

@yumina: đẹp wa nàng ơi . Keithngan ui, c e mình cứ từ từ mà thòm thèm với run hén
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6