• 3 Lượt chia sẻ
  • 237K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

92 Người đang theo dõi

• 1,873 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Chào cả nhà! Mình là thành viên mới, mình chuẩn bị chụp ảnh cưới mà chưa biết chụp ở đâu (trọn gói, chụp ngoài trời giá khoảng 7tr nếu ít hơn thì càng tốt :Laughing: ). Mấy cái hiệu nghe tên nhắc nhiều như: Moza, rùi Thanh Hằng... thấy mọi người cũng kêu quá. Hiệu Thanh Hằng ở Thái Hà thì bạn mình chụp rùi váy ok nhưng album xấu, Attmoda trên Phố Huế thì album ok nhưng váy cũ k được đẹp. Mình có chị bạn chủ nhật này chụp ảnh ở Hồng Kông (chợ Hôm) đang giảm giá 25% nhưng k biết thế nào, cùng nằm trong hệ thống của Thanh Hằng mà. Mọi người ai có kinh nghiệm rùi chỉ mình với nha. Thanks cả nhà!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 286 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Topic này của bạn cũ quá rồi ,có 1 topíc nói về cửa hàng chụp ảnh ở hà nội đó bạn xem lại đi ..rất nhiều bạn post ảnh lên cho bạn chọn đó .mình thì chụp ở anh Nguyên studio ở phan đình phùng ..chụp ngoại cảnh giá 7 triệu là Ok ..Ở đây chụp ảnh rất nhanh mà đẹp ,lại dễ tính với khách lắm ,mình thích nhất là có chị trang điểm đẹp lắm ,mình post vài cái cho bạn nhìn nhé

Blog của Gia Đình Cu Bi
    http://vn.360plus.yahoo.com/nghgiang252/
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 119 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

em cũng định chụp ở Juliet (phố Huế) hoặc Jessian HongKong (chợ Hôm).. nghe chị nói HongKong đang giảm 25% mừng quá:Laughing:
    Hổ con đang lớn lên trong mẹ

• 1,873 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Giảm giá đến hết tháng đấy em ạ, cứ đăng ký còn k nhất thiết phải chụp trong tháng này đâu
    • 119 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

em định cuối tuần đi xem rồi chụp luôn..bên Juliet cũng nhiều ng` quen em đã chụp ảnh..chỉ phê bình đội ngũ chụp ảnh hơi...ngu ?!? chứ váy của nó thì đẹp..hqa đọc đc. bài làm ở Kenny Thái nữa..lưỡng lự quá
    Hổ con đang lớn lên trong mẹ

• 1,873 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sao_mai261 Xem bài viết
    Bạn ơi, chụp ở đó nếu chụp album 25*38 thì giá bao nhiêu vậy?
    Bạn cứ đến đó hỏi chi tiết vì còn phụ thuộc bạn chụp trong studio, ngoài trời hay nửa ngoài trời nữa mà. Nếu chụp trong studio album 25*35 15 trang thì giá là 3.7tr (đã giảm 25% đó) nửa ngoài trời là 4.8tr còn ngoài trời thì chịu. Bà chị đăng ký chụp CN tuần này bảo thế. Tớ đang định hôm đó đến xem trang điểm có ok k?? Nếu ok thì cũng mới đăng ký chụp
    • 1,873 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hổ con xinh Xem bài viết
    em định cuối tuần đi xem rồi chụp luôn..bên Juliet cũng nhiều ng` quen em đã chụp ảnh..chỉ phê bình đội ngũ chụp ảnh hơi...ngu ?!? chứ váy của nó thì đẹp..hqa đọc đc. bài làm ở Kenny Thái nữa..lưỡng lự quá
    Đọc cái topic cũ của mọi người xong thấy càng hoang mang, k bít nên chụp ở đâu nữa :Worried:
    • 634 Bài viết

• 609 Được cảm ơn

Hẹ hẹ , cty mới chuyển cái máy in về , mẹ nào thích mang file ảnh ra, em phóng lên A0 cho :Laughing: Treo tường cho người ta thèm :Laughing:
    • 40 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào cả nhà! Mình là thành viên mới, mình chuẩn bị chụp ảnh cưới mà chưa biết chụp ở đâu (trọn gói, chụp ngoài trời giá khoảng 7tr nếu ít hơn thì càng tốt :Laughing: ). Mấy cái hiệu nghe tên nhắc nhiều như: Moza, rùi Thanh Hằng... thấy mọi người cũng kêu quá. Hiệu Thanh Hằng ở Thái Hà thì bạn mình chụp rùi váy ok nhưng album xấu, Attmoda trên Phố Huế thì album ok nhưng váy cũ k được đẹp. Mình có chị bạn chủ nhật này chụp ảnh ở Hồng Kông (chợ Hôm) đang giảm giá 25% nhưng k biết thế nào, cùng nằm trong hệ thống của Thanh Hằng mà. Mọi người ai có kinh nghiệm rùi chỉ mình với nha. Thanks cả nh

