Ảnh cưới - Địa điểm - Studio

Chụp ảnh cưới ở Thanh Hóa - nhà nào đẹp mà giá cả ok? Chị nào biết chỉ giùm em, gấp gấp!

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 17.7K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 57 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Tình hình là rất tình hình. Em chuẩn bị cưới. Mà chính xác là còn 2 tháng, chưa làm được 1 cái gì cho có đầu có đuôi hết á. Em tính sang tuần đi chụp ảnh. Quê em ở Thanh Hóa mà, nhưng em làm ở HN. Muốn về nhà chụp trọn gói cho nó rẻ mà tiện nhưng chẳng biết cửa hàng nào chụp đẹp đẹp mà đến xem.
    Các Sis nào là người xứ Thanh, đã từng chụp ảnh cưới, có kinh nghiệm thì chỉ em với nhé! Em cảm ơn nhiều nhiều!
    Now & Forever!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thuê áo cưới và chụp ảnh cưới ở Thanh Nga - Xã Đàn (Kim Liên mới)

Hôm qua, em có đến hiệu ảnh cưới ở Thanh Nga - Xã đàn 2 và xem qua album được em bán hàng tư vấn tốt nên kí hợp đồng luôn. Về nhà em nghĩ sao tự nhiên hôm nay mình dễ tính lạ. album xem qua, váy cưới em còn không thèm động, em thích chụp ở bảo tàng dân tộc học nhưng họ bảo em họ không chụp ở đó và...

• Chụp hình & quay phim cưới ở Your Dreams

Chào cả nhà, Đầu tiên mình xin khẳng định đây không phải là quảng cáo, mà vì mình cảm thấy rất...

• Xin tư vấn chụp ảnh cưới ở Thanh Hằng Jessian

Em đang tìm hiểu chụp ảnh cưới ở Thanh Hằng Jessian, thấy dịch vụ trọn gói của nó n`, xem báo giá thì chỉ thấy liệt kê dịch vụ thôi, ko biết giá cả tn. Ai đã làm dịch vụ trọn gói ở Thanh Hằng cho em biết với ạ? Đặc biệt là trọn gói 2,3 và trọn gói Valy. Em cảm ơn n` lắm :X

• Món ngon nhà làm

Chào các mẹ! Nhà em chuyên cung cấp Đặc Sản Cao Băng gồm: Lạp sườn thịt lợn, thịt ba chỉ xông...

• chụp ảnh cưới ở emily wedding studio

Mình thấy nhìu anh chị chụp ảnh cưới rùi lên đây khoe quá, nên mình cũng mới đi chụp ảnh cưới xong...

• 682 Bài viết

• 1,259 Được cảm ơn

Nếu chụp ở TH thì chỉ có 2 cửa hàng chụp đẹp (cũng ko kém Moza ngoài này là mấy đâu) thôi.

1 là áo cưới Thanh Thủy, 2 là Hương Ly. Ở Thanh Thủy chụp album rất đẹp nhưng trang điểm thì Hương Ly làm đẹp và trẻ hơn. Bên Hương Ly thợ trang điểm chính là thằng Tùng béo peđe là thợ trang điểm ngon lành nhất TH đấy (thuộc dạng năng khiếu trời phú chứ ko phải kinh nghiệm lâu năm đâu). Làm album ngoài trời thì 2 bên ngang ngửa nhau về độ đẹp của ảnh nhưng mình vote cho Hương Ly vì áo cưới đẹp và nhiều mẫu.

Thật ra chi phí chụp ở 2 tiệm này cũng ngang với ngoài HN chứ ko rẻ hơn đâu bạn ạ. Làm album 25x25 30 trang cũng tầm 7tr8. Loại 20x20 thì khoảng 5tr->7tr. Nhưng váy rất đẹp có khi đẹp hơn mấy tiệm áo cưới ngoài này.
    • 57 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

