• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.58K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào cả nhà! Tình hình là em có chuyện muốn nhờ các chị đây ạ! BỌn em sắp cưới, hai đứa đều làm việc ở HN nhưng quê em ở Vinh. Chồng sắp cưới của em lại kết biển thế là muốn về Vinh chụp ảnh cưới. (Nói chính xác là đến mấy cái bãi biển gần thành phố Vinh) Anh chị em trên này có ai chụp ảnh cưới ở Vinh chưa cho em xin cái địa chỉ, giá cả, địa điểm, chất lượng với ạ!
    Em xin cảm ơn nhìu! :Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• chụp hình cưới ở thành phố quy nhơn

Có bạn nào biết địa chỉ chụp hình cưới đẹp ở quy nhơn không chỉ giúp mình với. mình định đi chụp ngoại cảnh nhưng mù tịt không biết tiệm nào ở quy nhơn trang điểm đẹp và chụp ngoại cảnh đẹp. Ai biết thì cho mình xin địa chỉ cụ thể với (có giá của các tiệm thì càng tốt) thanks các bạn...

• Xin tư vấn chụp ảnh cưới ở Thanh Hằng Jessian

Em đang tìm hiểu chụp ảnh cưới ở Thanh Hằng Jessian, thấy dịch vụ trọn gói của nó n`, xem báo giá thì chỉ thấy liệt kê dịch vụ thôi, ko biết giá cả tn. Ai đã làm dịch vụ trọn gói ở Thanh Hằng cho em biết với ạ? Đặc biệt là trọn gói 2,3 và trọn gói Valy. Em cảm ơn n` lắm :X

• Chụp hình & quay phim cưới ở Your Dreams

Chào cả nhà, Đầu tiên mình xin khẳng định đây không phải là quảng cáo, mà vì mình cảm thấy rất...

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• Hỏi về địa điểm chụp ảnh cưới ở HN

Cả nhà ơi em định tháng 4 hoặc tháng 5/2012 chụp ảnh cưới. Cả nhà có biết chỗ nào ở HN có cảnh hoa...

• Review nuôi con bằng sữa Thụy Sỹ.

Dạo này đang loạn lạc tranh cãi giữa 2 bang phái: Sữa mẹ và Sữa bột. Mẹ Sony nay làm bài rì viu về...

• 198 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Về VINH chụp ảnh cưới là chuẩn đó bạn.
    Bạn có thế chup ở tiệm chup ĐỨC gần lốp ô tô Văn Đỗ, hơi chéo với phú nguyên hải. bạn đó là số 1 đó. Mình ko nhớ chính xác tên nữa. ở VINh bạn có thê đi các nơi sau:
    1. Biển Cửa Lò và đảo Lan Châu
    2. SÔng Lam và cầu bến thuỷ, núi quyết (mình kết)
    3. Sang Nghi Xuân chụp triền đê. Có cả trâu rất thích.
    4. đi quê Bác. Tuyệt
    .... Nhiều lắm nếu bạn yêu quê mình! Chúc 2 bạn có 1 allbum ảnh đẹ
    Trai xứ Nghệ coi vàng như nghệ
    Sống giữa Vinh mà nỏ cần vinh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)