Ảnh cưới - Địa điểm - Studio

Chụp hình cưới ở Sài Gòn (phần 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 7 Lượt chia sẻ
  • 256K Lượt đọc
  • 1.19K Trả lời

• 215 Bài viết

• 578 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gaumapluntun Xem bài viết
    Em chụp Hanayome roài nè, share chị tý kinh nghiệm nha:

+ Giá album (chất liệu giấy Hàn quốc) : 10tr trong studio + 2tr nếu muốn chụp ngoại cảnh (Nhà thờ đức bà + bảo tàng; PMH q7; Bình Quới), k có chụp ở Hầm Đá nghe. Áo cho CD là: 2 váy cưới (1 cao cấp ở tầng 3 & 1 váy thường ờ lầu 2 ), 1 áo dài. Áo cho CR là 2 vest + 1 áo dài. Nếu không muốn mặc áo dài thì CD có thể đổi,được thêm 1 váy nữa. DVD slide & 1 hình lớn 60x90 có khung, giấy hàn quốc luôn

+ Giá trọn gói (khổ 30x30, 30 trang): 16tr900k, bao gồm 1 alb chụp studio tiêu chuẩn y như trên nhưng chất liệu giấy VN. Ngày cưới thì có quay phim , chụp hình (100 tấm), 1 bó hoa tươi, 1 lần make up tại cty, 1 váy cao cấp & 1 áo dài cho CD, 1 vest & 1 áo dài cho CR.

Váy cưới Hanayome nhập nguyên con từ Nhật, còn rất mới, đẹp,nhìu kỉu lạ. Studio & Style chụp hình ở đây theo phong cách Hàn (có thể xem alb mẫu trêm website Hana đó), chị đến đó xem gặp chị Thảo (mama tổng quản wedding) sẽ được tư vấn kỹ & nhiệt tình hơn. Lần đầu tiên em đến, hỏi sơ sơ thông tin thôi chứ chưa ký hd gì hết rồi đòi lên lầu coi áo, thử chục cái luôn & mấy chị ở đó cũng vui vẻ nhiệt tình lắm hehhe. Gửi chị coi thử hình em chụp nè :

Uploaded with ImageShack.us

bạn ơi, cho mình hỏi, bạn chụp ở hanayome là chụp ngoại cảnh nên mới có 1 hình lớn phóng to 60*90 hả, mình cũng chụp ở hanayome, chỉ chụp trong studio thôi, ko có chụp ngoại cảnh, lúc nhận album ko có hình lớn phóng to 60*90 có khung cũng ko có DVD slide, phàn nàn mãi mới thấy gọi điẹn thoại kêu tới lấy DVD slide, nhưng hình lớn 60*90 thì ko thấy có, bạn cho mình hỏi là phải chụp album ngoại cảnh mới có hay sao ?
    Mình chụp album trong studio 30*30, 10tr + 2tr chất liệu HQ, nhưng lúc nhận album chỉ có duy nhất 1 album, ko có DVD lẫn hình phóng to, hay hình phóng to lại phải đi hỏi ta ???
    • 119 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

chụp hình studio hay ngoai cảnh gì cũng đều có hình phóng to 60x90, DVD slide hết đó chị ơi. Chị gọi lên đòi đi.Mà lúc xem thiết kế alb, bên đó k hỏi chị chọn hình nào để phóng lớn sao? Ah thêm cái kinh nghiệm nữa là alb giấy Han quốc dễ bị lỗi lắm nha, chị đã xem kỹ alb của chị chưa? Có thấy bị mấy đốm trắng nhỏ như hạt bụi k??? Alb của em in ra bi sắp sai thứ tự 2 trang & bị nổ đốm trắng rải rác alb, nhưng nổ đốm ngay con mắt & mặt CR thì k chấp nhận đc nên em bắt phải in lại quyển khác đó.
    • 119 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Ủa mà chị có làm trọn gói k hay chỉ chụp alb thôi mà fai + 2tr cho giấy Han quốc vậy? Nếu chụp alb k thì k có fai thêm tiền đâu nha, 10tr studio là alb giấy Hàn rồi đó.
    • 128 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jess178 Xem bài viết
    Mình góp thêm một chỗ nữa là Studio Coffee
    Chụp dạng photobook, lên layout cực kì đẹp và làm theo ý tưởng của CD và CR
    Giá khoảng 2.5 triệu - 3 triệu nếu chụp trong studio và quán caphê
    Bạn ơi đây là 1 studio luôn hay chỉ là nơi cho m ình thuê chụp ảnh thôi vậy.
    Có bạn n ào đã từng chụp ở đây uph ình lên cho mọi ng xem với nha
    • 215 Bài viết