ủa, sao sis biết rõ zở? sis là người TH à? Em cũng đang định chụp ở Thanh Thủy nhưng chưa biết thế nào nên tham khảo mọi người. Sis siêu nhờ, biết rõ cả 2 cửa hàng
    Now & Forever!
    • 57 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Không còn sis nào góp ý cho em à...:Sad:
    Now & Forever!
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hehe sắp được ăn cỗ ở Thanh Hóa rồi , hôm đây tranh thủ ra biển ăn hải sản luôn . Nhớ mời C3TC1 đấy nhé . Chúc mừng anh chị nhà ta
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác thủ vào trang web http://aocuoihuongly.net/ Thanh Khảo về ảnh nhé, Về ảnh ở Huơng Ly theo phong cách hiện đại thay đổi phong cách mới liên tục, cũng đang có trương tình khuyến mại bốc thăm trúng thưởng ^_^
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaoltp Xem bài viết
    ủa, sao sis biết rõ zở? sis là người TH à? Em cũng đang định chụp ở Thanh Thủy nhưng chưa biết thế nào nên tham khảo mọi người. Sis siêu nhờ, biết rõ cả 2 cửa hàng
    Bạn đang phân vân không biết chụp ở đâu à. Tớ vừa mới lấy ảnh cưới ở áo cưới HƯƠNGLY về nè Album đẹp lắm . Tớ Chụp Ngoại Cảnh Gói 8tr. Rất hợp lý. Hôm qua đưa cho cả cơ quan tớ xem ai cũng khen ảnh đẹp đa dạng. Tớ không so sánh nhưng nghe noi bên áo cưới THANHTHUY ảnh cưới hay rập khuôn máy móc lắm bạn à mấy anh chị cùng cơ quan tớ chụp cach day 2 tháng ở đấy ALBUM nhìn giống nhau nhàm chán lắm, khi nhìn thây ALBUM của mình mọi người khuyên nên chụp ở HƯƠNGLY. Bạn có thể đi tham khảo mà
    • 97 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Chị gái tớ chụp ở Trung Anh. Tớ chẳng nhớ địa chỉ nữa nhưng thấy bảo chỗ đó cũng to lắm.
    Chụp cũng được và trang điểm cho chị tớ cũng trẻ, mỗi tội sửa shop hơi nhiều
    • 142 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Tớ thấy bạn này chụp khá phết, mà cũng ở Thanh Hóa. Nàng có thể vào fb xem ảnh của bạn ý xem có được ko.
    Make your wedding day wonderful : DIY Wedding

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu mà chụp ảnh tại tp thanh hóa, Tỉnh thanh Hóa thì các bạn chụp ở nhà Áo Cưới Ngọc Trang nhé.
    Áo Cưới Ngọc Trang Ảnh rất đẹp , Giá lại rẻ và phù hợp với mọi người.
    Web cho các bạn tham khảo : http://aocuoingoctrang.com/
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ngoctien159; 20/01/2011 vào lúc 03:46 PM.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở Thanh Hóa thì có Thanh Thuỷ và Hương Ly là nổi bần bật, cả hai đều “kẻ 8 lạng người nửa cân”. Nhưng tôi kết Hương Ly vì cái dịch vụ khách hàng của họ rất tốt, rất chu đáo giá cả phải chăng và đặc biệt khách hàng có thể thoải mái “đạo diễn” cho chính album của mình.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thì thấy bạn này nói đúng đấy (Nếu mà chụp ảnh tại tp thanh hóa, Tỉnh thanh Hóa thì các bạn chụp ở nhà Áo Cưới Ngọc Trang nhé.
    Áo Cưới Ngọc Trang Ảnh rất đẹp , Giá lại rẻ và phù hợp với mọi người.
    Web cho các bạn tham khảo : http://aocuoingoctrang.com/
    )
    Mình vừa đi tham khảo giá và xem ảnh của các nhà áo cưới tại tp thanh hóa xong.
    Thì thấy nhà Ngọc Trang Ảnh đẹp giá rẻ mà rất nhiệt tình với khách, còn nhà hương ly và thanh thủy thì cũng được nhưng giá so với nhà Ngọc trang thì giá đắt Gần gấp đôi đấy.
    Đó là ý kiến của mình , còn các bạn muốn thì nên đi tham kahor từng nhà là rõ nhất , trước khi chụp thì các bạn nên tham khảo cho kỹ nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ngocthanh2789; 21/02/2011 vào lúc 02:32 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocha207_th Xem bài viết
    Ở Thanh Hóa thì có Thanh Thuỷ và Hương Ly là nổi bần bật, cả hai đều “kẻ 8 lạng người nửa cân”. Nhưng tôi kết Hương Ly vì cái dịch vụ khách hàng của họ rất tốt, rất chu đáo giá cả phải chăng và đặc biệt khách hàng có thể thoải mái “đạo diễn” cho chính album của mình.
    Bạn này nói cũng đúng nhưng mình thấy thanh hóa mới mở một của hàng tên là NGỌC TRANG
    nghe nói cửa hàng này toàn là thợ giỏi nhất của thanh hóa làm đấy
    bạn mình cũng mới chụp ảnh nhà này thấy cũng đẹp "bạn xem ảnh xem sao"
    mà giá lại rẻ nữa "vì họ mới mà" giá chỉ khoàng 3>4 triệu đã có album to cỡ 25x25 rồi đấy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thanhem189; 21/02/2011 vào lúc 02:56 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

