Ảnh cưới - Địa điểm - Studio

Chụp ảnh cưới ở VIVIAN - Xã Đàn - HN (Chia sẻ kinh nghiệm - Tầng 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 80.5K Lượt đọc
  • 1.64K Trả lời

11 Người đang theo dõi

• 271 Bài viết

• 299 Được cảm ơn

Chào các anh chị. Tình hình là em gần Ngõ chợ Khâm Thiên, hôm trước em có dạo qua 1 vòng thì thầy cái Vivian Wedding Studio 282 Xã Đàn (đầu ngõ luôn), thử vào hỏi nhưng mà ngại nên không vào. Nhìn vào trong thấy có vẻ rất chuyên nghiệp mà lại còn đông khách nữa. Lúc đó còn đang trang điểm cho cô dâu(chắc chuẩn bị đi chụp ảnh). Thế là mình đi 1 vòng gần nhà xem có cái nào khác không thì thấy mỗi cái Vivian là to đẹp hơn hẳn. Anh chị nào có kinh nghiệm chụp ảnh cưới ở đó chia sẻ cho em nhé. Ai có bảng giá của họ thì cho em với. Em thích chụp ảnh cưới phong cách tự nhiên nhé, chụp ngoài trời thì càng tốt. Thanks trước!!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 509 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Mình thấy trên wtt có mấy bạn chụp ở Vivian Xã Đàn rồi đấy. Khỏi phải mất công, search ngay trên wtt là có thông tin bạn ạ
    • 325 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

mình cũng vừa đăng kí chụp ở đó đây, 12/7 mới chụp nên chưa nêu kinh nghiệm gì cho bạn đc.hihi, nếu bạn định chụp ở đó thì qua đăng kí nhanh nhanh để còn đc hưởng khuyến mại nhé, giảm 30% đấy,hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 165 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Em vào đây để xem comment của các bạn đã chụp ở VIVIAN rồi nhé!

http://www.webtretho.com/forum/f630/...pstar-1251313/
    • 1,116 Bài viết

• 1,507 Được cảm ơn

Khổ quá cùng 1 lúc phải theo dõi 3 cái topic về Vivian - Xã Đàn, mình đề nghị nếu ai trong số các cd từng chụp ở Vivian - Xã Đàn hoặc Trương Định mà đã lấy được file ảnh gốc, file ảnh đã lên album thì lập ngay 1 topic "Chụp ảnh cưới tại Vivian - Xã Đàn" như mấy cái topic chụp ảnh cưới raw với Mju nhé, để mọi người tiện theo dõi up ảnh và tán, lập nhiều topic này chăm sóc nó mệt quá . Mình post nội dung này ở cả mấy topic kia nhé :"> xl cả nhà trước.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 271 Bài viết

• 299 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lady2212 Xem bài viết
    Khổ quá cùng 1 lúc phải theo dõi 3 cái topic về Vivian - Xã Đàn, mình đề nghị nếu ai trong số các cd từng chụp ở Vivian - Xã Đàn hoặc Trương Định mà đã lấy được file ảnh gốc, file ảnh đã lên album thì lập ngay 1 topic "Chụp ảnh cưới tại Vivian - Xã Đàn" như mấy cái topic chụp ảnh cưới raw với Mju nhé, để mọi người tiện theo dõi up ảnh và tán, lập nhiều topic này chăm sóc nó mệt quá . Mình post nội dung này ở cả mấy topic kia nhé :"> xl cả nhà trước.
    Cảm ơn chị nhé, cuối tuần em đến đăng kí không là hết khuyến mại thì chít
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ảnh viện áo cưới Vivian 282 Xã Đàn xin gửi lời cảm ơn tới tất cả các bạn. Hiện tại Vivian đang có chương trình khuyến mại giảm giá dịch vụ áp dụng từ 11/05 - 11/07/2012. Một số chương trình chụp ảnh cưới theo kịch bản như: Đồ Sơn - Vân Đồn, Mộc Châu, Ba Vì - Đường Lâm. Mời ác bạn tham khảo tại http://anhcuoidep.vn/Thong-Tin/1378/...ng-Studio.html. Vivian rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ quý khách
    • 1,116 Bài viết

• 1,507 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vietkhi86 Xem bài viết
    Cảm ơn chị nhé, cuối tuần em đến đăng kí không là hết khuyến mại thì chít
    Thế đký chưa ạ, 86 chắc ns phải ko ạ, nếu thế xin phép gọi chị lady-em vừa đi lấy album về đây chốt 1 câu: No comt. Thật ra thì bọn em lượn qua xem ảnh suốt nên lúc xem album cũng ko lạ gì, nhưng mà in lên album nhìn đường nét rõ ràng, kết, mang về nhà ai cũng khen hihi, nên mặc dù là xem ảnh mãi cũng chán rồi nhưng mà cầm album trong tay, mặc dù chẳng zở ra coi đi coi lại đâu nhưng vẫn thấy thích lắm ý ạ. HIhi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 212 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Ôi Lady lấy album rồi ah? Thích thế? em tui đang thi ĐH bận quá, mai mới đi xem market đây
    • 167 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lady2212 Xem bài viết
    Thế đký chưa ạ, 86 chắc ns phải ko ạ, nếu thế xin phép gọi chị lady-em vừa đi lấy album về đây chốt 1 câu: No comt. Thật ra thì bọn em lượn qua xem ảnh suốt nên lúc xem album cũng ko lạ gì, nhưng mà in lên album nhìn đường nét rõ ràng, kết, mang về nhà ai cũng khen hihi, nên mặc dù là xem ảnh mãi cũng chán rồi nhưng mà cầm album trong tay, mặc dù chẳng zở ra coi đi coi lại đâu nhưng vẫn thấy thích lắm ý ạ. HIhi
    Nàng ơi!Cho xem album với nào!