• 578 Được cảm ơn

chụp hình studio hay ngoai cảnh gì cũng đều có hình phóng to 60x90, DVD slide hết đó chị ơi. Chị gọi lên đòi đi.Mà lúc xem thiết kế alb, bên đó k hỏi chị chọn hình nào để phóng lớn sao? Ah thêm cái kinh nghiệm nữa là alb giấy Han quốc dễ bị lỗi lắm nha, chị đã xem kỹ alb của chị chưa? Có thấy bị mấy đốm trắng nhỏ như hạt bụi k??? Alb của em in ra bi sắp sai thứ tự 2 trang & bị nổ đốm trắng rải rác alb, nhưng nổ đốm ngay con mắt & mặt CR thì k chấp nhận đc nên em bắt phải in lại quyển khác đó.
    Chị sống ở nước ngoài, nên cưới xong thì chị đi lại nên album chị lấy sau khi cưới, vì trước đó chị có chụp bộ ngoại cảnh khác rồi, nên không để ý hình phóng lớn, chị chụp hồi gần giữa tháng 1, chỉ mới nhận được album cách đây 2 tuần thôi, vì cưới xong đi ngay nên chị còn ko có thời gian tới studio lựa hình làm album nên chị để cho hanayome toàn quyền quyết định lựa hình để làm album luôn.

Tới lúc nhận album thì người nhà chị đi lấy cho chị, chị hỏi người nhà thì người nhà nói là ko có DVD nào kèm theo hết, chị ở xa ko tới trực tiếp được nên mail hỏi cả chục lần, ko thấy trả lời, rồi người nhà gọi điện thoại hỏi í ới nhiều lần nữa mới thấy hanayome nói la còn sót DVD chưa đưa, kêu chị tới lấy, và tuyệt nhiên ko nghe nói gì tới cái hình phóng to 60*90 kia.

Cho đến tối qua đọc cái bài viết của em, nghe em nói chị mới nhớ là còn cái hình phóng to nữa, qua giờ gởi mail mấy lần cũng ko thấy trả lời trả vốn, chắc phải nhờ người nhà tới thẳng mà hỏi qua, bực mình gì đâu !

Tại chị ở xa vả lại ít để ý nữa nên hanayome cố tình lơ đi mấy cái phụ kèm theo của chị, vậy mà hỏi mấy lần ko thấy trả lời, bực thiệt là bực !!!!!!!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

DVD thì có nơi không trọn gói nhưng ảnh phóng là bắt buộc trong trọn gói rồi. Chụp ở tiệm hay freelancer đều bắt buộc có ảnh phóng đó chị ơi. Chị bảo người nhà đòi lại quyền lợi di chị.
    • 119 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi juleen Xem bài viết
    Chị sống ở nước ngoài, nên cưới xong thì chị đi lại nên album chị lấy sau khi cưới, vì trước đó chị có chụp bộ ngoại cảnh khác rồi, nên không để ý hình phóng lớn, chị chụp hồi gần giữa tháng 1, chỉ mới nhận được album cách đây 2 tuần thôi, vì cưới xong đi ngay nên chị còn ko có thời gian tới studio lựa hình làm album nên chị để cho hanayome toàn quyền quyết định lựa hình để làm album luôn.