lâu lắm mới vào đây , thấy nhà ngọc Trang dạo này nhiều album cưới đẹp lắm các bạn ah
    các bạn thử xem nhé
    ****************PlG0Z
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hic, em cũng làm ở hà nội, nhưng muốn về nhà chụp ảnh, ko có thời gian tìm hiểu trực tiếp nên lên mạng nhờ mọi người tham khảo giúp xem giờ ở thanh hóa nhà nào chụp ổn nhất, em thích chụp phong cách trẻ một chút, mọi người tư vấn giúp em với, em cảm ơn nhiều!
    • 66 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Áo cưới Ngọc Trang tự PR giỏi quá. Mình cũng quê Thanh Hóa, cũng làm ở Hà Nội, lấy chồng Hà Nội nên mình nghĩ chụp ở Hà Nội tiện hơn, giá cả cũng tương đương. Mình mới chụp album trọn gói 8tr2 ở Hả Nội thấy cũng ưng ý lắm. Bạn vào mục khoe ảnh cưới của mọi người để xem mọi người chụp ở đâu, giá cả thế nào, chất lượng ra sao để cân nhắc thêm.
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhoccon229 Xem bài viết
    Hic, em cũng làm ở hà nội, nhưng muốn về nhà chụp ảnh, ko có thời gian tìm hiểu trực tiếp nên lên mạng nhờ mọi người tham khảo giúp xem giờ ở thanh hóa nhà nào chụp ổn nhất, em thích chụp phong cách trẻ một chút, mọi người tư vấn giúp em với, em cảm ơn nhiều!
    bạn ơi kinh nghiệm của mình là bạn cứ hỏi google trước
    sau đó ta xem ảnh của từng nhà và gọi điện tham khảo giá cả , và khi tham khảo ta thấy nhà nào giá cả + chất lượng của họ có hợp lý hay không , và cách họ tư vấn cho bạn có nhiệt tình hay không , cuối cùng là nếu thấy thoải mái và hợp lý thì chụp nhà ấy
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi canary1711 Xem bài viết
    Áo cưới Ngọc Trang tự PR giỏi quá. Mình cũng quê Thanh Hóa, cũng làm ở Hà Nội, lấy chồng Hà Nội nên mình nghĩ chụp ở Hà Nội tiện hơn, giá cả cũng tương đương. Mình mới chụp album trọn gói 8tr2 ở Hả Nội thấy cũng ưng ý lắm. Bạn vào mục khoe ảnh cưới của mọi người để xem mọi người chụp ở đâu, giá cả thế nào, chất lượng ra sao để cân nhắc thêm.
    bạn ơi mình đã vào web của nhà ngọc trang rồi. và mình thấy ảnh nhà ấy rất đẹp đấy chứ
    và mình cũng đã thử gọi điện check giá thử thấy họ tư vấn rất nhiệt tình, thấy họ tư vấn là gói 8tr2 như bạn là trọn gói dịch vụ ổn lắm rồi bạn ah , album + ảnh phóng rất là to
    còn ảnh cưới thì các bạn có thể tìm trên google rất nhiều ảnh để tham khảo đấy bạn.
    • 6 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình cũng ở Thanh Hóa, về quê tham khảo giá và xem album nhưng giá cao hơn ở HN, Album làm không bằng HN. mà vào trang này toàn thấy Ngọc Trang PR nhỉ? Bạn bè nhiều ng nói Ngọc Trang chụp không ăn thua mà, sao PR nhièu thế. Hix. C e cứ phải tham khảo nhé. Mình cũng mới chụp xong bộ ảnh cưới ở HN, ngày mai lấy hình. Hồi hộp quá!!!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bạn ơi mình đi tham khảo hết rồi
    thấy ảnh nhà ngọc trang là đẹp mà giá cũng ổn nữa đấy
    mấy chị em ở đấy nhiệt tình nên mình đăng ký chụp luôn ở đấy
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2