Hồi trước mình chụp ở Thanh Hằng trên đường Thái Hà cũng đẹp lắm. Trang điểm do 1 anh ở Sài gòn làm, làm tóc và chụp ảnh do người Đài Loan họ làm, chụp ngoài trời ở Bảo tàng dân tộc học, ảnh rất đẹp luôn. Mình làm năm 2006 - giá 4tr
    • 1,873 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihoa105 Xem bài viết
    Chào cả nhà! Mình là thành viên mới, mình chuẩn bị chụp ảnh cưới mà chưa biết chụp ở đâu (trọn gói, chụp ngoài trời giá khoảng 7tr nếu ít hơn thì càng tốt :Laughing: ). Mấy cái hiệu nghe tên nhắc nhiều như: Moza, rùi Thanh Hằng... thấy mọi người cũng kêu quá. Hiệu Thanh Hằng ở Thái Hà thì bạn mình chụp rùi váy ok nhưng album xấu, Attmoda trên Phố Huế thì album ok nhưng váy cũ k được đẹp. Mình có chị bạn chủ nhật này chụp ảnh ở Hồng Kông (chợ Hôm) đang giảm giá 25% nhưng k biết thế nào, cùng nằm trong hệ thống của Thanh Hằng mà. Mọi người ai có kinh nghiệm rùi chỉ mình với nha. Thanks cả nh

Hồi trước mình chụp ở Thanh Hằng trên đường Thái Hà cũng đẹp lắm. Trang điểm do 1 anh ở Sài gòn làm, làm tóc và chụp ảnh do người Đài Loan họ làm, chụp ngoài trời ở Bảo tàng dân tộc học, ảnh rất đẹp luôn. Mình làm năm 2006 - giá 4tr
    Từ năm 2006 đến bi giờ là tăng giá lắm lắm rùi mẹ cháu ạ :Surprise:
    • 1,873 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Nếu chủ nhật tuần này k mưa bà chị tớ đi chụp về tớ sẽ thông báo với bạn tình hình ntn nhé!! Váy ở đó thì oki nhưng còn khoản trang điểm phải xem cũng có oki k đã
    Chỉnh sửa lần cuối bởi cht1510; 17/07/2009 vào lúc 05:03 PM.
    • 1,873 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kily Xem bài viết
    Hẹ hẹ , cty mới chuyển cái máy in về , mẹ nào thích mang file ảnh ra, em phóng lên A0 cho :Laughing: Treo tường cho người ta thèm :Laughing:
    Để e đi chụp xin được file ảnh gốc về nhờ mẹ cháu rửa ra cho nhé :Smiling::Smiling:
    • 1,330 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

chụp ảnh rùi mang đến công ty scan vào máy hehe mình thấy nhiều mẹ làm cách này lắm
    • 23 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cht1510 Xem bài viết
    Chào cả nhà! Mình là thành viên mới, mình chuẩn bị chụp ảnh cưới mà chưa biết chụp ở đâu (trọn gói, chụp ngoài trời giá khoảng 7tr nếu ít hơn thì càng tốt :Laughing: ). Mấy cái hiệu nghe tên nhắc nhiều như: Moza, rùi Thanh Hằng... thấy mọi người cũng kêu quá. Hiệu Thanh Hằng ở Thái Hà thì bạn mình chụp rùi váy ok nhưng album xấu, Attmoda trên Phố Huế thì album ok nhưng váy cũ k được đẹp. Mình có chị bạn chủ nhật này chụp ảnh ở Hồng Kông (chợ Hôm) đang giảm giá 25% nhưng k biết thế nào, cùng nằm trong hệ thống của Thanh Hằng mà. Mọi người ai có kinh nghiệm rùi chỉ mình với nha. Thanks cả nhà!
    mình chụp ở Neo Phạm trên Thụy Khuê ý, đẹp lắm. Anh đấy làm ở truyền hình , học SKĐA ra chụp đẹp mà phong cách, giá cả cũng rất hợp lí.
    • 624 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Các bạn có nghe nói về Nghiêng Media ko, mình cho đc lien hệ nhé