Tới lúc nhận album thì người nhà chị đi lấy cho chị, chị hỏi người nhà thì người nhà nói là ko có DVD nào kèm theo hết, chị ở xa ko tới trực tiếp được nên mail hỏi cả chục lần, ko thấy trả lời, rồi người nhà gọi điện thoại hỏi í ới nhiều lần nữa mới thấy hanayome nói la còn sót DVD chưa đưa, kêu chị tới lấy, và tuyệt nhiên ko nghe nói gì tới cái hình phóng to 60*90 kia.

Cho đến tối qua đọc cái bài viết của em, nghe em nói chị mới nhớ là còn cái hình phóng to nữa, qua giờ gởi mail mấy lần cũng ko thấy trả lời trả vốn, chắc phải nhờ người nhà tới thẳng mà hỏi qua, bực mình gì đâu !

Tại chị ở xa vả lại ít để ý nữa nên hanayome cố tình lơ đi mấy cái phụ kèm theo của chị, vậy mà hỏi mấy lần ko thấy trả lời, bực thiệt là bực !!!!!!!!!
    Chị mail or add nick yahoo này để nói chuyện cho rõ ràng đi chị : tinado1909 - Ms Diệu Thanh - giám đốc Hana & là vợ ông chủ cty đó. Chắc đúng là thấy chị k có thời gian wan tâm kỹ nên nhân viên họ lơ là, em toàn cứ phải theo sát nhắc nhở dữ lắm đó.
    • 881 Bài viết

• 1,256 Được cảm ơn

bên Hanayome này họ lùm xum mấy vụ từ trên facebook kéo đến webtretho luôn haizz làm ăn chán quá...chị ráng đòi quyền lợi của mình nha, chụp trong studio với ngoại cảnh đều là tiền chứ bộ cho ko chắc....bên đây chỉ được cái chụp đẹp còn nhân viên với dịch vụ thì chán bỏ xừ...
    Chị cố gắng lấy lại quyền lợi chị nha!
    Có thông tin gì post lên cho mọi người theo dõi hen chị
    Topic Hội Cho Mượn váy cưới - vest - áo dài cưới - phụ kiện cô dâu
    http://www.webtretho.com/forum/f630/tang-3-cho-muon-vay-cuoi-hanh-phuc-ben-lau-1269582/
    • 215 Bài viết

• 578 Được cảm ơn

Chị mail or add nick yahoo này để nói chuyện cho rõ ràng đi chị : tinado1909 - Ms Diệu Thanh - giám đốc Hana & là vợ ông chủ cty đó. Chắc đúng là thấy chị k có thời gian wan tâm kỹ nên nhân viên họ lơ là, em toàn cứ phải theo sát nhắc nhở dữ lắm đó.
    Cám ơn em nhiều nha, chị đã add nick, mai hỏi rõ ràng coi hanayome giải quyết thế nào, đúng là ở đây dịch vụ quá chán, đợi xem họ giải quyết ra sao sẽ post tình hình cho mọi người theo dõi .
    • 215 Bài viết

