Ảnh cưới - Địa điểm - Studio

Chụp ảnh cưới ở Thanh Hóa - nhà nào đẹp mà giá cả ok? Chị nào biết chỉ giùm em, gấp gấp!

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 17.1K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 57 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Tình hình là rất tình hình. Em chuẩn bị cưới. Mà chính xác là còn 2 tháng, chưa làm được 1 cái gì cho có đầu có đuôi hết á. Em tính sang tuần đi chụp ảnh. Quê em ở Thanh Hóa mà, nhưng em làm ở HN. Muốn về nhà chụp trọn gói cho nó rẻ mà tiện nhưng chẳng biết cửa hàng nào chụp đẹp đẹp mà đến xem.
    Các Sis nào là người xứ Thanh, đã từng chụp ảnh cưới, có kinh nghiệm thì chỉ em với nhé! Em cảm ơn nhiều nhiều!
    Now & Forever!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Xin tư vấn chụp ảnh cưới ở Thanh Hằng Jessian

Em đang tìm hiểu chụp ảnh cưới ở Thanh Hằng Jessian, thấy dịch vụ trọn gói của nó n`, xem báo giá thì chỉ thấy liệt kê dịch vụ thôi, ko biết giá cả tn. Ai đã làm dịch vụ trọn gói ở Thanh Hằng cho em biết với ạ? Đặc biệt là trọn gói 2,3 và trọn gói Valy. Em cảm ơn n` lắm :X

• Studio không cho lấy file gốc album cưới!

Các chị, các bạn có thể tư vấn cho mình 1 chuyện được k? Chuyện là thế này: Bạn bè của...

• CHụp ảnh cưới ở Minh Hòa

Chào cả nhà, mình đang định đi chụp hình cưới, thấy thích ở Minh Hòa Cách Mạng Tháng Tám quá định book chụp hình ở đó nè, hihi. Hôm nay định lên hỏi ý kiến mấy chị có ai chụp hình cưới ở đây cho mình xin chút ý kiến hen, ai trang điểm đẹp,hay ai chụp hình đẹp hen, thanks cả nhà nhiều nhiều :Rose:

• Mẹ nào đã chụp ảnh cưới ở Muacuoi rồi cho em hỏi tí ạ!

Em sắp làm đám cưới vào Tết DL mà vân phân vân vụ ảnh cưới quá các mẹ tư vấn giúp em với.Em đã hỏi...

• Trước khi ăn dặm nên ăn cà rốt đúng hay sai?

Các mẹ ơi, em nghe nói là trước khi bước vào ăn dặm thì mình cho bé ăn cà rốt phải không ạ? Ăn như...

• 682 Bài viết

• 1,257 Được cảm ơn

Nếu chụp ở TH thì chỉ có 2 cửa hàng chụp đẹp (cũng ko kém Moza ngoài này là mấy đâu) thôi.

1 là áo cưới Thanh Thủy, 2 là Hương Ly. Ở Thanh Thủy chụp album rất đẹp nhưng trang điểm thì Hương Ly làm đẹp và trẻ hơn. Bên Hương Ly thợ trang điểm chính là thằng Tùng béo peđe là thợ trang điểm ngon lành nhất TH đấy (thuộc dạng năng khiếu trời phú chứ ko phải kinh nghiệm lâu năm đâu). Làm album ngoài trời thì 2 bên ngang ngửa nhau về độ đẹp của ảnh nhưng mình vote cho Hương Ly vì áo cưới đẹp và nhiều mẫu.

Thật ra chi phí chụp ở 2 tiệm này cũng ngang với ngoài HN chứ ko rẻ hơn đâu bạn ạ. Làm album 25x25 30 trang cũng tầm 7tr8. Loại 20x20 thì khoảng 5tr->7tr. Nhưng váy rất đẹp có khi đẹp hơn mấy tiệm áo cưới ngoài này.
    • 57 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

ủa, sao sis biết rõ zở? sis là người TH à? Em cũng đang định chụp ở Thanh Thủy nhưng chưa biết thế nào nên tham khảo mọi người. Sis siêu nhờ, biết rõ cả 2 cửa hàng
    Now & Forever!
    • 57 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Không còn sis nào góp ý cho em à...:Sad:
    Now & Forever!
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hehe sắp được ăn cỗ ở Thanh Hóa rồi , hôm đây tranh thủ ra biển ăn hải sản luôn . Nhớ mời C3TC1 đấy nhé . Chúc mừng anh chị nhà ta
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác thủ vào trang web http://aocuoihuongly.net/ Thanh Khảo về ảnh nhé, Về ảnh ở Huơng Ly theo phong cách hiện đại thay đổi phong cách mới liên tục, cũng đang có trương tình khuyến mại bốc thăm trúng thưởng ^_^
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaoltp Xem bài viết
    ủa, sao sis biết rõ zở? sis là người TH à? Em cũng đang định chụp ở Thanh Thủy nhưng chưa biết thế nào nên tham khảo mọi người. Sis siêu nhờ, biết rõ cả 2 cửa hàng
    Bạn đang phân vân không biết chụp ở đâu à. Tớ vừa mới lấy ảnh cưới ở áo cưới HƯƠNGLY về nè Album đẹp lắm . Tớ Chụp Ngoại Cảnh Gói 8tr. Rất hợp lý. Hôm qua đưa cho cả cơ quan tớ xem ai cũng khen ảnh đẹp đa dạng. Tớ không so sánh nhưng nghe noi bên áo cưới THANHTHUY ảnh cưới hay rập khuôn máy móc lắm bạn à mấy anh chị cùng cơ quan tớ chụp cach day 2 tháng ở đấy ALBUM nhìn giống nhau nhàm chán lắm, khi nhìn thây ALBUM của mình mọi người khuyên nên chụp ở HƯƠNGLY. Bạn có thể đi tham khảo mà
    • 97 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Chị gái tớ chụp ở Trung Anh. Tớ chẳng nhớ địa chỉ nữa nhưng thấy bảo chỗ đó cũng to lắm.
    Chụp cũng được và trang điểm cho chị tớ cũng trẻ, mỗi tội sửa shop hơi nhiều
    • 142 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Tớ thấy bạn này chụp khá phết, mà cũng ở Thanh Hóa. Nàng có thể vào fb xem ảnh của bạn ý xem có được ko.
    Make your wedding day wonderful : DIY Wedding

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu mà chụp ảnh tại tp thanh hóa, Tỉnh thanh Hóa thì các bạn chụp ở nhà Áo Cưới Ngọc Trang nhé.
    Áo Cưới Ngọc Trang Ảnh rất đẹp , Giá lại rẻ và phù hợp với mọi người.
    Web cho các bạn tham khảo : http://aocuoingoctrang.com/
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ngoctien159; 20/01/2011 vào lúc 03:46 PM.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3