http://www.nghiengmedia.com/#/content/start/

http://www.ngoisao.net/News/Hau-truo...9/03/3B9C8FD7/
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chivas@; 17/07/2009 vào lúc 08:13 PM.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cht1510 Xem bài viết
    Mình cũng mới chụp ảnh cưới nè bạn. Mình chụp ở Honey, 21 Khâm Thiên, 7,5tr bộ ảnh đẹp lắm, cả ekip từ make up cho đến photographer đều rất dễ chịu. Thang 7 và tháng 8 lại đang được giảm giá 30% các dịch vụ nữa bạn ạ.
    Chúc bạn có bộ ảnh cưới như ý nha^^.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi, gửi bạn thêm vài thông tin nữa nè. mình làm album 30 lá, size 30*30. chụp trong phòng và 4 địa điểm ngoài trời: Bờ Hồ, Cầu Long Biên, khách sạn Intercontinental và Hồ sen trên khu Hồ Tây nữa. Váy ở đó cũng xinh lắm đó bạn.
    :Angel:
    • 195 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sausisausi Xem bài viết
    mình chụp ở Neo Phạm trên Thụy Khuê ý, đẹp lắm. Anh đấy làm ở truyền hình , học SKĐA ra chụp đẹp mà phong cách, giá cả cũng rất hợp lí.
    Xin chào Sausisausi! Bạn chụp ở Neo Pham hết bao nhiu xiền vậy? Cho mình xin một ít kinh nghiệm với nhé!
    • 714 Bài viết

• 1,998 Được cảm ơn

mình đã chụp ở Lê Hoàng hoa thám năm ngoái, nhận xét chung thế này
    1. khen
    - anh Nam (phải là anh Nam) chụp đẹp, tạo không khí gần, vui , thoải mái
    - giá rẻ
    - hồi đó chị tuyết trang điểm nhẹ, hài lòng, khá ổn. chị tuyết rất khéo
    - trả file gốc
    - mấy cái đồ lặt vặt ko tính toán lắm, nên thoải maí cho 2 bên
    2. chê
    - váy ít và xấu, đôi nào cũng giống nhau về váy vóc
    - một số nhân viên trang điểm rất xấu, rất xấu
    - thợ shop không sáng tạo, năm ngoái mình bỏ ra thêm ko nhớ là bao nhiêu (500-700K) bìa kính mica nhưng thợ ko chú ý nên không chỉnh ảnh sáng một chút, thành ra bức ảnh của mình tối (họ khẳng định sẽ chỉnh sáng lên vì lúc đó mình bận quá không ngồi tận mắt, sau đó họ quên mất), mà ảnh bìa cỡ 30x30cm lẽ ra phải là cái đẹp nhất vì chủ đạo mà
    nhiều bạn bè của mình thời gian gần đây bắt đầu chê Lê vì nội bộ lục đục và mở thêm của hiệu nữa (đâu như Trần Nhân Tông)
    sau đó mình chưa thật sư ưng ý nên đã làm 1 bộ ảnh trong nhà nữa, hiì
    bạn nào chọn lê: lưu ý , hoa tươi tự mang, chú ý có nhân viên ko trang điểm đẹp
    cá nhân mình thì nếu có ai ít đọc net hoặc ít lang thang khi nhìn bộ ảnh của mình sẽ khen tấm tắc
    còn những ai hiểu Lê thì thấy CŨNG giống những đôi khác mà thôi,
    nếu cho mình chọn lại, miìnhh vẫn chọn Lê, nhưng sẽ cẩn thận từng tí 1

oài, sao không chủ động làm 1 bữa 360 nhỉ, hơi chát nhưng mà sắt ra miếng[IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/Admin/LOCALS%7E1/Temp/msohtml1/01/clip_image001.gif[/IMG]
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng chụp ở Lê từ hồi anh Nam chị Tuyết mới mở cửa hàng ở Hoàng Hoa Thám (từ năm 2006) cơ và thấy đúng như bạn tbk156 nói, anh Nam chụp rất đẹp, tự nhiên, góc máy sáng tạo, chị Tuyết thì trang điểm đẹp và rất nhẹ nhàng, không như nhiều nơi khác trang điểm nhiều khi còn chẳng nhận được ra mặt cô dâu nữa vì quá khác với thật.

Mà hồi đó anh chị ấy mới mở cửa hàng ở đó nhưng mình thấy váy cũng nhiều lắm, đâu có ít đâu, mà bây giờ sau 3 năm rồi thì chắc chắn phải nhiều hơn rất nhiều rồi. Bạn bè mình, mình giới thiệu đến ai cũng rất hài lòng, chẳng thấy ai chê gì cả. Lúc nào cũng anh Nam chụp, chị Tuyết trang điểm hết.

Vote cho Le Studio nhé.