• 578 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sweetgirl Xem bài viết
    bên Hanayome này họ lùm xum mấy vụ từ trên facebook kéo đến webtretho luôn haizz làm ăn chán quá...chị ráng đòi quyền lợi của mình nha, chụp trong studio với ngoại cảnh đều là tiền chứ bộ cho ko chắc....bên đây chỉ được cái chụp đẹp còn nhân viên với dịch vụ thì chán bỏ xừ...
    Chị cố gắng lấy lại quyền lợi chị nha!
    Có thông tin gì post lên cho mọi người theo dõi hen chị
    Chị đã được bên Hanayome trả lời, Hanayome nói là do thiếu sót, lúc in album có làm hình phóng to cho chị, những cho bị lỗi nên chưa hoàn thành chung cuốn album, nên sẽ cho in ngay, do thiếu sót ??????
    Từ lúc nhận album tới giờ là gần nữa tháng rồi, có thiếu sót cũng phải báo ngay lúc đó hoặc sau đó vài ngày thôi chứ ta, đằng này gần nữa tháng rồi mà đợi hỏi mới nói là do thiếu sót và sẽ cho in ngay. Cả cái DVD cũng vậy, đợi hỏi đòi mới đưa, chứ ko nói sẽ đưa gì cả.
    Dù sao hanayome cũng nói là sẽ hoàn thành đầy đủ DVD và hình phóng to để giao, để đợi xem thử khi nào nhận đủ sẽ post cho mọi người biết rõ hơn khi cẩn thận khi làm hợp đồng miệng với hanayome này, vì đúng là phải có thời gian theo sát, thì hanayome mới đàng hoàng được, ko thì cứ lờ đi.....
    Em Gaumapluntun ơi cho chị hỏi, cái hình phóng to đó mình có được chọn những loại khung gì ko, hay khung là chỉ có 1 loại khung có sẵn của nó.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi juleen; 07/04/2011 vào lúc 04:06 PM.
    • 37 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Chị em vừa cưới xong. Lúc trước xem hình trên flickr cũng hâm mộ Ling lắm, nhưng có lần đọc review nhiều bạn đã chụp thấy nhiều ý kiến trái chiều quá, mà giá cũng mắc nữa nên cuối cùng quay lại với chụp freelance, đem cho ngta photoshop và tự đi in album. Phiêu lưu vậy nhưng may sao thành công ngoài mong đợi mà chi phí cũng vừa tầm.
    VD: bộ ảnh của chị em thực hiện 1 ngày ở PMH, 1 ngày ở Hồ Cốc. Nhiếp ảnh gia là bạn nên không lấy tiền. Mà em nghĩ tìm freelance thì 2,3 triệu là cùng. Ngày chụp PMH thì đi thật sớm, có mặt lúc 7h thì thì sẽ chụp thoải mái, không bị bảo vệ dòm ngó, xin đểu. Còn thuê xe đi Hồ Cốc trọn 1 ngày hết 1tr7 (xe 16 chỗ đi từ 7h sáng tới 10h đêm). Thuê áo cưới hết 500k (cái này là hên, tìm dc 1 tiệm thanh lý nên soire rất sang mà giá rẻ). Tiền làm photoshop hết 1tr5, Tiền in album 30*30 (30 trang), bìa da+1 hình lớn 60*80 gì đó hết 900k. Coi như tổng cộng hết chi phí là 5triệu.

Nên em cổ vũ cho những cặp đôi can đảm - mạnh dạn - chịu khó để có bộ album cưới là tâm huyết và công sức của mình với chi phí nhẹ nhàng. Sẽ có nhiều kỉ niệm vui lắm đó. Tuy nhiên ai quá bận rộn thì phải nhờ tiệm làm hết cho mình vậy, hihi, tới lượt em không bết có rảnh rỗi mà tự làm không nữa :"P

Đây là 1 trang trong album ạ:

• 37 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Em không biết sao không sửa được bài cũ nên đành up hình trong bài khác, chứ em không spam đâu nhé Mod, hihi

Đây là hình ạ:

• 119 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Chị đã được bên Hanayome trả lời, Hanayome nói là do thiếu sót, lúc in album có làm hình phóng to cho chị, những cho bị lỗi nên chưa hoàn thành chung cuốn album, nên sẽ cho in ngay, do thiếu sót ??????
    Từ lúc nhận album tới giờ là gần nữa tháng rồi, có thiếu sót cũng phải báo ngay lúc đó hoặc sau đó vài ngày thôi chứ ta, đằng này gần nữa tháng rồi mà đợi hỏi mới nói là do thiếu sót và sẽ cho in ngay. Cả cái DVD cũng vậy, đợi hỏi đòi mới đưa, chứ ko nói sẽ đưa gì cả.
    Dù sao hanayome cũng nói là sẽ hoàn thành đầy đủ DVD và hình phóng to để giao, để đợi xem thử khi nào nhận đủ sẽ post cho mọi người biết rõ hơn khi cẩn thận khi làm hợp đồng miệng với hanayome này, vì đúng là phải có thời gian theo sát, thì hanayome mới đàng hoàng được, ko thì cứ lờ đi.....
    Em Gaumapluntun ơi cho chị hỏi, cái hình phóng to đó mình có được chọn những loại khung gì ko, hay khung là chỉ có 1 loại khung có sẵn của nó.
    Hình phóng to thì cho mình chọn 1 trong 2 loại khung theo quy định, mà loại đẹp thì hết hàng rồi, còn khung kia xấu mù ah chị ơi. Em đã phải bỏ ra thêm 370k cho cái khung tự chọn khác đó.

