• 2 Lượt chia sẻ
  • 223K Lượt đọc
  • 1.48K Trả lời

48 Người đang theo dõi

• 1,873 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Chào cả nhà! Mình là thành viên mới, mình chuẩn bị chụp ảnh cưới mà chưa biết chụp ở đâu (trọn gói, chụp ngoài trời giá khoảng 7tr nếu ít hơn thì càng tốt :Laughing: ). Mấy cái hiệu nghe tên nhắc nhiều như: Moza, rùi Thanh Hằng... thấy mọi người cũng kêu quá. Hiệu Thanh Hằng ở Thái Hà thì bạn mình chụp rùi váy ok nhưng album xấu, Attmoda trên Phố Huế thì album ok nhưng váy cũ k được đẹp. Mình có chị bạn chủ nhật này chụp ảnh ở Hồng Kông (chợ Hôm) đang giảm giá 25% nhưng k biết thế nào, cùng nằm trong hệ thống của Thanh Hằng mà. Mọi người ai có kinh nghiệm rùi chỉ mình với nha. Thanks cả nhà!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 286 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Topic này của bạn cũ quá rồi ,có 1 topíc nói về cửa hàng chụp ảnh ở hà nội đó bạn xem lại đi ..rất nhiều bạn post ảnh lên cho bạn chọn đó .mình thì chụp ở anh Nguyên studio ở phan đình phùng ..chụp ngoại cảnh giá 7 triệu là Ok ..Ở đây chụp ảnh rất nhanh mà đẹp ,lại dễ tính với khách lắm ,mình thích nhất là có chị trang điểm đẹp lắm ,mình post vài cái cho bạn nhìn nhé

Blog của Gia Đình Cu Bi
    http://vn.360plus.yahoo.com/nghgiang252/
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 119 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

em cũng định chụp ở Juliet (phố Huế) hoặc Jessian HongKong (chợ Hôm).. nghe chị nói HongKong đang giảm 25% mừng quá:Laughing:
    Hổ con đang lớn lên trong mẹ

• 1,873 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Giảm giá đến hết tháng đấy em ạ, cứ đăng ký còn k nhất thiết phải chụp trong tháng này đâu

• 119 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

em định cuối tuần đi xem rồi chụp luôn..bên Juliet cũng nhiều ng` quen em đã chụp ảnh..chỉ phê bình đội ngũ chụp ảnh hơi...ngu ?!? chứ váy của nó thì đẹp..hqa đọc đc. bài làm ở Kenny Thái nữa..lưỡng lự quá
    Hổ con đang lớn lên trong mẹ

• 1,873 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sao_mai261 Xem bài viết
    Bạn ơi, chụp ở đó nếu chụp album 25*38 thì giá bao nhiêu vậy?
    Bạn cứ đến đó hỏi chi tiết vì còn phụ thuộc bạn chụp trong studio, ngoài trời hay nửa ngoài trời nữa mà. Nếu chụp trong studio album 25*35 15 trang thì giá là 3.7tr (đã giảm 25% đó) nửa ngoài trời là 4.8tr còn ngoài trời thì chịu. Bà chị đăng ký chụp CN tuần này bảo thế. Tớ đang định hôm đó đến xem trang điểm có ok k?? Nếu ok thì cũng mới đăng ký chụp

• 1,873 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hổ con xinh Xem bài viết
    em định cuối tuần đi xem rồi chụp luôn..bên Juliet cũng nhiều ng` quen em đã chụp ảnh..chỉ phê bình đội ngũ chụp ảnh hơi...ngu ?!? chứ váy của nó thì đẹp..hqa đọc đc. bài làm ở Kenny Thái nữa..lưỡng lự quá
    Đọc cái topic cũ của mọi người xong thấy càng hoang mang, k bít nên chụp ở đâu nữa :Worried:

• 634 Bài viết

• 604 Được cảm ơn

Hẹ hẹ , cty mới chuyển cái máy in về , mẹ nào thích mang file ảnh ra, em phóng lên A0 cho :Laughing: Treo tường cho người ta thèm :Laughing:

• 40 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào cả nhà! Mình là thành viên mới, mình chuẩn bị chụp ảnh cưới mà chưa biết chụp ở đâu (trọn gói, chụp ngoài trời giá khoảng 7tr nếu ít hơn thì càng tốt :Laughing: ). Mấy cái hiệu nghe tên nhắc nhiều như: Moza, rùi Thanh Hằng... thấy mọi người cũng kêu quá. Hiệu Thanh Hằng ở Thái Hà thì bạn mình chụp rùi váy ok nhưng album xấu, Attmoda trên Phố Huế thì album ok nhưng váy cũ k được đẹp. Mình có chị bạn chủ nhật này chụp ảnh ở Hồng Kông (chợ Hôm) đang giảm giá 25% nhưng k biết thế nào, cùng nằm trong hệ thống của Thanh Hằng mà. Mọi người ai có kinh nghiệm rùi chỉ mình với nha. Thanks cả nh

Hồi trước mình chụp ở Thanh Hằng trên đường Thái Hà cũng đẹp lắm. Trang điểm do 1 anh ở Sài gòn làm, làm tóc và chụp ảnh do người Đài Loan họ làm, chụp ngoài trời ở Bảo tàng dân tộc học, ảnh rất đẹp luôn. Mình làm năm 2006 - giá 4tr

• 1,873 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihoa105 Xem bài viết
    Chào cả nhà! Mình là thành viên mới, mình chuẩn bị chụp ảnh cưới mà chưa biết chụp ở đâu (trọn gói, chụp ngoài trời giá khoảng 7tr nếu ít hơn thì càng tốt :Laughing: ). Mấy cái hiệu nghe tên nhắc nhiều như: Moza, rùi Thanh Hằng... thấy mọi người cũng kêu quá. Hiệu Thanh Hằng ở Thái Hà thì bạn mình chụp rùi váy ok nhưng album xấu, Attmoda trên Phố Huế thì album ok nhưng váy cũ k được đẹp. Mình có chị bạn chủ nhật này chụp ảnh ở Hồng Kông (chợ Hôm) đang giảm giá 25% nhưng k biết thế nào, cùng nằm trong hệ thống của Thanh Hằng mà. Mọi người ai có kinh nghiệm rùi chỉ mình với nha. Thanks cả nh

Hồi trước mình chụp ở Thanh Hằng trên đường Thái Hà cũng đẹp lắm. Trang điểm do 1 anh ở Sài gòn làm, làm tóc và chụp ảnh do người Đài Loan họ làm, chụp ngoài trời ở Bảo tàng dân tộc học, ảnh rất đẹp luôn. Mình làm năm 2006 - giá 4tr
    Từ năm 2006 đến bi giờ là tăng giá lắm lắm rùi mẹ cháu ạ :Surprise:

@