Ảnh cưới - Địa điểm - Studio

chụp hình cưới ở thành phố quy nhơn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.14K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 117 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Có bạn nào biết địa chỉ chụp hình cưới đẹp ở quy nhơn không chỉ giúp mình với. mình định đi chụp ngoại cảnh nhưng mù tịt không biết tiệm nào ở quy nhơn trang điểm đẹp và chụp ngoại cảnh đẹp. Ai biết thì cho mình xin địa chỉ cụ thể với (có giá của các tiệm thì càng tốt)
    thanks các bạn nhiều./.:Battin ey:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 18 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

minh o Quy NHon ne. Ban den tiem ao cuoi Phuong anh o tren duong Tran PHu xem thu. MInh co hai dua ban o Sai gon ve do chup canh bien dep lam. Abum kho lon 30 trang la 8 trieu. Dep lam do, o do trang diem cung ok.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 117 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuong20082007 Xem bài viết
    minh o Quy NHon ne. Ban den tiem ao cuoi Phuong anh o tren duong Tran PHu xem thu. MInh co hai dua ban o Sai gon ve do chup canh bien dep lam. Abum kho lon 30 trang la 8 trieu. Dep lam do, o do trang diem cung ok.
    thanks phuong20082007 nhiều nhé. bạn có thể cho mình biết cụ thể số nhà của tiệm áo cưói phương anh được không? mình ở tận đaklak nên mù tịt về đường xá ở quy nhơn.
    mà bạn của phuong20082007 chụp album khổ mấy vậy, kèm theo 1 hay 2 tấm hình lớn để chưng tại tiệc cưới vậy bạn?
    bạn nào biết thêm địa chỉ nào nữa thì giới thiệu dùm mình với.thanks các bạn./.
    • 117 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ai biet cho nao chup hinh cuoi, trang điểm đẹp ở quy nhơn chi giup minh voi. thanks cac ban
    • 117 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

sao không ai tham gia tra loi giup minh vay?
    • 117 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

có ai ở quy nhơn chỉ giúp tớ tiệm chụp hình cưới đẹp ở quy nhơn với, tiệm chụp hình mà gần nơi có phong cảnh thì càng tốt?mà trang điểm đẹp nữa ngeng
    thanks các bạn tham gia góp ý
    • 117 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hepl me
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh nghi ban nen lam 1 chuyen xuong Qui Nhon khao sat thi truong thi hay hon. Minh cung co nghe noi tiem Phuong Anh la dep. Ban minh da chup roi nhung chi chup trong phong studio thoi. Ngoai ra, ban co the den tham khao o tiem ao cuoi Khanh Ngan ( duong Le Hong Phong- doi dien cong vien Quang Trung) hoac tiem VAN (goc nga 4 Le Hong Phong- Mai Xuan Thuong). Chuc ban thanh cong.
    • 18 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

May nay ban qua ko tra loi duoc. O quy nhon chi moi tiem phuong anh la dep thoi, chup anh dep, trang diem dep. Ban ko tin thi den tiem ma tham khao abum ngoai canh, rat dep. Ban yen tam di ko phai lan tan hoi nua. Con tiem Khanh ngan vua chanh chung hinh vua sen, minh co thay dep gi het. Ban cu tham khao. Ngay 25/7 minh cuoi cung dat trang diem o phuong anh, co gi comment lai cho. Con chup hinh la dep nhat o quy nhon roi do
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 117 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

phương 20082007 ơi bạn chụp ambull cưới ở tiệm phương anh đó luôn àh? giá cả chụp ảnh cưới ngoại cảnh thế nào? phương 20082007 tư vấn dùm mình với?bạn có số điện thoại và địa chỉ tiệm phương anh không cho mình xin với? mình tính mua váy cưới ở dưới quy nhơn luôn, bạn biết chỗ nào bán áo cưới giá cả hợp lí, khoảng 1,5triệu không?bật mí cho mình với nhé
    thanks phương 20082007 nhiều ./.
    • 79 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuong20082007 Xem bài viết
    May nay ban qua ko tra loi duoc. O quy nhon chi moi tiem phuong anh la dep thoi, chup anh dep, trang diem dep. Ban ko tin thi den tiem ma tham khao abum ngoai canh, rat dep. Ban yen tam di ko phai lan tan hoi nua. Con tiem Khanh ngan vua chanh chung hinh vua sen, minh co thay dep gi het. Ban cu tham khao. Ngay 25/7 minh cuoi cung dat trang diem o phuong anh, co gi comment lai cho. Con chup hinh la dep nhat o quy nhon roi do
    bạn ơi cưới rồi cho mọi người xem hình được ko, nếu có hình chụp ở Phương Anh nữa thì tốt quá :Smiling:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đừng nói chỗ Phương Anh nữa làm bực mình, con chủ tiệm chảnh ma hách dịch không chịu được, tui lỡ chụp rồi chứ không tui chụp ở Vân ngã tư Lê Hồng Phong - Mai Xuân Thưởng cũng như vậy, mà rẻ hơn nhiều. Tưởng đắt hơn chụp đẹp chứ . Thật hối hận khi chọn Phương Anh
    • 52 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

có chị nào biết thợ chụp ảnh ở Quy Nhơn không ạ, em đang có nhu cầu tìm thợ chụp hình thôi vì trang điểm và áo cưới thì có chị chồng lo giúp, cô dâu chú rể sẵn luôn òi, giờ ko bít tìm thợ ở đâu cả hic hic
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn đã cưới chưa, còn cần tìm thợ chụp hình ko?
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ban nao biet cho thue vay cuoi,tho trang diem trong ngay cuoi ko?chi minh voi.khoang 1,5 trieu/ao