Kinh nghiệm của em là khi mọi ng lên Hana thì nên yêu cầu gặp chị Thảo - có thể nói là tổng quản wedding của Hana. Chị này làm việc rất nhiệt tình, nghiêm túc & rõ ràng do làm lâu tại Hana nên hiểu rõ chính sách Hana hơn, CD muốn gì cũng chiều ý hết (trong phạm vi có thể). Mấy bạn khác thì k bằng. Sau khi chụp xong mà có gì sai sót k vừa ý mà k đc đáp ứng sửa chữa thì mọi người cứ add nick tinado1909 mà complain, chị giám đốc này làm việc cũng có trách nhiệm lắm.

Ah, mừng chị đã đòi lại đc quyền lợi nghe. In cái hình lớn đó chừng vài ngày ah. Chị nhớ theo dõi để lấy nha
    • 157 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Hình phóng to thì cho mình chọn 1 trong 2 loại khung theo quy định, mà loại đẹp thì hết hàng rồi, còn khung kia xấu mù ah chị ơi. Em đã phải bỏ ra thêm 370k cho cái khung tự chọn khác đó.

Kinh nghiệm của em là khi mọi ng lên Hana thì nên yêu cầu gặp chị Thảo - có thể nói là tổng quản wedding của Hana. Chị này làm việc rất nhiệt tình, nghiêm túc & rõ ràng do làm lâu tại Hana nên hiểu rõ chính sách Hana hơn, CD muốn gì cũng chiều ý hết (trong phạm vi có thể). Mấy bạn khác thì k bằng. Sau khi chụp xong mà có gì sai sót k vừa ý mà k đc đáp ứng sửa chữa thì mọi người cứ add nick tinado1909 mà complain, chị giám đốc này làm việc cũng có trách nhiệm lắm.

Ah, mừng chị đã đòi lại đc quyền lợi nghe. In cái hình lớn đó chừng vài ngày ah. Chị nhớ theo dõi để lấy nha
    T đang tự hỏi gaumaplutun là ai??? Hehehe… và hơi thắc mắc là dạo này có vài bạn add nick mình (tinadoxxxx) để hỏi về dịch vụ của Hana và complain mấy cái thiếu sót về chất lượng dịch vụ mà giờ mới phát hiện lý do,,hihi..
    @Về chị Juleen, bên mình thật sự là có lỗi rất nhiều với chị vì in album của chị vào lúc bên HQ thiếu giấy nên gửi về trễ, làm chậm album của chị. Lúc in album là cũng in luôn chung với hình lớn nhưng khi gia công ép giấy vào hình thì bên gia công ép giấy đó lại để lạc hình lớn của chị. Những nhân viên có liên quan trong việc xử lý album của chị đều đã phải viết kiểm điểm và ngày giao hình lớn của chị (in lại), chị trưởng bộ phận wedding sẽ trực tiếp đại diện công ty xin lỗi chị (Trước mắt là mình đại diện xin lỗi trước nhé). Hihi... Sau sự việc này bên Mình cũng đã đề xuất 1 form mẫu để khách hàng lưu giữ là form nhận áo, váy, hoa, album, dvd, hình, xe.... để các CDCR theo dõi và tránh tình trạng xảy ra như trên. Các bạn ở xa như chị O. sẽ được cung cấp file này qua mail để tiện việc quản lý và theo dõi tiến trình ngày cưới của mình ạ.
    @Với 1 vài bạn hỏi về file gốc, mình xin đại diện đính chính là Hanayome có gửi file gốc >=3mb cho khách hàng lưu giữ, không có tình trạng muốn mua file gốc thì phải trả thêm tiền. (Chỉ trả thêm tiền trong trường hợp khách muốn mua các file hình khác ngoài số hình đã được chọn để làm album, giống trường hợp mình đi chụp 10 hình chân dung mà chọn thêm 5 tấm thì chỉ trả thêm hình của 5 tấm này thôi, mỗi file chỉ 10 nghìn đồng thôi ạ).
    @Cám ơn các bạn đã ủng hộ và chắc chắn trong quá trình làm việc bên mình đã không thể tránh được 1 số lỗi sai. Rất mong được nhận thêm góp ý để chúng mình thay đổi phát triển thêm.
    Một số thắc mắc các bạn có thể mail cho mail info của Hana hoặc cần thiết cc cho mình cũng được.
    Chúc các bạn CDCR chúng ta ngày chủ nhật vui tươi khỏe mạnh và một mùa cưới vui vẻ-hạnh phúc.
    If our love was a fairytale
    I would charge in and rescue you
    On a yacht baby we would sail
    To an island where we'd say I do
    ...
    And if we had babies they would look like you
    It'd be so beautiful if that came true
    You don't even know how very special you are

Thích lyric bài hát Breathless này quá... 1 tình yêu thật đẹp, tiến đến một gia đình hạnh phúc và những đứa con ngoan... That is the most importance in life!!!
    • 215 Bài viết

• 578 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kyungbin Xem bài viết
    T đang tự hỏi gaumaplutun là ai??? Hehehe… và hơi thắc mắc là dạo này có vài bạn add nick mình (tinadoxxxx) để hỏi về dịch vụ của Hana và complain mấy cái thiếu sót về chất lượng dịch vụ mà giờ mới phát hiện lý do,,hihi..
    @Về chị Juleen, bên mình thật sự là có lỗi rất nhiều với chị vì in album của chị vào lúc bên HQ thiếu giấy nên gửi về trễ, làm chậm album của chị. Lúc in album là cũng in luôn chung với hình lớn nhưng khi gia công ép giấy vào hình thì bên gia công ép giấy đó lại để lạc hình lớn của chị. Những nhân viên có liên quan trong việc xử lý album của chị đều đã phải viết kiểm điểm và ngày giao hình lớn của chị (in lại), chị trưởng bộ phận wedding sẽ trực tiếp đại diện công ty xin lỗi chị (Trước mắt là mình đại diện xin lỗi trước nhé). Hihi... Sau sự việc này bên Mình cũng đã đề xuất 1 form mẫu để khách hàng lưu giữ là form nhận áo, váy, hoa, album, dvd, hình, xe.... để các CDCR theo dõi và tránh tình trạng xảy ra như trên. Các bạn ở xa như chị O. sẽ được cung cấp file này qua mail để tiện việc quản lý và theo dõi tiến trình ngày cưới của mình ạ.
    @Với 1 vài bạn hỏi về file gốc, mình xin đại diện đính chính là Hanayome có gửi file gốc >=3mb cho khách hàng lưu giữ, không có tình trạng muốn mua file gốc thì phải trả thêm tiền. (Chỉ trả thêm tiền trong trường hợp khách muốn mua các file hình khác ngoài số hình đã được chọn để làm album, giống trường hợp mình đi chụp 10 hình chân dung mà chọn thêm 5 tấm thì chỉ trả thêm hình của 5 tấm này thôi, mỗi file chỉ 10 nghìn đồng thôi ạ).
    @Cám ơn các bạn đã ủng hộ và chắc chắn trong quá trình làm việc bên mình đã không thể tránh được 1 số lỗi sai. Rất mong được nhận thêm góp ý để chúng mình thay đổi phát triển thêm.
    Một số thắc mắc các bạn có thể mail cho mail info của Hana hoặc cần thiết cc cho mình cũng được.
    Chúc các bạn CDCR chúng ta ngày chủ nhật vui tươi khỏe mạnh và một mùa cưới vui vẻ-hạnh phúc.

Đúng vậy, Hanayome nên có thêm những đề mục này trong bảng hợp đồng để những người ko có thời gian theo dõi quá trình thực hiện album như mình biết rõ thêm về những cái đi phụ kèm theo album. Vì lúc đi nhận album mình chỉ nhận được đúng duy nhất 1 album mà thôi, sau đó mình mới hỏi về cái DVD sile đó, gọi điện thoại hỏi thì được trả lời là ko có giao đâu, muốn có phải mua, thắc mắc hoài là tại sao ko có, nếu mua những file ngoài album thì mình cũng đồng ý đi, vì đúng la ko phải studio nào cũng giao toàn bộ file cho khách như nhau, nhưng ngay cả file trong album cũng phải trả 10k 1 tấm như được hanayome trả lời qua điện thoại thì quá kỳ lạ, sau đó mới sực nhớ tới nữa là hình phóng to cũng ko có, hỏi mấy lần thì hanayome nói là quên, mà mình đã nhận được album gần nữa tháng rồi, quên sao ko báo mình biết sớm hơn để mình khỏi thắc mắc, nhưng dù sao giờ Hanayome đã giải quyết phần còn thiếu lại cho mình rồi thì ok, tuy hơi có lâu chút, nên mong la hanayome rút kinh nghiệm, nên ghi rõ ràng hơn trong mục hợp đồng để các CD tiện theo dõi, và nữa là nên thống nhất với nhau, tránh để nhân viên giải thích ko thỏa đáng thiếu sót làm phật lòng khách, cứ khách hỏi 1 ý trả lời 1 nẻo rồi kêu đợi chờ để về hỏi lại công ty......
    Mình đã được hanayome gọi điện thoại để qua cty lấy hình phóng lớn và DVD, mai thứ 2 mình sẽ qua lấy, cám ơn hanayome nhé ! Thân
    • 119 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kyungbin Xem bài viết

Em có upload 1 vài tấm hình cưới lên topic này nên cũng k khó khăn để chị biết đc tên em. Sorry vì khi chưa được chị cho phép đã public nick YH của chị lên đây nhưng em nghĩ chắc chị cũng sẽ không phiền lòng khi thay mặt cty đứng ra giải quyết - đáp ứng - bảo vệ quyền lợi chính đáng của khách hàng & cũng là để bảo vệ hình ảnh cty Hana. Mặt khác chị cũng có thể theo dõi & biết được cung cách làm việc - phục vụ khách hàng của nhân viên chị như thế nào để có thể kịp thời chấn chỉnh. Như vậy mọi người sẽ tin tưởng & an tâm hơn khi chọn dịch vụ Hana & giới thiệu Hana đến những người quen khác có nhu cầu.
    • 130 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Cả nhà ơi! Cho em tham kiến vơi!
    Em cưới trong tháng 5 này, em muốn chụp album cưới trong studio thôi. các bạn chỉ giúp mình studio nào chụp ảnh, trang điểm tự nhiên và đẹp cho em với!
    Cám ơn nhà nhiều.
    • 890 Bài viết

• 464 Được cảm ơn

Hằng cũng đi chụp hình cưới hum wa về...hình này là chụp bằng máy của nhà..(có nén file xuống).nên kô được đẹp.

còn mấy tấm chụp biển thì máy nhà không có.....sẽ share sau khi lấy file nhén mấy CD

Chỉnh sửa lần cuối bởi LuuHang; 11/04/2011 vào lúc 02:24 PM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 83 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình đang định chụp ở Cinderella mà giờ thấy có nguyên cái list mấy studio lun làm hơi bị lung lay rùi :P
    Cho mình hỏi giữa Cinderella , Cỏ và Caro thì chỗ nào chụp đẹp , tự nhiên và sáng tạo hơn ???
    Mình thích phong cách freelancer tự nhiên, sáng tạo
    Mấy cd giúp mình với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 150 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

LuuHang chụp ở IVEE phải hok? Moon cũng tính qua bên đó xem thử, LuuHang chụp rồi cho mình xin chút ý kiến về IVEE nha. Merci